ใครอยู่นครศรีธรรมราชบ้างคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย sutyood, 15 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. i m

i m New Member Member

157
    0
    0
    แล้วสนามนครแข่งวันไหนครับ ส่งข่าวด้วยนะครับ

2. สนาม นคร ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดน่าจะวันที่5เมษายน คับ
    เเต่ไม่ได้เเข่งสนามบินคับเปลี่ยนมาเป็น ถนนบ่อโพธิ์ คับ

3. philosophy

philosophy New Member Member

2
    0
    0
    ผมโอครับอยู่นครศรีเหมือนกัน ขับสตราด้า 4 ประตูสีดำ

เจอกันก็ทักทายกันได้ครับ

อ้อผมอยู่อ้อมค่ายครับ :):):)

4. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    เอาไปครับพี่เอ็ม 27 มี.ค.นี้ลงไปและ คงว่างแต่ช่วงเย็นๆนะครับ

ไม่ค่อยรู้เส้นทางด้วยครับพี่

5. sutyood

sutyood New Member Member

48
    0
    0
    หวัดดีครับคุณโอ ยินดีต้อนรับครับ ผมน้องครับ ขับtriton สีดำครับ ถ้าไม่รบกวนก็
    ลงรูปรถให้ดูบ้างนะครับจะได้รู้จักกันไว้

6. sutyood

48
    0
    0
    คุณหงส์ครับแล้วถนนบ่อโพธิ์นี้มันอยู่แถวไหนครับ แล้วอีกอย่างอู่ช่างสนอยู่แถวไหนครับ(เพื่อนมันฝากถาม)

7. คับผม บ่อโพธิ์ อยู่ถนนออ้มค่ายนะคับเข้าทางโค้งท่าเเพก็ได้คับทางไป ร.ร.สารพัดช่างนะคับ
    หรือเข้าทางบ่อโพธิ์รีสอร์ทก็ได้คับ
    ส่วนอู่ สนธยา อยู่ซอยเเม่อ่างทอง3คับหลังเต้นรถคับ ซอยหน้าบริษัท ge นะคับ
    บอกช่างสนว่า หงส์เเนะนำมาก็ได้คับเพื่อนๆกันทั้งนั้น

8. astina2

astina2 New Member Member

368
    0
    0
    ผมก็อยู่นคร.......ครับรู้สึกว่าจาเห็นบ่อยทั้ง2คันเลยนะครับ

9. คันนี้ก็เจอบ่อยคับ เจอก็ทักได้เลยคับผมไม่กัดคับ
    รู้สึกจะมีคล้ายๆกันอีกคันไม่ใส่หลังคาไพเบอร์
    ..เเล้วคันนี้ คนขับชื่อไก่ป่าวคับ

10. Grace Studio

Grace Studio New Member Member

24
    0
    0
    ผมก้ออยู่สุราดครับ
    อยู่ในเมืองสุราดเลย

11. Ch@rbA

Ch@rbA New Member Member

63
    1
    0
    up up up

12. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    มีตลาดเกือบ ๆ โต้รุ่ง อะ ของกินเพียบ ๆ ญ เพียบ ๆๆๆๆๆๆ ตลาดตอกวัดไทร และก็ศาลเจ้าอะ คิดแล้วอยากไป หาอะไรกิน แต่ แหมม ขับรถตั้ง 700โล ไกลจัง คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ

13. astina2

368
    0
    0
    .ครับชื่อไก่ครับผม.........อีกคันนึงล้อสีดำมั้งครับถ้าจำไม่ผิดแต่ตอนนี้เห็นมีเหมือนของผมอีกคันเค้าใส่หลังคาด้วย...............555.......สีเดียวกันเลย....เจอกันทักทายบ้างนะครับ

14. วันที่ 5เมษา นี้เชิญนักซิ่งที่นคร เเละจังหวัดใกล้เคียงมาเเข่งกันเยอะๆนะคับ
    สนามบ่อโพธิ์ เเล้วเจอกันคับพี่น้อง

15. FRONTIER

FRONTIER New Member Member

9
    0
    0
    ผมอยู่ชุมพรคับ

ผมอยากรู้จักคนชอบแต่งใกล้ๆๆบ้างคับ แถวนี้ไม่ค่อยมีรถแต่งให้ดูเลยคับ ผมอยู่ชุมพร

16. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เออ ตัวนี้ อยู่ นครด้วยนี่หว่า อิอิ :) ระวัง ช่วงนี้ สีเขียวกะลังมาแรง เบอะ
    :D

17. i m

157
    0
    0
    บอกเส้นทางหน่อยครับ ผมไปไม่ถูกอยากไปดูรถแรงๆ:)
    มาจากสุราดวิ่งเส้นอ้อมค่่ายแล้วไปยังงัยต่อคับ

18. ตอบคับ

มาจากสุราษมาถึงท่าเเพคับหน้าค่ายทหารเลี้ยวซ้ายตามปกติ
    จากหน้าค่ายมาประมาณ500เมตรจะเจอโค้งขวา
    เลี้ยวซ้ายตรงกลางโค้งคับมีซอยเข้า ร.ร.สารพัดช่างคับมีป้ายบอก
    รถจากสุราษมากันเยอะทุกสนามคับ เเล้วเจอกันคับ
    :cool::cool::cool::cool:

19. Ch@rbA

63
    1
    0
    ผมไปพอดีครับ วันที่ 5 น่าสนใจ ติดต่อเจ้าถิ่นได้ที่ไหนอะครับ

อยู่ใน เมือง นคร อะครับ

20. astina2

368
    0
    0

พี่หงษ์เอารถไปวิ่งด้วยไหมครับ.......ถ้าว่างว่าจะไปอยู่ครับแต่คงเอามอไซร์ไปงะ

21. ไปคับ พี่ไก่ น่าจะลงเล่นด้วยคับ
    รถผมคงลงได้เเค่ เเบร็คเก็ต นะคับ
    เจอก็ทักได้เลยคับ

22. astina2

368
    0
    0
    ผมลงไม่ไหวอะครับรถเดิมๆเองยังไม่ได้ทำไรเลยว่าแต่คุณหงษ์ลงรุ่นกี่วิอะครับจะตามไปเชียร์นะครับ

23. Ch@rbA

63
    1
    0

ยังงัย ก็โทรหาแล้วกัน ผมคงเดินทางวันที่ 3

24. i m

157
    0
    0
    เสียดายตั้มกลับซะก่อน นานๆมีแข่งซะที

25. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    โอกาสหน้าครับพี่เอ็ม แต่เจอรอบละห้าร้อยก็ไม่ไหวครับโหดดดมาก 5555
    ขอบคุณพี่เอ็มมากๆ ที่พาไปกินข้าวอร่อยๆ

26. sutyood

48
    0
    0
    รถเดิมๆก็พาไปได้นิครับคุณ ไก่ เราไปดูเฉยๆไม่ได้ไปวิ่งนี่ครับ ผมก็ไปว่าจะลองแบคเก็ตซักรอบ (เพราะหลายรอบไม่ไหวครับค่ารอบแพงเหลือเกิน น่าจะเก็บซัก 300 ก็พอ)

27. astina2

368
    0
    0
    ก็ยังไม่แน่ครับว่าจะไปไหมงะครับเจอกันค่อยทักทายกันะครับ

28. Orinoco

Orinoco Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมโต้งครับ
    บ้านอยู่สะพานยาว ก่อนถึงหัวโค้งนอกไร่
    ใช้ L200 4D56 แตนๆครับ เพิ่งได้รถมา
    จะปั้นเรื่อยๆครับไม่รีบ

ปล........วันนี้รีบครับ เดี๋ยวสมัครสมาชิกเว็ปแล้วจะลงรูปรถเดิมๆให้ดูครับ

29. เงียบจัง
    ชาว นคร ไปไหนกันโม้ด

30. astina2

368
    0
    0
    อยู่ครับเฝ้าบอร์ดทุกวันค๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้