อยากรู้จัก EK โซน นครปฐมบ้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย idom04, 13 มีนาคม 2009

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. idom04

idom04 New Member Member

79
    8
    0
    ผมกลัวเงียบอ่ะครับไม่ชอบให้มันเงียบ....อิอิ

2. idom04

79
    8
    0
    ผมก็ว่านะว่าผม นครปฐม คงไม่ไกลพวกพี่ไกลกว่าแต่ก็ไม่รู้สิ ผมว่ามันไกลไปนิดนึง...เอาไว้ถ้ามาใกล้กว่านี้คงได้เห็นผมแน่ ๆ ครับต้องขอโทษไว้ล่วงหน้าเลยนะครับที่ไม่สามารถไปได้อ่ะครับ ....อิอิ:D

3. EAK_EK

EAK_EK New Member Member

26
    7
    3
    ยินดีที่ได้รู้จักโซนนครปฐมครับ

4. มาแนวนี้ รับรองว่าเด๋วได้ดังกันแน่ ๆ แต่คงอายุไม่ยืน

5. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0

ที่นี่ไม่ได้แบ่ง โซน นี่ครับ

เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มีนาคม 2009
    beer_beer ถูกใจสิ่งนี้
  6. EGas

EGas New Member Member

26
    1
    0
    โซน

สงสัยอาจโดน กกต ยุบ พรรค(โซน)แน่นอน ฟันธง

7. makoto_99

makoto_99 New Member Member

16
    1
    0
    ดีครับผม ek97 ครับพึ่งได้มา4เดือนเองครับผม หลังเทคนิคนครปฐมครับ

8. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

ที่นี่อาจเงียบไปซักหน่อย โทดคับ จาพยายามให้มันคึกครื้นสมใจก็แล้ววกัน เจอกันเมื่อพร้อม...

9. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    จะแบ่งโซนเพื่อรู้จักกันในโซนแค่นี้ใช่มั้ยครับ ...... Ek Group ที่เหลือนี่ไม่อยากรู้จักหรอครับ
    ถ้าไม่สะดวกจะมาทำความรู้จักกันก็ไม่เป็นรัยครับ

10. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    จะอยู่ที่นี่ ต้องไม่มีแบ่งแยกโซนนะคับ

EK เรามีแต่เป็นหนึ่งเดียวๆ

11. idom04

79
    8
    0

ยังไงอ่ะครับ .... งง
    :D

12. idom04

79
    8
    0
    ป่าวครับพี่พอดีผมอยากรู้จักว่าใครอยู่ใกล้ ๆ ผมบ้างอ่ะครับแน่นั่นเองไม่ได้คิดจะแบ่งโซนเลยครับและคนอื่นผมก็อยากรุ้จักทุกคนเลยอ่ะครับผมอยากรู้จักเยอะ ๆ สนุกดีครับ....อิอิ:D

13. idom04

79
    8
    0
    ครับพี่ครับผมจะเป็นหนึ่งเดียวกันกับ EK ทุกคนครับ....อิอิ:D

14. idom04

79
    8
    0
    กกต. คร้าบบบบบบบบ อย่าให้ใบแดงผมนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบ...:D

15. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

ถ้าคุณพร้อมที่จะมามีทติ้งเมื่อไหร่ ยินดีเสมอคับ แต่ดูแล้วก็ไม่เงียบแล้วนะคับเนี่ย

16. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    การที่เราได้มารู้จักกันมันไม่เกี่ยวกะใกล้หรือไกลหรอกครับมันอยู่ที่ใจมากกว่า
    เชื่อไหมครับมีอยู่ท่านหนึ่งมาจากสุรินทร์เขายังมาทำความรู้จักกับพี่ๆเพื่อนๆ
    ในสมาชิก อีเคกรุ๊ปเลยครับ

17. idom04

79
    8
    0
    อิอิ....ดีใจนะเนี่ย

18. idom04

79
    8
    0
    อืม....ครับเค้าใจจริง ๆ อ่ะแต่เอาน่า...สักวันเราคงได้เจอกันนะครับ...อิอิ:D

19. a.tom

a.tom New Member Member

179
    1
    0
    จริงๆแล้วนครปฐมไม่ได้มีความคิดจะแบ่งแยกโซนอะไรนะครับ แค่คิดว่าอยากรู้ว่านครปฐมมีใครขับ ek กันบ้างแค่นั้นเอง ครับ ยังไงก็ขอ อภัย ครับ

20. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    ไม่เป็นไรครับ ถ้าคุณยังไม่พร้อมนะครับ แต่ถ้าจะให้พวกเราทั้ง EK Group ไปหาคุณใกล้ๆนครปฐม คงอีกนานกว่าจะได้มีโอกาสไปมีทติ้งกันแถวนั้นอะครับ เพราะคนส่วนใหญ่คงไม่สามารถไปตามคนส่วนน้อยได้อะครับ ไม่อย่างนั้นคนที่อยู่แถวๆปริมณฑลคงงอนกันเป็นแถวๆเลยละครับ...อิอิ:D

เอาอย่างนี้ดีกว่าครับคุณ idom04 เนื่องจากคุณไม่มีความคิดจะแบ่งโซน ซึ่งคุณได้บอกมาเอง ผมแนะนำว่า คุณควรแก้หัวข้อกระทู้นิดหน่อยนะครับ อย่าให้มีคำว่าโซนมาเกี่ยวข้องจะดีกว่าครับ ผมแนะนำเพราะเป็นห่วงว่ามันจะดูไม่งาม ถ้าคุณไม่มีเจตนาอย่างนั้นจริงๆ พวกเราไม่มีใครไม่ต้อนรับแน่ๆครับ
    อย่าลืมครับ EK Group ของพวกเรา ไม่มีโซนครับ ขอเว้นไว้ให้สำหรับที่อยู่ไกลมากๆ เช่น ภาคเหนือและ ตะวันออก ซึ่ง พวกเค้าเหล่านั้นไม่ได้มาขึ้นหัวข้อแบบนี้กันครับ อีกอย่างนะครับ ขอความกรุณา อย่าอัพกระทู้โดยไม่มีสาเหตุอันควรครับ ทุกวันนี้เซิฟเวอร์รองรับ Data มากจนสังเกตุได้ว่าเว็ปช้าในบางวันอะครับ แต่ถ้าคุณพูดคุยหรือตอบคำถามกัน อันนี้ตามสบายเลยครับ...อิอิ:D

ไม่เป็นไรเลยครับ ผมขอชื่นชมในความกล้าหาญและเจตนาอันดีของคุณครับ เพียงแต่พอดีหัวข้อกระทู้มันล่อแหลมไปนิดนึง ซึ่งผมเข้าใจว่าทั้งคุณและเจ้าของกระทู้คงไม่ได้อยากจะแบ่งโซน อย่างที่คุณว่ามาจริงๆ ยังไงถ้าเป็นไปได้อยากเชิญมามีทติ้งกันวันที่ 4 กันครับ แล้วคุณจะเข้าใจว่าทำไม เพื่อนๆเราจากทั่วทิศจึงยอมมาทั้งๆที่ไกลโคตรๆอะครับ

21. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    แวะมาดู คึกคักดีจัง

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้