*** กรณี คุณ ต้น (TON TYPE R LEV ) ***

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย maiaoi, 17 มีนาคม 2009

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. dum1981

dum1981 New Member Member

2
    0
    0
    มีทุกที่จริงๆ คนพวงนี้ใช้ช่องว่างของความไว้ใจกันของคนไทย...:mad:

2. maiaoi

maiaoi New Member Member

35
    7
    0
    ทางผมได้รับของแล้วน่ะคับ สรุปเรื่องทุกอย่างก็คงจะจบแต่เพียงเท่านี้ ถึงจะมีปัญหาอะไรบางอย่างบ้าง แต่ ขอจบไว้ตรงนี่แล้วกันคับ

ปล....ขอบคุณ พื่นที่ ในRcweb.net ที่เอื้อเฟื้อพื่นที่ในการตามหาให้กับผม

ปล.......ขอบคุณพื่นสมาชิกทุกๆท่านที่ช่วยเป็นกำลังกายและกำลังใจในเรื่องราวครั้งนี้

ขอบคุณคับ.............

*** และในวันพรุ่งนี้(24/03/2009)ผมจะขออนุญาต ลบกระทู้นี้น่ะครับ ขอบคุณครับ ***

3. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ดีใจด้วยครับที่เรื่องจบ:D

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้