วิธีสร้างและใช้งานอีเมล์ @rcweb.net เนื้อที่ใช้งาน 2GB ใช้งานร่วมกับ MSN Messenger

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย webmaster, 29 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ดีครับ

nOxIeS ถูกใจสิ่งนี้
  2. underline

underline New Member Member

152
    2
    0
    สมัครไปแล้วครับ

3. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    ใด้แล้วคับขอบคุณมากๆ เท่จริงเลย

4. Greatz_RaCe

Greatz_RaCe New Member Member

216
    11
    0
    พี่เก่งครับ ผมเช็คเมล์ไม่ได้ เข้า Inbox ไม่ได้จู่ๆ ก้อ

คุณยังไม่มีกล่องขาเข้า...
    ลงทะเบียนเพื่อขอใช้บริการ Windows Live Hotmail และรับกล่องขาเข้าที่ปรับแต่งเองได้ฟรี พร้อมพื้นที่จัดเก็บจำนวนมากและการรักษาความปลอดภัยที่ดีเยี่ยม

หมายเหตุ: ไม่ว่าคุณจะใช้ Hotmail หรือไม่ คุณสามารถไปที่รายชื่อผู้ติดต่อของคุณได้เสมอ

5. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    หลังคืนนี้น่าจะใช้งานได้ตามปกติแล้ว เมื่อ 2-3 วันที่ผ่านมา dns ของโดเมนมีปัญหา ตอนนี้แก้ไขเรียบร้อยแล้ว

6. Peachcii

Peachcii New Member Member

246
    4
    0
    ขอบคุณค่ะ ลองทำแล้ว ง่ายนิดเดียวเอง ไม่ยากอย่างที่คิด

7. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    จัดไปแล้วครับ

8. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    ทำเเล้วคะ ขอบคุนมากคะ เด่วจะเชื่อเมล์ตัวนี้เข้าสู่ฮอตเมล์ประจำ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้