NV Club Ontour ทำบุญเลี้ยงอาหารเด็กกำพร้า วันอาทิตย์ที่ 5 เมษายน 2552

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอกกมล ศรีขจร, 11 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    รถหนูอยู่อู่หง่ะ ได้อาทิดหน้า

ฝากเงินไปทำบุญแทนได้มั้ยคะ

2. fisho

fisho Member Member

223
    6
    18
    ติดต่อได้ที่คุณมานพ (พี่นก) ตามเบอร์โทร.หน้าแรกได้เลยจ๊ะ หนูโบว์ หรือสนใจจะติดรถใครไปก็ติดต่อได้ตามคนที่ลงชื่อไว้ก็ได้นะ :) :)

3. fisho

223
    6
    18
    ขอ update ข้อมูลเพื่อท่านสมาชิกทราบครับ
    ผู้ confirm ไปงานนี้พร้อมครอบครัว คือ
    คุณอั้ม
    คุณต่อ
    คุณหลอม
    คุณป๋าอ๊อด
    คุณพี่หนุ่ม
    คุณเอ๊กซ์
    คุณฟิชโช่
    คุณชิด
    คุณเอก
    คุณนก
    คุณกุ๊ก
    คุณ K
    คุณเบิ้ม
    คุณต้น

ยอดเงินบริจาค ณ. ปัจจุบัน คือ 1,000 บาท ครับผม

สนใจร่วมกิจกรรม งานบุญ เชิญลงชื่อเลยครับ
    หรือถ้าไม่สะดวกไปร่วมกิจกรรม เชิญร่วมบริจาคได้ตามจิตศรัทธาครับผม

ขอบคุณทุกท่านมา ณ โอกาสนี้

4. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    ถ้าไม่ติดไรด่วนเจงๆๆ 1เสียงคร้าบบบ

5. ขอประทานโทษนะครับ พี่ต่อและพี่นก อาทิตย์นี้งานเข้าครับ ฝากเงินร่วมทำบุญด้วยแล้วกันนะครับ ผมต้องไป ตจว.วันศุกร์เลย เสียดายจัง อิ่มบุญกันเยอะนะครับ
    อันนี้เบอร์ใม่ผมนะ 084-8646625 นะครับ เบอร์เก่าหายไปแล้วครับ

6. เสลดหมา176

335
    10
    0
    วันจันทร์ไม่หยุดงานอ่ะ ตาโช่

7. fisho

223
    6
    18
    ไม่หยุด ก็ไปเช้าเย็นกลับงัย ไปทำบุญเลี้ยงอาหารเด็กๆ อ่ะ บ่ายๆ ก็แถมเที่ยวอีกหน่อย เย็นๆ ก็กลับ :) :)

8. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    พี่ก็ไปเช้า เย็นกลับอ่ะน้อง

9. fisho

223
    6
    18
    ขอ update ข้อมูลเพื่อท่านสมาชิกทราบครับ
    ผู้ confirm ไปงานนี้พร้อมครอบครัว คือ
    คุณอั้ม
    คุณต่อ
    คุณหลอม
    คุณป๋าอ๊อด
    คุณพี่หนุ่ม
    คุณเอ๊กซ์
    คุณฟิชโช่
    คุณชิด
    คุณเอก
    คุณนก
    คุณกุ๊ก
    คุณเบิ้ม
    คุณต้น
    คุณกัน
    คุณกุ๊ก(ฉะเชิงเทรา)

ยอดเงินบริจาค ณ. ปัจจุบัน คือ 1,000 บาท ครับผม

สนใจร่วมกิจกรรม งานบุญ เชิญลงชื่อเลยครับ
    หรือถ้าไม่สะดวกไปร่วมกิจกรรม เชิญร่วมบริจาคได้ตามจิตศรัทธาครับผม

ขอบคุณทุกท่านมา ณ โอกาสนี้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 เมษายน 2009
  10. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    ผมอดไปแล้วคับ ติดงานบวชน้องชายที่นครปฐมคับ :'(

11. teerapong001

teerapong001 Member Member

214
    20
    18
    คงอดเดี๋ยวช่วยเงินไปทำบุญละกันคับ

12. bootrunner

bootrunner New Member Member

211
    5
    0
    ผมรวมทำบุญด้วยครับ
    โอนให้แล้ว 300 บาท ธ กสิกร วันที่2/4/52 18.31น.
    แล้วเดี๋ยวจะฝากของไปกับคุณกุ๊กด้วย

ถึงไม่ได้ไปด้วย แต่ก็ดีใจที่ได้มีส่วนรวม ขอบคุณครับ

13. fisho

223
    6
    18
    ขอบคุณเช่นกันคับ

ขอให้ท่านประสบแด่ความสุขความเจริญ ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงาน มีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง และขอให้ผลบุญกุศลครั้งนี้กลับคืนสู่ท่านร้อยเท่า พันทวี

:thumbs_up:

14. boy_mine

boy_mine New Member Member

43
    8
    0
    คงไม่ได้ไปฝากเงิน ไปกับ ฟิช ร่วมทำบุญด้วยนะครับ 200 บาทครับ

15. fisho

223
    6
    18
    ขอบคุณ บอย มากคับ

ขอให้ประสบแด่ความสุขความเจริญ ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงาน มีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง และขอให้ผลบุญกุศลครั้งนี้กลับคืนสู่ท่านร้อยเท่า พันทวี

16. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    สรุปกรุงเทพเดินทางกี่โมงครับผม

17. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    ผมไปอีก1คันคับ เจอกันที่ปั๊มปตท(เจ็ตเก่า)เลยนาเกลือที่คุณหนุ่มแจ้งไว้คับ
    เจอกัน10.30น. นะครับคุณพี่หนุ่ม

18. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48

ตามนี้เลยครับ

ฝากเบอร์ไว้ด้วยละกันเผื่อใครมาช้าโทรมาบอกด้วยนะครับ

08-1929-3613 เอ็กซ์

19. fisho

223
    6
    18
    คับ แล้วจะโทรไปบอกคับ :D :D :D

20. Van X

1,247
    44
    48
    คนบนหัวผม ไปให้ได้นะครับ........................:D:D:D

21. rookies69

rookies69 New Member Member

25
    0
    0
    สมทบทุนเพิ่ม เมื่อวาน ห้าร้อยบาทถ้วน พี่เราก้อกลัวจิงว่าจะไม่ไป
    เอ่อ บัตรมอเตอร์โชว์ มะได้แล้ว ตอนนี้ตกงานอยู่
    พอจะมีใครรับเลี้ยง ผมป่าว กินไม่มากไม่มาย ข้าววันละถังนิดๆ
    เอาไว้เจอกานที่ ป.ต.ท. นาเกลือนะค๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆ

22. fisho

223
    6
    18
    ขอบคุณคนใจบุญอีกท่านคับ แล้วเจอกันคับ

ปล. เที่ยวนี้อย่าลืมเอาเสื่อไปนะค๊าบ อย่าปล่อยให้ลอยน้ำไปอีกล่ะ :D :D :D

23. opp!

opp! New Member Member

14
    0
    0
    น่าจะไม่มีปัญหานะ ยังไงจะไปครับ เรื่องเงิน หน้างานครับ

24. fisho

223
    6
    18
    ขอบคุณล่วงหน้าคับ :) :) :)

25. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    แล้วเจอกันพรุ่งนี้ครับพี่น้อง

26. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    กำลังจะออกเดินทางแล้วนะครับ รถพร้อมคนพร้อม แต่แก๊สดันหมด ต้องรีบไปเติมก่อน เดียวจะเอารูปมาฝากนะครับ ของเต็มหลังรถ เลย ไม่ใช่ของผมคนเดียวนะ เพือนๆๆที่โรงงานแฟน ฝากของไปทำบุญกันเยอะเลย ได้บุญกันทั่วหน้าเลยครับ ต้อนนี้เวลา 8.00 น.

27. เสลดหมา176

335
    10
    0
    ไม่ได้ไปครับ ยังไงต้องขอโทษด้วย

รถมีปัญหา ปล้ำกันทั้งคืนก็ยังไม่เสร็จ

ยังไงต้องขอโทษด้วยจริงๆๆครับ

28. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    รูปมาแล้วครับบางส่วน

29. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปครับ อิ่มบุญกันถ้วนหน้าเลยนะเนี่ย

ขอโทษสุดๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้