ขอขอบคุณ นักแข่งและผู้ชม ทุกท่าน จากทีมงาน SuperClub คับ

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย Mcdonald, 17 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    สุดยอดครับมาไกลกันมาก ระยะทางไม่ใช่อุปสรรคจริงๆ ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ

2. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    โย้ว ๆ แวะ มา ดู ความ เคลื่อน ไหว

3. Mcdonald

389
    11
    18
    ฮึบ....

ถ้า เปิด รุ่น เซฟิโร่ บอดี้ a31 มี ใคร สน ใจ มัย...

ของ แค่ บอดี้ a31 จะ เครื่อง ช่วงล่าง หรือ แปลง บอดี้ หน้า-หลัง มา ก็ ได้...

4. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    ขอบคุณพี่ๆ ทาง Super Club เช่นกันครับ

ที่จัดกิจกรรมดีๆ แบบนี้ ทำให้พวกเรา Car club ต่างจังหวัด

ได้ไปเก็บเกี่ยวประสบการณ์บ้างอ่ะครับผม

ครั้งนึงในชีวิต ขอได้ไปวิ่งในสนามพีระสักครั้ง คร้าบบบ

ขอบคุณมากเลยครับ :D:D:D

5. Mcdonald

389
    11
    18
    ยัง ไง สะ ทาง ทีม งาน ก็ ขอ ขอบ คุณ ที่ ไว้ ใจ มา วิ่ง ใน งาน เรา คับ...

ขอบ คุณ มาก ๆ คับ...
    :D

6. Mcdonald

389
    11
    18
    ฮึบ ๆ ... ส่ง ราย ชื่อ มา กัน เลย คับ...

7. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    ส่งรายชื่อ นี่ ส่งทุกคนและ ยี่ห้อ รุ่นรถ เบอร์ที่จะติดรถ ด้วยใช่ไหมครับ

ส่งไปทางไหนดครับพี่ e-mail ใช่ไหมครับ ขอบคุณครับ

8. Mcdonald

389
    11
    18

ขอ ชื่อ จริง + นามสกุล + รถ

ส่ง มา ที่ [email protected] คับ

9. Mcdonald

389
    11
    18
    ฮึบ...

ดัน ไป หน้า 1 หน่อย...

10. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    ส่งมาได้เลยค่า
    เด๋วทางทีมงานจัดให้ค่ะ:cool:

11. ae110setbo

ae110setbo New Member VIP

128
    4
    0
    จะคอยให้กำลังใจ ทีมงานอยู่ที่ เกาะนางยวน

12. Mcdonald

389
    11
    18
    ฮึบ...

แอบ มา ดัน อีก รอบ...

13. Mcdonald

389
    11
    18
    สมัคร กัน มา เยอะ ๆ นะ คับ...

สนาม นี้ มี ไร ดีๆ อิอิ...

14. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    THE MEM มานอยู่แถวไหนอ่ะพี่

อิอิ

15. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    มาอัพๆๆๆ อีก แค่ 16 วัน จะได้ไปวิ่งพีระแล้ว ...

16. Mcdonald

389
    11
    18
    นั้น นะ สิ ...

อยู่ แถว ไหน หว่า คุ้น ๆ ...

วัน นั้น เรา ไม่ เคย เจอ กัน นะ 55+ ...

17. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    คัยมาแกล้งเค้าอ่ะ

ทำไมต้องว่ากันด้วย...ไม่เคยรู้จักกันมาก่อน

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 23:05:53 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:05:36 ----------

คัยมาแกล้งเค้าอ่ะ

ทำไมต้องว่ากันด้วย...ไม่เคยรู้จักกันมาก่อน

18. Mcdonald

389
    11
    18

แบบ ว่า งง ....

19. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    หมายถึงในรูปอ่ะคับพี่

John <<GooD-oLd-CaR>> ถูกใจสิ่งนี้
  20. Mcdonald

389
    11
    18
    งะ...

งง หนัก เข้า ไป อีก...

21. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    บวกให้แล้วนะครับ

22. อั้มลูกตานันต์

716
    31
    28

คือในรูปนี้อ่ะคับ

แค่อยากรู้เค้าเป็นใคร มาจากกระทู้นี้อ่ะคับ

เพาะว่าไม่เคยรุ้จักกัน อยู่ๆมาด่าเฉยเลย

23. Mcdonald

389
    11
    18
    ไม่ มี คำ ตอบ...

เพราะ ไม่ รู้ เรื่อง อา ไร เลย...

24. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    ใกล้แร๊วววว...
    อีก 2 WK. เตรียมพร้อมกันรึยังค๊า??

ปล.
    น้องอั้ม พี่ งง ค่ะ เกิดอารายขึ้นเนี่ย??

25. Aof_Car selection shop

941
    14
    0
    ผมส่งไปแล้วนะครับ พี่ ขอบคุณครับ

26. BT

BT New Member Member

104
    3
    0
    สอบถามหน่อยคับ สำหรับคนที่ไม่ได้ใช้ยาง achilies123 ไปซ้อมในวันศุกร์ได้ป่ะคับ มีค่าใช้จ่ายยังไงบ้างคับ

27. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    ขอแจ้งให้ทราบว่าต้องขอยกเลิกโปรโมชั่นในการซ้อมฟรีในวันศุกร์สำหรับผู้ที่สั่งซื้อยางACHILLES123 ลงทำการแข่งขัน แต่ยังคงไว้ในส่วนของโปรโมชั่นการสั่งซื้อ หากต้องการข้อมูลเพิ่มเติมติดต่อได้ที่ 0816363537 โต้งครับ

28. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    ได้ครับ จ่ายค่าซ้อมให้กับทางสนามพีระ 1,000 บาท ซ้อมได้ตั้งแต่เช้ายันเย็นครับผม

29. Mcdonald

389
    11
    18
    ฮึบบบบบ...

อาทิต หน้า แล้ว...

ฮิ้ววววว...

30. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ขอให้ฝนอย่าเทลงมาเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้