++ ประกาศ Meeting พฤษภาคม ณ สนามพีระเซอร์กิต พัทยา ++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย OaT_DBS, 18 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    อ่อ...ขอโทษครับ...ก็นึกว่า 100 แล้ว ยังกลัวไม่คุ้ม อิอิ...
    งั้น 100 นึง สำหรับพี่โสก็ไม่คุ้มหรอกครับ กระดกอย่างกับน้ำ 55

2. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    สำหรับนักแข่ง
    รีบโอนเงินกันนิดนึงนะครับ เพราะเราได้ทำเสื้อสำหรับนักแข่งขึ้นมา
    โดยที่มีล็อกอินสกรีนอยู่บนเสื้อด้วย ใครไม่โอนเงินหรือไปโอนเอาใกล้ๆ
    วันงานก็จะไม่มีชื่ออยู่บนเสื้อที่คุณจะได้รับนะครับ เพราะการทำเสื้อ
    ต้องใช้เวลาเหมือนกัน เลยอยากให้รีบโอนกันได้แล้วเดี๋ยวมันจะไม่ทันครับ

3. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    โอนเรีบยร้อยยแล้วคับ

4. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    - โอนไปอย่างไวไว ยังนึกว่าอาทิตย์นี้เพิ่ง 20กว่า เกือบไปแล้วเชียว

5. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    เดี๋ยวโอนไปพรุ่งนี้เช้านะคร้าบ

ขออภัยๆ ลืมซาหนิดเลย :(

6. Teeraparp

Teeraparp New Member Member

58
    2
    0
    กรรม ลืมสนิท พรุ่งนี้โอนแน่ๆครับ ขอโทษด้วยครับ

7. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    แอบเห็น โช๊ค ใครไม่รู้

คู่หน้า Hyper max

คู่หลัง JIC วางอยู่อู่โช๊ค ย่านรามอินทรา

ข่าวว่า เตรียมพร้อม สำหรับ

งาน EK Group Track Day

สงสัยจะไม่ขำๆ กันแล้วเนี่ย

ของใครเอ่ย!!

8. Klazzic_DoraemoN

Klazzic_DoraemoN New Member Member

8
    0
    0
    รบกวนถามเรื่องการซ้อมในวันศุกร์ที่22 หน่อยครับ ว่าจ่ายเงินที่สนามหรือต้องโอนด้วยครับ
    อยากไปวิ่งเมือนกันครับแต่ยังไม่แน่ใจอาจจะโอนเงินช้าครับ แต่ไม่ซีเรียสเรื่องเสื้อครับ

9. End

525
    39
    28

โหย เหลือๆ กันทั้งนั้นเลย :D

10. OaT_DBS

538
    170
    0
    ค่าซ้อมจ่ายที่สนามครับ

11. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    โอ๊ะๆๆ!! สงสัยงานนี้ไม่ธรรมดาแน่เลย ช่วงล่างแน่นๆกันทั้งนั้น :D

12. แล้ว Goodyear Eagle RS เบิกใหม่มาเส้นละเท่าไหร่คร้าบ
    ไหนบอกว่าขำ ๆ ไง เบิกมาซะใหม่กริ๊บเลยนะ อิอิ

13. End

525
    39
    28
    อ่าวๆ ยังไงเนี่ยค้าบ น้ากาญ :D

14. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ทุ่มทุนสร้างอีกแล้วเหรอพี่กาญ เอาถ้วยมาฝากที่บ้านช่างมั่งเน้อ
    ปล.จะติดตามชมถ่ายทอดสดผ่านทาง UBc คับ

15. อยากไปซ้อมจังเลย อาทิตย์หน้าใครว่างบ้างเนี่ย มาซ้อมกันหน่อยเถอะ

16. OaT_DBS

538
    170
    0
    อาทิตย์หน้าวัน อังคาร-พุธ สนามยังไม่มีใครจองจะวิ่งวันไหนเดี๋ยวโทรไปบอกเค้าให้ครับพี่ :D

17. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    อังคาร-พุธ นี้วันหยุดพอดีเด๋วเอาเบียรไปจิบข้างสนามซ้อมครับ

18. End

525
    39
    28
    อังคาร ว่างก๊าบบ

19. OaT_DBS

538
    170
    0
    ถ้ามีใครไปเดี๋ยวจะขับรถตามไปดูด้วย :D

20. oneness

441
    73
    0
    โห ..... อยากไปมังจัง แต่ขอขายของก่อนนะ ทำเงินอยู่ อิอิ

21. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    อังคารครัยไปแวะรับแถวสุวรรณภูมิด้วยนะคร๊าฟฟฟ

22. จัดมาได้เลย ใครว่างบ้าง

23. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ป๊าดดดดด แม่งฟิตกานเจงๆๆๆ เมื่อวานก็มีนักแข่งตัวเกร็งไปแก่งกระจาน อุอุอุ :D

24. เคลียร์งานไว้รอวันพุธนี้แล้วนะครับ ใครว่างก็เรียนเชิญ

25. oneness

441
    73
    0
    - พี่เต้ก็ทิ้งกระจ่ายดิ

26. ไม่ทิ้งหรอกครับ ผมไปซ้อม ฝึกทักษะ ลองรถ ลองช่วงล่างเฉย ๆ ไม่ได้ลงแข่งครับ
    วันจริงผมขอทำหน้าที่ช่างภาพดีกว่า

27. EK5616NAD

EK5616NAD New Member Member

124
    1
    0
    อยากไปวิ่งเล่นด้วยเหมือนกันครับ ซ้อมนี่ค่าใช้จ่ายยังไงอ่ะครับ แล้วต้องอุปกรณ์ครบหรือเปล่า หมวก,ชุด,ถุงมือ,รองเท้า
    แบบว่าอุปกรณ์ไม่พร้อม...อิอิ

วิ่งเล่นขำๆ แล้ววันแข่งจริงจะไปถ่ายรูป...

28. OaT_DBS

538
    170
    0
    ค่าซ้อมปกติคันละ 2,000 บาท ตั้งแต่เที่ยงถึง5โมงเย็นครับแต่ถ้าซ้อม
    ในวันที่22พ.ค. ตั้งแต่เช้าจะได้ราคาพิเศษเพียงคันละ1000บาทครับ

29. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ฝากถ่ายรูปรถผมแบบแจ่มๆสักภาพนะครับพี่:D

ขับช้า ๆ นะ เด๋วถ่ายไม่ทัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้