กระจกมองข้างแต่งหล่อ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย yousakorn, 14 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    ผมว่าถ้าแบบโครเมี่ยมก้อสวยครับ

2. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    กระจกมองหลังของผม ก็ไม่ไหญ่มากครับ พอดูได้ทั่วๆครับ
    แล้วแต่ชอบครับ ส่วนผมชอบเล็ก ๆ ของเดิมมันใหญ่มากครับ

3. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เอาเชียวนะครับ.....

พลาดเป็นไม่ได้....อิอิ

4. yousakorn

yousakorn New Member Member

190
    3
    0
    อืมๆ ได้ข้อมูลเยอะมากครับ เดี๋ยวเวลาไปเดินเซียงกงจะได้มีเป้าหมายหน่อย อิอิ อิอิ หล่อ หล่อ หล่อ

5. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ของ A31 มองชัดดีไหมครับ

ก็โอเคนะครับ ทัศนวิสัยดี แต่ก็คงสู้ของเดิมไม่ได้

ซื้อที่เชียงกง ราคาประมาณคู่ละ 1200 แล้วก็นำมาเเปลงใส่เอง เจาะรูใหม่รูนึง
    ทำสีเอง แต่ไม่ค่อยเนียนเท่าไร ใสไปแบบขำขำก่อน :D:D

จัดไปครับจ่า Mtx เพื่อนผมก็ใส่ หล่อเลย สีเดียวกับจ่าด้วย ;););)

6. yousakorn

yousakorn New Member Member

190
    3
    0
    -ใส่แบบขำๆ แสดงว่า มีโครงการจะเปลี่ยนใหม่แล้วสินะคับ อิอิ อิอิ

-ที่พี่ๆแนะนำและใช้กันอยู่ก้อมี ของ A31 , S14 , 200SX สินะครับที่ใส่แล้วจะหล่อแถม ราคาไม่ค่อยแรงด้วย ของ A31 1200

7. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    จัดไปคับ ชอบแนวไหนก็เลือกเอานะคับ......รอชม

8. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ใส่ฝาครอบโครเมี่ยมก็สวยแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้