ตัดสินใจได้แล้วค่ะ อยากได้อีโว4 อิอิ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย pipipipi, 28 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pipipipi

pipipipi New Member Member

17
    1
    0
    ซวยไงหรอค่ะ ชักงงแล้วจิ ใครก้อเรียก เอกซวยหมดเลย อิอิอิ:D

2. Pure Evo_VII

Pure Evo_VII New Member Member

25
    0
    0
    555 ไมมีอะไรหรอกครับ จริงๆ ชื่อแรกเค้าชื่อ เอก(ซน) อ่ะครับ

แต่พอ ไปๆมาๆ ด้วยความปากหม... ของมัน และ เวลามันแตะรถใคร รถคันนั้นจะบรรลัยทันทีเลย

นั่นแหละที่ได้ชื่อต่อมาว่า เอก(ซวย) 5555 แตะรถคนอื่นทีไร บรรลัยทุกทีสิเอ้า

แต่มัน แตะรถตัวมันเองกลับไม่บรรลัยเลย เอาสิ 55555

คิดถึงน้อง เอก(ซน) หว่ะ พี่กลับไปแล้ว ไปเที่ยวกันนะน้อง (ตามที่เราตกลงกานไว้ใน M อ่ะ)

3. pipipipi

17
    1
    0
    อิอิ อย่างงี้นี่เอง เย้ๆๆ อีกไม่กี่วันจะได้กลับบ้านแล้ว จะได้ไปดูรถ คุนเอกแล้ว อิอิ

4. sumsam

sumsam New Member Lady Member

329
    4
    0
    อ ย่ า ว่ า แ ต ่ร ถ เ ลย ค ่ะ ค นๆ นี้ แต ะ อ ะไ ร สิ่ ง นั้ น ก้ เ จ๋ ง ไป ท ุก อย ่ า ง ค ะ

5. pipipipi

17
    1
    0
    อิอิ หายสงสัยเลยจ้า:D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้