===เชิญเพื่อนๆให้ความเห็นเรื่องล้อแม๊กซ์หน่อยครับ===

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย khunlamai, 11 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    กัดฟันใส่เลยครับ

หล่อแน่ๆ

2. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    ครับ ผมก็ว่างั้น ใครใส่แล้วรถหน้าตาดีขึ้นเยอะครับ

3. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    แหล่มเลยครับลายนี้

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    หล่อแน่ๆ คับ จัดไป แต่เรื่องสเปเซอร์ โดนแน่ๆ
    ถ้าไม่อยากให้โดนนะ ต้องหาสัก 20 ต้นๆ อ่ะคับ

5. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เอางั้นเลยเหรอคับ.....หมู

6. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    อย่างน้องหมูว่านั่นแหล่ะครับ เหมือนผมคุ้นๆว่า ล้อเดิมๆไทเกอร์ มัน et +23 อ่ะ
    แต่ไม่รู้ว่าต้องรองสเปเซอร์ ขนาดไหนดี หน้า 1" หลัง 1.5" หรือเปล่าน้า
    ล้อในฝัน ตังค์ยังมีไม่พอ

7. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ผมเคยใส่ล้อ ออฟ +18 เต็มที่ก็พอดีซุ้มอ่ะคับ

8. ลายนี้เจอแต่ออฟเป็น+เยอะๆอ่ะ

9. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    จัดเลยคับยื่นยันคำเดิม Tiger ใส่อะไรก็สวย อยู่แล้ว!!!!!!!!!!!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้