แผนที่ร้านกลับดึก พระรามห้าพี่กบฝากส่งให้คุณหม่อมครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย caba, 10 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    น่าเสียดายจังเลย อดกินของอร่อย ๆ แล้วอะ

มีโครงการเปิดที่ไหนส่งข่าวด้วยนะพี่

2. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ไม่เป็นไรพี่ พี่ไปเปิดไหน ผมไปด้วย :D:D:D
    ว่าแต่ผมไปแย่ง PR ด้วยได้ป่ะ

3. ซ่อมมาเยอะ...

ซ่อมมาเยอะ... New Member Member

25
    0
    0
    สวัดดีคับ พี่ๆ ผมไปกินร้าน บริด 5 ที่ร้านอยู่ตรงข้ามร้านพี่อ่ะ บ่อยเลย เดียวคราวหน้าผมไปกินร้านพี่ดีกว่า นะคร้าบบบบบๆๆ (ขอส่วนลดเยอะๆได้มะคับ..อิอิ)

4. whitebear

1,191
    11
    0

จีบสาวเป็นแล้วเหรอ น้องปอ

5. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    อิอิ...:p:p:p

6. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0

เจ้าปอ..ก็เริ่มจะเป็นงานก็ตอนฝากตัวเป็นศิษย์เสี่ยโอนั่นล่ะ..ฝีมือรุดหน้าเพียงช่วงข้ามคืน..:D:D:D

7. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    แหมๆๆๆ ผมก็พอเป็นบ้างนิดหน่อย ยังต้องเรียนรู้จากพี่อีกเยอะ :D:p:D

8. whitebear

1,191
    11
    0
    ผมไม่รับลูกศิษย์คับ

ของอย่างงี้มันความสามารถเฉพาะตัวคับ

5 5 5

9. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    จีบสาวไม่รู้ถ้าจีบหนุ่มมาคุยกันเด๊อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้