เอาภาพงาน M-MAX SLIDENIGHT สนามไบเทคบางนาอันน้อยนิดมาให้ชมครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย John <<GooD-oLd-CaR>>, 9 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    รูปสวยคร๊า พี่จอน มีอธิบายด้วย...........

2. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    รูปสวยมากครับ

เซฟ หน้าสกายเยอะจัง

สงสัยอากาศร้อนเกิน พังกันหมด :D

3. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    รูป Pretty ครับ ไม่ได้เปิดแฟลชเลย หน้าน้องเค้าเลยไม่แจ่ม ต้องขออภัย น้องเค้ารูปใหญ่ไปหน่อย ไม่มีเวลาย่อแล้ววว

4. 'ZOD|AC~*

'ZOD|AC~* New Member Member

193
    15
    0
    ขอบคุณคร้าบ รูปสวยมาก

แล้วขอถามอะไรนิดนึงคับ

ทีม Hankook ยุบแล้วเหรอคับ

5. jacky_sy

jacky_sy New Member Member

21
    1
    0
    อ้าว

คราวหน้าที่แหลมแท่น 27-28 มีนาคม :shocked: เหรอครับพี่ นึกว่าเดือนหน้าสงสัยจะทำสีไม่ทันเหอะๆ กินกองยางทุกสนามเลยไปมันเน่าๆยั่งงันเลยดีกว่า 555

6. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ตอบครับ ทีม Hankook ตอนนี้ไม่มีแล้วครับทีมเก่ายุบแล้วครับ
    ปีนี้ KCC ผู้จำหน่าย Hankook อาจจะเปลี่ยนมาทำตลาดอีกค่ายนึงแทนครับ
    แต่ Hankook ก็ยังขายอยู่นะครับ

ปล. นักแข่ง Hankook เดิม ย้ายมาอยู่ Maxxis และ Good year Momo ครับ แต่ยังมีนักแข่งอีกท่านนึงที่ยังแปสติ๊กเกอร์ Hankook อยู่ คือพี่หนึ่งราชาแม๊กครับ แต่พี่เค้าแปะหลายอย่างเลย ทั้ง Hankook และ SSW เลยยังไม่รู้ว่าตกลงใครเป้นสปอนเซอร์กันแน่ :)

7. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0
    น้าจอนห์ๆ บรรยายรถน้องเฟลชซะแบบว่า......

"ทำไปได้ หกร้อยกว่าม้า แรงบิดร้อยกว่า"..........

นั่นน่ะซิ ทำไปได้ไง หกร้อยม้า เอาแรงบิดแค่ "ร้อยเดียว" อิอิ (แซวเล่นนะพี่)

ถ่ายตอนซ้อมผมเลยไม่มีรูปเลย ไดชาร์จ กระจายอยู่ เปลี่ยนเสร็จควอลิฟายน์พอดี อดเลย

8. Chris_Mivec

Chris_Mivec Member Super Moderator VIP Privilege

582
    22
    18
    ไม่มีรูป ZOOM-ZOOM มั่งหรอ

9. kai_ck2

kai_ck2 New Member Member

84
    2
    0
    ขอบคุณที่เอาภาพสวยๆมาฝากครับ

10. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    มาดูสำหรับ ผู้ชนะ ประจำ สนามนี้กันบ้างครับ

ที่สาม นนท์ ศรานนท์ ไอ้หนุ่มซินตึ้งจากค่ายยาง Yokohama Overdrive HKS Thailand
    ที่สอง ต๋อง Falken Losodrifter (สำหรับต๋อง Qualify ได้คะแนน ร้อยเต็มคนเดียวของสนามนี้)
    ที่หนึ่ง พี่จุ๊ บ้าพลัง สมชาย Silver Stone (สนามนี้รถตัวเองข้อเหวี่ยงขาด ทำไปได้... เลยเอารถของลูกศิษย์ น้องไว มากระทืบแทน ได้ที่หนึ่งเฉยเลย...)

ขอบคุณน้องดีสำหรับภาพยามค่ำคืนด้วยนะครับ

11. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    สวยงามมากมาย...

12. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    Chris -----> รูป Zoom Zoom ไม่มี เพราะเผอิญไม่ได้ถ่ายเอง 555555
    Oat -------> ไว้คราวหน้า เด๋วจัดให้นะ

สองรูปสุดท้ายครับ ให้ดูตอนจบ
    นักแข่ง PTT มาแจกของให้ผู้ชมที่ให้กำลังใจจนจบ
    ภาพมันได้อารมณ์ดีครับ เลยเอามาลงให้ดู

ขอบคุณทุกท่านที่ไปชมที่งาน
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม
    ขอบคุณทุกท่านที่บวก+ขอบคุณมาให้
    ขอบคุณสปอนเซอร์ทุกท่านที่ร่วมจัดงานมันส์ ๆ
    และขอบคุณนักแข่งทุกท่านที่ขับได้มันส์สะใจสุด ๆ

สนามหน้าเจอกันใหม่

แหลมแท่น ชลบุรี 27-28 มีนาคมครับ

ขอบคุณมาก ๆ ครับ

13. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ร้อนมาก เดี๋ยวดึกเอารูปมาช่วยเพิ่มให้คับ

14. 'ZOD|AC~*

'ZOD|AC~* New Member Member

193
    15
    0
    ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

ปล. พี่จุ๊ขับรถลูกศิษย์ทีไรได้ที่ 1 ทุกที :D

15. สุดยอดเลยเพ่

16. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ขอบคุณครับบรูปสวยรถแรง

17. saku

saku Member Member

569
    14
    18
    มุมที่โฆษกกับกรรมการนั่งนี่เห็นชัดทั่วจริงๆ โดยเฉพาะPretty Zoom 10X

18. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0

ก็ว่ากันไป....

ว่าแต่ไอ้คนบอกเนี่ยะ นั่งอยู่ข้าง ๆ กรรมการไม่ใช่เหรอวะ 55555

saku ถูกใจสิ่งนี้
  19. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    เสียดายจังครับ

ผมชอบดู พริตตี้ Hankook ที่สุดเลย

:cry: :cry: :cry:

20. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    พี่ครับคราวหน้ารบกวนถ่าย Pretty แบบเน้นๆเยอะๆๆ เลยครับ รูปถ่ายสวยครับ ชอบๆๆๆๆๆ:D:D:D:D:D:D:D:D

21. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ถ่ายรูปสวยครับ พริตตี้น่ารัก

22. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    รูปสวยมากเลยครับ อากาศร้อนได้ใจมาก
    ยังไงก็ขอฝากมือใหม่เพื่อนผมเอง เพิ่งลงแข่งครั้งแรกตอนแรกจะหนีกลับบ้านอยู้แล้ว....เพราะแข่งไม่แบ่งคลาส แต่..เอาก็เอาวะสู้ ถึงจะไม่ได้ไรก็ได้ประสบการณ์และความอบอุ่นจากพี่ๆนักแข่งทุกคนครับ

23. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0

บอกเพื่อนเราไปเลย อนาคตรุ่งแน่ ๆ วิ่งดีมาก ๆ สำหรับคนพึ่งเริ่มต้นครับ

หมั่นฝึกบ่อย ๆ ครับ สนามนี้ยาก ได้ขนาดนั้นก็โอเคแล้วครับ

24. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... Line สนามนี้ขับสนุกมั่กๆ

มีขัดใจไอ้ Apex แรกเนี่ยและฮ่ะ เพราะใกล้กำแพงเหลือเกิน แต่ท้าทายดีน่ะ ระดับโลกบอกว่า อย่าไปคิดว่ามีกำแพง รับรองไปถึงแน่นอน (คิดอ่ะไม่อยาก แต่ทำยากอ่ะ...อิอิ)

ถามโฆษก เหนื่อยมากไหมฮ่ะ พูดไม่หยุดไม่หย่อน ทำไปดาย

สนามหน้าฝากเพื่อนผมไปอยู่บนเวทีซักคนได้ไหมฮ่ะ เพราะมันชอบมั่กๆที่เห็น ZooM ZooM เนี่ย!

25. Chris_Mivec

Chris_Mivec Member Super Moderator VIP Privilege

582
    22
    18

ขอบอกว่าขับได้ใจมาก

26. Kammy ka~

Kammy ka~ New Member Lady Member

761
    39
    0
    ขอบคุนมากๆค่า รูปสวยมากค่ะ :D:D

27. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    ขอบคุณรูปสวยๆ น่ะครับผม :D:D:D

28. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ขอบคุณรูปภาพสวยๆครับ
    ชัดเจนมากครับทั้งรถและสาวๆ

29. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0
    :D :D :D 555+

ตาโน้ต นี่เอง

ยืนยันครับ ตอนแรก มันจะกลับจิงๆ

เจอในห้องน้ำ บอก "ไม่ไหวแล้วพี่ เหยี่ยวแล้วเหยี่ยวอีก" :D

แต่ขับออกมาได้ดีมาก เป็นเร็วด้วย ไม่ธรรมดา น่ากลัวๆ

ปล.ตอนขับรถคันนี้จูนวิ่งดริฟท์กะพี่วิชัย

น้องเค้ายังไม่ค่อยเก่งเลย ซ้อมก็น้อย แต่ใจถึง

ได้โช้คดีๆสักชุดนะ Class B สนุกแน่ๆปีนี้ ฟันธง!! :israel:

30. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ช่ายคร้าบอ้ายโน๊ต มันตื่นเต้น..ผมยังตื่นเต้นแทนมันเลย ก็มีแต่เทพdriftทั้งนั้นเลย นี่เด๋วจะออกแบบstickerติดรถให้ด้วยแต่ต้องให้มันเลี้ยง2อ่างเป็นอย่างน้อย555 ยังไงช่วยเป็นกำลังใจให้เพื่อนป๋มด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้