ใครอยู่นครศรีธรรมราชบ้างคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย sutyood, 15 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. astina2

astina2 New Member Member

368
    0
    0

แล้วสาวๆในเมืองนี่เรียกว่าแฟนด้วยปะพี่ ิอิอิ

2. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    ใครมาตรัง โทรมาครับ ยินดีที่จะรู้จักทุกท่านครับ

ผม ตั๋น WINNER ครับ

3. INSOLENT

1,444
    3
    0
    หงษ์ครับเอารูปมายั่ว ครับงานนี้ เป็นพ่องาน งานหน้าไปเยือนสุราษ เราจะวนไปเรื่อยๆๆครับ ใครสนใจติดตาม เราจะสร้างพันธมิตร ให้รูจักกันครับเกาะกลุ่มไว้ คอเดียวกันครับ

ขอบอกครับ แต่ล่ะคันที่มา หมกๆๆ แรงๆๆ แล่มๆๆ ทีมสุราษ ก็แรงครับ

รูปบางส่วนครับ งานหน้า มากันอีกนะครับ พี่น้อง มีไรโทรคุยกันครับ

สุดๆๆมันครับ พอย้ายที่ไปกินข้าว เนี่ย ลำไหนแรงรู้เลย

Uploaded with ImageShack.us

4. ดีๆๆคับพี่ตั๋น
    วนไปหลายๆจังหวัดจะได้รู้จักกันเยอะๆคับ
    เมื่อไหร่จะมานครบ้างอ่ะพี่

5. 5555 คนเดียวกันจร้าเเต่บ้านอยู่ขนอมคับท่าน
    เมื่อไหร่กลับมาเที่ยวนครอีกพี่ไก่ตอนนี้โบไรเเล้วพี่

6. INSOLENT

1,444
    3
    0
    ได้เลยครับ แต่งานหน้าสุราษ แน่ๆๆครับ รอรวมพลก่อนครับ

ถ้าไปสุราษ ใจไม่อยากนัด วันเสาร์ อิ อิ ไม่งั้น มียาวๆๆๆ ลองแรงๆๆ แน่ๆๆ ฟลีชีพกันแน่ๆๆ

คงนัดเจอกันวันอาทิตย์อ่ะครับ รอก่อนวันไหนดีหว่า

7. ไปสุราษต้องวันเสาร์ซิพี่
    ลองกันยาวๆเส้น เซาเทินร์ มีทุกเสาร์
    นครวันศุกร์ที่ผ่านมามีเช็งหลายคู่คับ

8. astina2

368
    0
    0
    ไปนครสิ้นเดือนครับ ตอนนี้โบ05แหละครับคงยังไม่เปลี่ยนว่าจะลงปั้ม12อย่างเดียวครับ ไม่อยากทำเยอะครับกลัวจาจุกจิก(ตามนิสัยรถฟอร์ด)รอหาmitsuมาปั้นดีกว่าครับ

พี่หงษ์สบายดีนะครับ

9. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ของใครวิ่งกับใครล่ะท่านหงส์

10. Boy jk

Boy jk New Member Member

249
    0
    0
    ดันๆๆคับ

แข่งกันเส้นไหนอะคับ

11. 4D56T

1,903
    0
    0
    นั้นอ่ะดิ ได้แจ้งตร.ถูก อิ อิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 14:53:28 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 14:52:38 ----------

นั้นอ่ะดิ ได้แจ้งตร.ถูก อิ อิ:):D:eek::p;):cool:

12. เบนซิลซะเยอะ ที่รู้มี3door d15yทำเต็มรถกรุงเทพเจอกับe30 sr20ฝาดำ
    เเล้วก็มีจับกันเล่นๆหลายคู่เหมือนกัน ไปดูเเป้บเดียวอาศัยรถเพื่อนไปเลยดูได้ไม่เยอะ
    เเข่งเส้น หน้า รร.เตรียมอุดม ว่าจะพารถป้อมไปจับกับเบนซิลที เด๋วมารายงานผลนะท่าน

13. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ครับผม ได้ที่1กลับมาครับ
    เอาแล้วไง ความแตก

14. ได้ที่1หรือพี่ ยินดีด้วยคับ
    สนามหน้าเเข่งที่ไหนอีกพี่เอ

15. 4D56T

1,903
    0
    0
    ตัวใครตัวมันแล้วกันคับ

16. 4D56T

1,903
    0
    0
    จัดไป สักดอกติ อิ อิ

17. sutyood

sutyood New Member Member

48
    0
    0
    มีทุกศุกร์เลยไหมครับ ท่านหงษ์

18. มันก็เเล้วเเต่นัดกันคับ
    ไม่ศุกร์ก็เสาร์ เเต่ไม่ค่อยกระจายข่าวเท่าไหร่
    ยิ่งรถมามากยิ่งเสี่ยงกับตำรวจมากเหมือนกันคับท่าน

19. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    แวะมาเยี่ยมครับ

20. ยินดีต้อนรับคับ พี่บี

21. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ชอบภาพลายเซ็นต์มาก ๆ เลยครับ โหดอ่ะ

22. 4D56T

1,903
    0
    0
    รถแรงซะอย่าง กลัวไรอ่ะ อิ อิ

23. police_za

police_za New Member Member

51
    0
    0
    ใช่เลยครับคุณหงษ์ จี๊ปเดียวกันครับ พอดีเจ้าเณรมันอยากขายกล่องผมก็เลยไปเทรนให้เจ้าตัวนี้ลูกศิษ์ผมเองครับ ให้มันมีอาชีพบ้างดีกว่าไปไถเงินพ่อกับเมียมันฮ่าๆๆๆ รถเจ้าเณร และรถพี่ป้าย ผมทำให้เองครับ มีดันรางอย่างเดียวงบไม่มาก ก็จี๊ดได้ครับ แล้วรถคุณเนียร์ไปโดน
    กล่องอะไรมาครับ รบกวนบอกหน่อยครับ มีอะไรปรึกษากันได้ ตอนนี้เจ้าเณรและพี่กุ้งร้านเณรทองรับกล่องดันรางจากผมไปขายทั้งคู้ครับ วันก่อนเพิ่งเข้าไปนครไปใส่ALPHATECHให้รถพี่นิด เป็นรถคอกตลาดหัวอิฐ วีโก้3000โบTD06 ครับ

24. astina2

368
    0
    0
    ดีคับพี่บี

25. 4D56T

1,903
    0
    0
    18/8/10 เจอกันคับ ท่านหงส์

26. 4D56T

1,903
    0
    0
    ท่านหงส์ จัดให้หน่อยคับ

27. INSOLENT

1,444
    3
    0
    มาป่วนครับ รอใส่เกียร์ก่อน ไปสุราษแน่ๆ

28. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    หนามหน้าอาจจะกลับไปอีก..............ว่าแต่ไม่เจอใครเลยอ่ะ

29. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    แวะมาเที่ยวใต้คับ

30. 4D56T

1,903
    0
    0
    ยินดีต้อนรับ คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้