B 14 ไม่ทนแก็สจริงป่ะครับ..

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย OSCAR, 13 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OSCAR

OSCAR New Member Member

117
    3
    0
    ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับ

เอาเป็นว่าผมขอจบกระทู้นี้แต่เพียงเท่านี้นะครับ

ขอบคุณมากครับ

2. F nissan b14

F nissan b14 New Member Member

2
    0
    0
    ข้อแสดงความคิดเห็นบ้างนะคับ.....ผมใช่แก๊สมา3ปีกว่าเเล้ว... ณ.ตอนนี้ผมก็ใช่อยู่บอกได้เลยนะคับรถของผมไม่เคยมีปัญหาเกี่ยวกับแก๊สเลยไม่เคยมีรัยจะเสียเลย...ผมว่ารถที่ใช่แล้วที่มีปัญหาผมว่าอยู่ที่อุปกรณ์ของแก๊สมากกว่าครับ....ร้านที่ผมติดได้รับการยอมรับจากต่างประเทศแล้วราคาติดตั้งก็ไม่แพงคับ.....รถของผมติดมาแค่17000กว่าคับ.....
    ผมของแน่นำให้ดูร้านดีๆๆๆนะคับ....ก่อนจะติดตั้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้