อย่างไหน ยังไง?ถึงจะเรียกว่ารถแต่งอะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย อาแปะ, 8 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nut_2003

nut_2003 New Member Member

27
    3
    0
    แว๊นแถวบ้านคุยกัน เบาะปาดพิมพ์ลาย bride

มันบอกว่า เบาะ blide ญี่ปุ่นแท้ ซะงั้น เหอะๆ

2. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    รถแต่ง = ใจเจ้าของที่รักการแต่ง

ไม่ว่าจะรักการแต่งในรูปแบบไหน คิตตี้ โดเรมอน โรลบาร์ เบาะซิ่ง แมกซ์ ป้ายเอียง ติดสติกเกอร์แต่ง

ฝาโปรงหน้าดำ ฝาโปรงหน้าเคฟล่าร์ ไฟซีนอน ตูดเป็ด หางหลังแบบต่างๆ พาร์ทรอบคัน กระจังแต่ง

ไฟหน้าแต่ง ไฟท้ายแต่ง ติดสติ๊กเกอร์สีๆไฟหน้าไฟท้าย ใส่กรองเปลืิอย วางเครื่องใหม่

ฝาโปรงหน้าเจาะรู ที่ปัดน้ำฝนซิ่ง จุ๊กลมแต่ง ฯลฯ

ทั้งหมด ถ้ามาจาก ใจเจ้าของที่รักที่จะแต่ง ผมว่าก็คือ รถแต่งในสายตาเจ้าของแล้วครับ

ที่สำคัญ แต่งรถแล้ว ไครมองไม่สวยก็ช่าง เรา(เจ้าของ)เห็นว่าสวย มีความสุขที่จะทำ ก็พอครับบบ สวยในแบบของเราาาาาา

3. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    พูดลำบาก แต่งไม่แต่งตอนไปขายเต็นเดี้ยวก็รู้ อิอิ

4. otto9116

otto9116 New Member Member

77
    13
    0
    ปาดฝาสูบค่ะ.....

5. tunmk

tunmk New Member Member

17
    0
    0
    ว๊า เราเปลี่ยนหัวเกียร์ เลยอดเป็นรถแต่งเลย (ไม่ได้เปลี่ยนจุ๊บลม)

6. []i'c'e[]

[]i'c'e[] New Member Member

102
    6
    0
    รถแต่ละคัน มีเอกลักอยู่ในตัว บางคัน แค่เปลี่ยนท่อ ใส่ชุดแต่ง เปลี่ยนแม็ก โหลดเตี้ย ก้อถือว่าแต่งแล้ว

แต่ๆหลักๆ ผมว่า ท่อ กะ แม็ก นะ เพราะถ้ารถแต่ง แต่ไม่เปลี่ยนท่อ มันยังไงอยู่ อยู่ที่คนมอง บางคนมองรูปลัก แค่ใส่ชุดแต่งก้อถือว่าแต่งแล้ว บางคนฟังเสียง ท่อดังๆผ่านไป ก้อเรียกรถแต่ง

รถกะป๋องบางคันท่อดัง ขับผ่านนึกว่ารถแต่ง พอหันไปแล้ว ผิดหวังเลย ผิดคาด

อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้