มาดูรูปถ่าย meeting วันที่ 14 มี.ค.52 ครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Panake, 15 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    อ้าว...แฟนเอกเองหรอ???

เฮ้ย......พี่ขอโทษ...พี่ไม่รู้....พอดีเขาเมาเหล้าขาวหลงมาแถวบ้าน...พี่กลัวรถจะเฉี่ยวเอาเลยซื้อมาให้นั่งกินในบ้านอีกเป๊กนึง....เธอเลยไม่ยอมไปไหนเลยง่ะ.......อิอิอิอิ......เห็นเดินเซมาท่านี้เลยถ่ายรูปเอาไว้ก่อนกล่อมให้วางอาวุธได้สำเร็จน่ะ........นอนน้ำลายไหลด้วยนะเนี่ยะ:D:D

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
  3. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    นึกไป นึกมา ... เรามีทติ้ง กันวันที่ 14 ....

แล้ว .... แดงเดือด ก็ 1 : 4 โฮ่ โฮ่ โฮ่ ... :D:D:D:D:D

4. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ดูไปโลด...ผมจะเฝ้าโต๊ะเองกลัวโต๊ะหาย...อิอิ

5. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    meeting ครึกครื้น บอร์ดคึกคัก ขอให้รอบหน้ามากันเยอะแบบนี้อีกเถอะนะ สนุกดี แต่คุยไม่ครบเลยอ่ะ คนมันเยอะ หันไปหันมางง ขอบคุณพี่ยุทธที่ยอมมือเลอะทำขอบประตูให้ ขอบคุณพี่เจฟที่เสียสละซิลิโคนให้น้องๆขอบคุณกำลังใจที่คอยลุ้นว่าจะออกมาหน้าตาเป็นไง สรุปว่ารถสวยขึ้นมากมายเลยค้าบ

6. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

ขนมที่ฝากให้ลูกชายอ่ะ...อร่อยดีคร๊าบบบ... :D :D :D

7. jeff03

610
    1
    0
    ไม่ยอม ไม่ยอม ... ทำไมผมไม่ได้ขนมของฝาก :cry::cry::cry:

8. RISA

247
    0
    0
    ขนมน่ะ ของพี่เอเค้า ยำนักยำหนาว่าอร่อยที่สุดในโลก รอบหน้าขออีกนะค้าบ

9. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    :mad::mad::mad::mad::mad:

10. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    :D :D :D :p

11. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ไม่ได้กินเหมือนกัน..เห็นอยู่..แต่ก็ไม่ได้กิน..กลับมานายฝรั่งเค้าถึงบอกว่าอร่อยมากกกกกกกก..ที่เห็นหน้าตามันก็ธรรมดามาก..เลยไม่ได้สนใจ..เสียดายอ่ะ..ไม่ได้กิน..:cry::cry:
    พี่เอ..ไปซื้อที่ไหนมา..อยากลองแล้วดิ..

12. Kung~Hp1300NisMo Rai-ana*

Kung~Hp1300NisMo Rai-ana* New Member Member

17
    0
    0
    รถสวยๆทั้งนั้นเลยนะครับพี่

13. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0

ด้วยความยินดีครับ....

ขอบคุณเจ้หนุ่ยเช่นกันที่หิ้วเหล้ามาทุกรอบเลย

คราวหน้าเอามาเยอะๆนะ...

ปล. อย่าลืมเหล้า แสงโสมพี่หม่อมด้วยนะพี่

14. RISA

247
    0
    0
    ตังค์เหลืออยู่กับเราเพียบ รับรองรอบหน้าไม่มีขาดแน่นอนจ้า ส่วนที่ว่าจะนอกรอบกัน เอาเป็นงานนิสสันเลยมั๊ย

15. jeff03

610
    1
    0
    เชียร์ให้จัดนอกรอบก่อนสงกรานต์ครับ :D:D:D

16. nogkapood

nogkapood New Member Member

36
    0
    0
    เป็นกันเองกันทุกคนเลยครับผมอยู่ได้ไม่ดึกมากต้องกลับไปทำงานต่ออะครับไว้คราวหน้าจะไปอีกครับ พี่พรรณเอกเอารูปรถผมลงด้วยอายจังสีร้าวๆอิอิขอบคุณสำหรับมิตรภาพครับ

17. อยากไปๆ ไม่ได้ไปเจอใครมานานมากแล้ว

แต่วันนั้นสอบพอดี เหนื่อยมากมาย เลยอดไป

18. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    ทุกอย่าง perfect หมดไม่ดีอย่างเดียว แมนยูแพ้ 4:1 กร่อยเลย
    ขนมคราวหน้าจะซื้อไปฝากอีกครับ เห็นสมาชิกที่อยู่ไกลๆมากันแล้วตื้นตันใจครับ
    น้องดรีมครับคราวหน้าลองไม่เอาบอดี้การ์ดมาดิครับ รับรองพี่ๆเพื่อนๆท่านอื่นๆ
    จะคุยสนุกกว่านี้อีก 100เท่า ฮ่าๆๆๆๆ

19. oatakira

oatakira New Member Member

107
    0
    0
    เห็นอย่างนี้แล้วจะกล้าไปมิตตี้งด้วยไหมล่ะเนี่ย แต่ละคันสวยๆ ทั้งนั้นเลย
    แต่ก็อยากไปมั่งงงงง

20. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ไม่ต้องกลัวหรอกคร้าบ.............แต่ละคนเชื้องหมดแล้ว.............:D:D:D อิอิ

21. jeff03

610
    1
    0

เจ๊หนุ่ยรู้คงปลื้ม ที่มีน้องชมรถสวย :):)

22. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0

นิสสันเดย์พี่เอมาเปล่า

23. RISA

247
    0
    0
    อ้าว เค้าไม่ได้ชมเจ้าของเหรอ เข้าใจผิดมาตลอดสิเนี่ย แป่ววว
    เดี๋ยวรถเค้าก้อสวยแล้วนะยะ ตอนนี้นอนอู่อยู่ งานนิสสันเจอกัน

24. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    ถ้าไม่ใช่เสาร์-อาทิตย์ หมดสิทธิ์ อ่ะโอ ฝากหนมไปแทนได้ป่ะ :D

25. goldybody

goldybody New Member Member

21
    1
    3
    นี่แหละครับที่เสียดาย..เสียดายรถ..และเสียดายความเป็นกันเองของทุกๆคนซึ่งเป็นแบบนี้มาเป็นประเพณีตั้งแต่มีตติ้งครั้งแรกแล้ว ทุกครั้งที่แอบแว๊บเข้ามาดูภาพมีตติ้งทีไร ก็ต้องเจอคำชมของสมาชิกใหม่ว่า คนเก่าๆ(แก่ๆ)ให้ความเป็นกันเอง แล้วก็อยากให้มีมีตติ้งอีก ครั้งหน้าจะได้มาใหม่ ทำนองนี้...
    แล้วกระทู้แบบนี้ก็จะเห็นสมาชิกเก่า(แก่) อย่างผม อย่างคุณป๋อง หรือ คุณฉะ (ที่พักนี้หายไปเลย) แวะเวียนเข้ามาทักทายกันอยู่เป็นประจำ
    ถ้ามีโอกาสจริงๆ อยากไปแจมด้วยครับ ในฐานะสมาชิกรุ่นก่อตั้ง ซึ่งใช้รถมาทั้ง2รุ่น ทั้งPresea และ Primera ...จะหาเวลาไปแจมจริงๆ จะหาว่าสะเหร่อก็ยอมล่ะ!!

26. whitebear

1,191
    11
    0

ฝากที่ไหนดีอะพี่เอ

ชอบ ๆ วันนั้นแอบชิมไปนิดนึง

อร่อยที่สุดในโลก

ฝากที่ร้านบุ๊คได้ปะพี่

หรือสะดวกไงว่ามาเลย

รอกินของอร่อย ^^

27. RISA

247
    0
    0
    รอกินขนมพี่เอด้วยคน ขอส่วนตัวเลยนะ ไม่ยอมแบ่งกับใครอ่ะ

28. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    เอางั้นเลยหรอ แบ่งผมบ้างสิ วันนั้นแย่งไม่ทัน คือหนมไรหรอ :eek::eek::eek:

29. RISA

247
    0
    0
    แหม คคลับนี้ตื่นเช้ากันจัง
    มันคือ ขนมที่อร่อยที่สุดในโลกอ่ะ รอกินเองล่ะกัน แต่ต้องไปแย่งพี่หม่อมเอานะ เพราะของพี่ไม่แบ่งใคร ฮ่าฮ่า

30. whitebear

1,191
    11
    0

ไม่ต้องแย่งกัน ไม่ต้องแย่งกัน

พี่เอยังเงียบอยู่เลย

5 5 5

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้