++ ประกาศ Meeting พฤษภาคม ณ สนามพีระเซอร์กิต พัทยา ++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย OaT_DBS, 18 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0

คัยจะกดหนักเหมือนจอมยุทธทั้ง 2 ท่านล่ะคับ:D

ปล. โอนตังค์ไปเรียบร้อยแล้วนะคับ (16 เม.ย.52)

2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    แถมอีกอัน อันนี้ โอ๊ตขับบอกไลน์

กล้องอาจจะไม่นิ่ง เพราะมัวแต่ตั้งใจดูไลน์อยู่ครับ

[media]http://www.youtube.com/watch?v=T4LtxiDX5SY[/media]

3. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    มีใครไปเช้าวันเสาร์บ้างอ่ะคับ ถ้ามี ผมจะได้ลงสนามด้วย :D
    เรื่องของเรื่อง ไปไม่ถูก 5555+

แคมคู่เหลืออีกที่เดียว - -

แล้วก็ขอบคุณ Clip ที่พี่กุ้งเอามาให้ดูนะคับ ของ Subaru อ่ะคับ
    ดูกันดีๆคับ Clip นี้มีประโยชน์มากเลย ผมดูยังคิดเลยว่ามันง่ายอย่างนั้นเลยหรอ *0*

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 เมษายน 2009
  4. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    CarClub ที่ ลง แข่ง ได้ ขยับ เพิ่ม จำนวน รถ จาก 24 คัน เป็น 26 คัน นะคับ....

<?:=B?@T=:?> ถูกใจสิ่งนี้
  5. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    -โอ๊ตครับ มีคำถามนิดนึงครับ คือโอ๊ตไปตั้งแต่วันศุกร์แล้วตอนนอนเนียนอนกันในรถเหรอครับ พอดีเอจะไปวันศุกร์ตอนเย็นครับ จะได้มีเวลาพักผ่อนทั้งรถทั้งคนครับ พอดีรอเพือนด้วยอีก1คัน

6. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    คงจะนอนแถวพัทยาแหละครับห้องคืนนึงคงไม่ถึงพัน ใครจะให้จองเผื่อก็บอกแล้วกันนะจ๊ะ

7. oneness

441
    73
    0
    -ออ เข้าใจแหละครับ งั้นคงไปนอนกับเพือนแหละครับพอดีเพือนก็ทำงานอยู่แถวนั้นพอดี

-โหขนาดซ้อมบอกลายสนามนี้ยังซัดกันเป็นร้อยเลยนะครับ แต่ที่เห็นซ้อมกันเนียพี่กาญหน้ากลัวสุดเลยอะขับโหดเกิน สับเกียร์เข้าโค้งที่เครืองดึงดังเอียดเลย แต่ดูพี่กุ้งวิ่งตามลายเปะเลย ดูเนียดี แต่สงสัยว่าทำไมใช้รถคันเดียวกันตลอดเลยอะ รถพี่กุ้งปะสงสัย เสียงมันเหมือนอะ ดูรอบมันขึ้นไวดีอะ เยียมเลย อยากซ้อมมังจัง แต่มันไปไกลอะ

8. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    เหอะๆ ดูแล้ว เข้าโค้ง S แล้วท่าทางรถจะหลุดเป็นชิ้นๆแหงเลยวะ แค่นี้ก็ดังแม่มทุกชิ้นอยู่ละ ก๊อกแก๊กๆๆๆ ภายในหลวมหมดเลย วู๊ววววววว

ปล. ขอจองเสื้อฟรี 1 ตัว เพราะปีใหม่สั่งไป 3 อิอิ สบายกรูละ

9. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เอาเสื้อ ลงแข่ง ใช่มะ จ่ายเพิ่ม มา 800 เลย

10. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ขอไปชมและเชียเพื่อนๆด้วยคนครับ

11. oneness

441
    73
    0
    วันจิงพี่กาญวิ่งรอผมบ้างนะครับพี่

12. กว่าจะตัดสินใจได้ แม่งก็ไม่เหลือที่ให้วิ่งแล้ว 555+ สุดท้ายก็ทนความเสี้ยนไม่ไหว
    ต้องเอารถไปเปลี่ยนใส่ยาง RS Sport ซะจนได้ แล้วเด๋วพรุ่งนี้ถ้าระบายของออกไป
    ได้อีก คงจะโดน Mono Flex อีกสักชุด

แต่ป่านนั้น ก็ได้วิ่งแค่วันซ้อม เฮ่อ...ตัดสินใจช้าไปหน่อย สุดท้ายก็ต้องเปลี่ยนอยู่ดี

13. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    แม่เจ้าโว้ยย งานนี้เงินสะพัดหลายโขอยู่ ไม่เอาดีทางนี้เอาแย่ทางไหนว่ะ 555

14. musachi

2,336
    264
    0

คิดได้แล้วเรอะ

15. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    เจ๊ดเข้ Mono Flex สุดเทพ เด๋วก็ขาย RA ไปหา Mono Flex หล๊อก

16. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    ได้ข่าวว่าพี่ต้อมจะเบิร์นยางโชว์น้องๆหรอคับ :D

17. k_crevice

442
    77
    0
    ไม่เอาอะ เห็นเขับแล้วกลัว เข้าเกียร์ทียังกะไม่กลัวเครื่องพัง สงสัยจาก 4 ยัดมา 2 เลยมั้งนั่นนะ ช่ายซี่รถที่ใช้ลองมันของไอ้กุ้งนี่ ไม่ต้องเสียดาย อิอิ:D

18. musachi

2,336
    264
    0
    ลงเด้ ป๊อดเหรอวะ

ไม่ต้องกลัว ถ้ารถมึง เป็นรอย

เดี๋ยวกู ซื้อ สีกระป๋องพ่นให้

เหมือนเด๊ะ

19. k_crevice

442
    77
    0
    อ้าว เเล้วไม่บอกตั้งแต่ทีแรก ไม่งั้นให้พ่นให้นานแล้ว อิอิ
    เรื่องสีอะไม่กลัวเท่าไหร่วะ แต่เรื่องโค้งนี่ สงสัยต้องเข้าโค้งที่ 20 KM/Hr วะ ถึงจะกล้าขับ :D

bigeyes96 ถูกใจสิ่งนี้
  20. bigeyes96

616
    246
    0

จรัดปาย...เด๋วจะขับรถโบ๊ทโชว์ให้เพื่อนๆดูนะ อิอิ
    รถพี่มานแก่แล้วเบิร์นไม่ไหวคับ

21. OaT_DBS

538
    170
    0
    Up Date เพิ่มเติม ตำแหน่งกริดสตาร์ทใช้วิธีการจับฉลากครับ
    งานนี้มันส์แน่ๆ มีโอกาสได้ออกสตาร์ทที่1ทุกคน อิอิ

22. d0dz

d0dz New Member Member

38
    2
    0
    อยากไปด้วยครับ ยังไม่เคยไปมิตติ้งเลย ไปครั้งนี้ได้รึป่าว แล้วเสียค่าเข้าสนามไหมครับ(ไม่แข่ง) อยากไปดูพี่ๆ ขับ ลืมบอกผมขับ vertex อ่าคับยังไม่แปลงเลย หน้าเกลียดรึป่าว

iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  23. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0
    มาได้เลยคับ พี่ๆๆ ek ใจดีทุกคน....

iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  24. musachi

2,336
    264
    0
    แล้วตอนเช้า วันแข่ง มี ซ้อมมั้ย ครับ

แล้ว ทำไม เปลี่ยน มา จับฉลากอ่ะ

bigeyes96 และ iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  25. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ถ้างั้นเปลี่ยนเป็น กริดสตาร์ทเรียงตามอายุและกัน

แต่ระวังนะป๋าอยู่หน้าอาจเกะกะคันอื่นอ่ะ เพราะว่า

รถแรงคนไม่แรง คิคิคิ:D

26. OaT_DBS

538
    170
    0

มีซ้อมเหมือนเดิมครับ ส่วนที่ว่าทำไมใช้จับฉลากอันนี้ผมก็ไม่ทราบอะครับ
    ทางผู้จัดเค้าแจ้งมาอย่างนี้ แต่ก็น่าจะสนุกดีนะครับ ทำให้การแข่งดูไม่เครียด
    ด้วยเพราะรถทุกคันมีสิทธิเท่าเทียมกัน เราเน้นขำขำอยู่แล้วยังไงก็สนุกแน่นอนครับ

27. bigeyes96

616
    246
    0

555 ถ้าเรียงแบบนี้ ผม,พี่แจง,พี่โจ อยู่หน้าล่ะก็
    อย่าหวังว่าจะแซงขึ้นมานะคับ เพราะเราปิดทางไว้หมด
    มีหวังได้วิ่งกันเป็นถั่วฝักยาวแน่ๆ อิอิ

28. OaT_DBS

538
    170
    0
    แต่ละคันแรงๆทั้งนั้น สงสัยได้ขับเรียงกันเป็นแถวแน่เลยครับ :D

29. musachi

2,336
    264
    0
    สงสัย ได้ วิ่ง บน หญ้า กันมั่ง ละ

30. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    เดี ย ว จ ะ ต า ม ไ ป เ ชี ย ร์ เ เ ล้ ว ว ก า น เ น้ อ อ :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้