ขอขอบคุณ นักแข่งและผู้ชม ทุกท่าน จากทีมงาน SuperClub คับ

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย Mcdonald, 17 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18

สา......ธุ......:D

2. SLITHER_4G

SLITHER_4G New Member Member

433
    2
    0
    เด๋วพี่เบียร์เค้าไปหาตะไคร้มาปักเองแหละ ฮิๆๆๆๆๆ

:D:D:D

ปล. นุ่นเองจร้า

3. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0

รบกวนขอกำหนดการแข่งขันด้วยครับ

จะได้แจ้งเวลาให้กับนักแข่งทราบได้ครับ

4. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    ใช่ครับ ยังไม่รู้เวลาและกำหนดการของงาน เลยอ่ะครับ รบกวนผู้จัดด้วยครับผม ขอบคุณครับ

5. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เห็นกำหนดการ Drift ออกมาแล้ว

ยังไง ช่วยแจ้งกำหนดการของ Circuit ด้วยครับ

6. Mcdonald

389
    11
    18
    ได้ คับ...

พอ ดี ไป ยุ่ง อยู่ ที่ การ ฮอน ด้า...

1-2 วัน นี้ ลง ให้ นะ คับ...

7. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ใกล้แล้ว ๆ ๆ ๆ เสาร์นี้แล้วครับ ท่านผู้ชมมมมม

8. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0

อย่า ลืม นะ

9. Mcdonald

389
    11
    18
    ตาราง เวลา ออก แล้ววววว

10. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    ขอบคุณคร้าบบบบ

11. Mcdonald

389
    11
    18
    ฮึบ....ใกล้ วัน งาน ละ คับบบบบบ.....

12. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    ช่วยแก้เวลา meeting ในวันเสาร์จาก 12.20-13.00 เป็น12.00-12.40 ด้วยนะครับขอบคุณมากครับผม

13. Mcdonald

389
    11
    18
    ขอบ คุณ ทุก ท่าน ที่ ให้ ความ สน ใจ ไป ร่วม งาน ....

ขอบ คุณ นัก แข่ง ทุก ท่าน ....

ขอบ คุณ ทุก Car Club ที่ ให้ ความ สน ใจ ....

ขอบ คุณ พี่ เอก ที่ ได้ มา ร่วม งาน กัน ( หวัง ว่า จะ ได้ มี โอ กาส อีก )....

ที่ สำ คัญ ....

ขอบ คุณ พี่ เก่ง ที่ ให้ เนื้อ ที่ ใน การ ประ ชา สัม พันธ์ ใน เวป ....

ข อ บ คุ ณ คั บ ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้