++ ประกาศ Meeting พฤษภาคม ณ สนามพีระเซอร์กิต พัทยา ++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย OaT_DBS, 18 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ไม่รู้ แต่ขาวมาก

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ปกติ งานอย่างนี้ไม่เคยพลาด

เสียดาย เจรงๆ

3. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    ไม่รู่อร่อยเป่า แต่ตาค้างทั้งโต๊ะ รอกับข้าวไม่บ่นสักคำ :D

OaT_DBS ถูกใจสิ่งนี้
  4. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    โทษทีพอดีเมื่อคืนมีบอลเลยม่ายได้ไปด้วย ... เพิ่งไปโซ้ยยมาเมื่อวันเสาร์อ่ะนะ ทั้งเจ๊กบทั้งฝั่งตรงข้ามอ่ะ :D

5. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    เมื่อวานมันส์

OaT_DBS และ link2pik ถูกใจสิ่งนี้
  6. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ได้ข่าวว่า สุดทางตรง 180 อ่ะพี่

7. Poppi_EK

Poppi_EK New Member Member

84
    9
    0
    น่าเสียดายครับ อยากไปวิ่งด้วยจัง

แต่ติดวิ่ง Vtec party นำภาพสวยๆมาฝากบ้างนะครับ

8. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    รีบ ๆ โอนเงินกันหน่อยน่ะครับ

แบบเสื้อ ใกล้จะส่งทำบล็อคสกรีนแล้ว ไม่งั้น เด๋วไม่ทันวันงาน

9. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> เหนือเทพ :D <<<

10. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    สิ่งที่ ต้อง เตรียมไป นะ คับ สำหรับ นัก แข่ง

หมวก กัน น๊อค แบบ เต็ม ใบ

ถุง มือ / รอง เท้า หุ้ม ส้น

เสื้อ แขน ยาว / กาง เกง ขา ยาว

11. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    -เจอแค่อุปกรณ์ป้องกัน ผมก็ขับแทบจะไม่เป็นแล้วครับ ไม่เคยใส่หมวกขับด้วย ถุงมืออีก มีหวังพลาดแน้งับ

12. musachi

2,336
    264
    0
    ถุงมือ นี่บังคับเลย เหรอ ครับ

13. หมวกกันน๊อค เป็นแบบครึ่งใบ เปิดหน้าได้ครับ ไม่ต้องปิดคาง แต่ต้องหุ้มลงมาถึงท้ายทอย

ถุงมือเป็นแบบไหนก็ได้ แบบที่ใช้ขี่จักรยาน หรือมอเตอร์ไซค์ก็ได้
    ไม่จำกัดครับ

14. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    หมวกเต็มใบน่าจะหมายถึงปิดคางด้วยนะพี่

15. ตอนแรกก็คิดแบบนี้เหมือนกันครับ แต่ก็สงสัยว่ารุ่น Super Car หรือรุ่น
    Pro Cup บางคนยังใส่แบบเปิดคางได้ เลยโทรไปถามผู้จัดมาแล้ว สรุป
    ว่าคำว่าเต็มใบ ในความหมายของผู้จัดเค้าหมายถึงต้องปิดแก้ม และปิด
    ยาวลงมาถึงท้ายทอย ไม่จำเป็นต้องปิดคางก็ได้คร้าบ

16. OaT_DBS

538
    170
    0
    งั้นก็จัดภาพปลากรอบไปครับ

17. อย่ามายั่ว...กำลังอยากได้เลย

อิอิ

18. OaT_DBS

538
    170
    0
    เอาเลยพี่ หมวก Arai รุ่น GP-Jet ผมว่ามันใส่สบายกว่าปิดคางเยอะ
    มือ2เห็นขายกันไม่เกิน6พัน เคยอยากได้เหมือนกัน555

ปล. คลิปที่ผมถ่ายรถพี่ลองไปดูเวลาต่อรอบสิ เร็วกว่าที่คิดไว้เยอะเลย.....(เพิ่งเห็นเหมือนกัน)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 พฤษภาคม 2009

19. ทำไปได้ นาทียี่สิบ :D :D :D

20. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    โอนไปแล้วนะครับ

21. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0

ฝากหารุ่นนี้ให้พี่โสด้วยนะเต้ แบบเต็มใบ ปิดคาง

22. musachi

2,336
    264
    0
    หมวกเปิดคาง

ต้อง มี FIA Approve

มอก. ลงไม่ได้ ก๊าบ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 09:35:59 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:35:44 ----------

หมวกเปิดคาง

ต้อง มี FIA Approve

มอก. ลงไม่ได้ ก๊าบ

23. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ว้าวๆๆ มีสีเหลืองมั้ยเนี่ยะ want อ่ะ

24. nanta

nanta New Member Member

37
    14
    0
    ตั้งแต่อยู่มาจะโดนใจก็คราวนี้แหละครับ..พี่น้อง

25. JIT_SISSLY

JIT_SISSLY New Member Member

91
    0
    0
    วันแข่งซ้อมได้มั้ย

วันแข่งมีเปิดโอกาศให้วิ่งซ้อมก่อนลงสสนามบ้างรึเปล่าครับ พอดีงบน้อยไม่มีเวลาด้วยสำหรับวันที่เปิดโอกาสให้ซ้อมแล้วถุงมือไม่มีจะเป็นอะไรรึเปล่าครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 พฤษภาคม 2009

26. อ้าว....จริงดิ

งานเข้าเลยแบบนี้

27. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    ม อ ก. ก็ ได้ คับบบบ....

งาน ผม แค่ ระ ดับ CarClub....

ที่ ให้ มี นี่ คือ ห่วง เรื่อง ความ ปลอด ภัย อะ คับ ....

เพื่อ เกิด เหตุ การณ์ แบบ ว่า ไม่ อยาก ให้ เกิด ....

28. musachi

2,336
    264
    0
    ตกลง ว่า หมวกแบบ เปิด คาง

ลงได้ ใช่มั้ย ครับ

ส่วน แบบ ไข่เค็มผ่า ครึ่ง

นี่ล่ะ ครับ ลงได้มั้ย

29. ถ้าปิดท้ายทอย ก็ใช้ได้นะ เค้าบอกมาแบบนี้

30. musachi

2,336
    264
    0
    เร็วกว่า นี้ อีก 1 วิ

รถเมิง ได้ ตี roll bar ชุดใหญ่ ว่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้