ตร.ตั้งด่านสกัดจับ"เด็กแว้น"เจอพุ่งชนหัวฟาดถนนสาหัส

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย naydol, 15 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    สนามเปิดแล้วไปสนามกันเถอะครับ
    ชอบแบบไหนก็มีให้เล่นหลายแบบทั้ง drag gymkana clubrace drift ........

2. NooYou@volvoclub

NooYou@volvoclub Member Member

152
    5
    18
    คลองห้าคับ Bangkok Drag มีทุกเสาร์ครับ

3. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เทพนคร พระราม 2 ก็มีครับ ใกล้ที่ไหนไปที่นั่น

4. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    จับแม่งให้หมดๆ ไปเหอะ พวกเกรียนๆ น่าเบื่อ สงสารผู้ปกครอง "รักลูกแต่ลูกแม่งไม่รักดี"

5. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ช่วงนี้อย่าได้ผ่านครับ
    ปล.ไปที่ไหนก็ด่านเยอะมาก

6. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ดีนะไปคลอง5 ช่วงนี้อากาศร้อนหมาดุ

7. ล่อเป้า

8. TUM CYCLEROAD

TUM CYCLEROAD New Member Member

9
    2
    0
    น้องตี๋!! เซฟสีฟ้าข้างล่างสวยสุดยอดเลยอ่ะ อิ อิ
    ว่าแต่ระวังกันหน่อยละกันครับเพื่อนๆ พลาดแล้วลำบากเลยนะ...

9. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    ไม่ได้เข้าข้างแวนซ์นะแต่ดูข่าวแล้วรู้สึกแปลกๆ ที่พี่รวจโดนขับชนนี่ แมร่งโดดมาขวางเขาเองรึ
    เปล่า....เห็นเวลาโบกรถใหญ่ยังชอบแอบตามมุมมืด แล้วโดดออกมาเลย

10. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    เจ้าหน้าที่ได้นำรถไปตรวจสอบพร้อมแจ้งข้อหา เปลี่ยนแปลงอุปกรณ์รถ

เห็นข้อหาแล้ว หึ๋มมมมม !!

กรุแต่งรถ ผิดหรอไอเ..ี้ย

11. O_O ""

O_O "" New Member Member

49
    1
    0
    ดีน่ะไม่ไป

12. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    รถซิ่งไม่ใช่ความผิด แต่พี่น้อง...

"ความปลอดภัยมาเป็นที่1นะครับขอร้อง"

13. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มีนาคม 2009
  14. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    แถบๆนั้นรู้สึกว่าช่วงนี้ คึกคัก จัด ใครไปก็ สังเกตุ ดีดี กันนะคับ

15. สมควรแล้วครับเด็กแว๊น

สนามมีให้แข่งไม่ไปชอบโชว์พลังตามถนนหลวง สมควรอย่างยิ่ง พวกบ้าหมอยโปร่ง

16. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    จิงคับ โดนมาเหมือนกัน มันยิงเข้ารถเลย ไม่ได้ยิงขึ้นฟ้านะ ไม่รู้เดี๋ยวนี้มันเป็นเฮี้ยอะไรกัน(ขอโทษที่ใช้คำหยาบครับ) :mad::mad::mad:

17. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    สังคม ต้องช่วยกัน ชาวบ้านเค้าเดือดร้อน

18. จะจับก็จับเถอะแข่งกันนะเข้าใจ
    แต่ขอให้ดูบ้างใครเค้าแข่งใครเค้าเดินทางผ่านมาไม่ไช่กรูเห็นเป็นรถแต่ง
    กรูจับหมด......ชอบแต่งรถแต่ไม่ชอบแข่งบนถนนก้อมีนะจ๊ะ:)

19. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    โดนไปหลายคัน......

แต่ฮาพวกพี่ๆ เค้าขับรถที่โดนจับกลับ สน. กัน

แต่ล่ะคนเจอคลัช เทพต่างๆ แม่ง ไปไม่เป็นเลย เลียบ้าง ดับบ้าง เหมือนเดกหัดขับ 5555+

20. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    เป็นผม ยอมขับไปส่งที่โรงพักให้อีก อิอิ :D:D

21. Sketch_Prostreet2

Sketch_Prostreet2 New Member VIP

58
    0
    0

มันไม่ยอมหรอกครับ ขนาดเพื่อน ผม มันแวะมาหาผม ไม่ได้แข่ง กะเค้า พึ่งจะมาถึง พ่อตามมาข้างหลัง

โดน จับ บอกว่าพึ่งเห็นว่า แข่งแล้วหนีมาหลบ -*- ยึดกุญแจรถไปขับ เพื่อนก็บอกเด่วผมขับเองพี่ จะให้ไปจอดตรงไหน มันยังไม่ยอมเล๊ยยย ดับโชว์ 1 ที รถจะพังเอา

22. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    แต่ก่อนผมเองก็ไปตรงแถวนั้นบ่อยเหมือนกันนะครับ ดูเพื่อนกลุ่มนึงแข่งที่สนามเสร็จ ว่างจัด ๆ นอนไม่หลับ ไปดูเพื่อนอีกกลุ่มนึงเอารถมาวิ่งกันแถวนั้น เหอะ ๆ ดูไปดูมาได้ซักพัก ชักเบื่อแฮะ ตำรวจมากวนเกิน หลัง ๆ เลยไม่ไปดีกว่าไม่หนุกแล้ว....
    ดูในสนามดีกว่า สาวเยอะดี ฮี่ ๆ ๆ

23. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    จับๆไปให้หมดก้อดีนะพวกนี้

สร้างความเดือดร้อนให้คนอื่น

เตะบอลทุกอาทิตย์ด้วยดิ

เจอประจำ แอบเสียวๆอยุ่

24. pes

pes New Member Member

128
    8
    0
    ไปกินร้านไหนคร้าบ:D:D
    ไปด้วย:p

25. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    ดีนะไปคลองห้ากลับมาว่าจะแวะไปแต่ง่วงเลยรอดไป

งดๆๆก้อดีนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้