รถใครหว่าคุ้นเหมือนเคยเหนที่ไหน(คนขับสวยด้วย)

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Porrasit, 6 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ไปให้พรพี่แกซะงั้น 555+ :D:D

2. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ยังสบายดีทั้งคนและรถครับ รถเพิ่งไปทำประกันมากลัวเหมือนกัน หมู่นี้ออกรอบยกแก้วแถวมอรังสิตบ่อย หูตาไม่ค่อยดีมองเด็กไม่ค่อยจะเห็น เหอ เหอ :D:D:D

3. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    อย่ามัวไปมองเด็กเพลินล่ะพี่ มองถนนด้วยเด้อออ

4. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    มารอฟังเฉลยจากน้องปอ ... ว่าเจอตัวหรือยัง :D:D

5. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    พระราม 6 นี่ก็เจอบ่อยนะครับ เป็นป้าฝรั่งผมทอง ชอบใส่แว่นดำด้วยครับ

6. Porrasit

226
    0
    0
    มะเจอเลย พี่ สงใสกลับ สระบุรีไปแล้วมั้ง เดว ตามไปสระบุรีดีก่า อิอิ ประมาณเดือนหน้อ โดยย้านไปประจำที่ สระบุรีละ จะไปตามล่าหารักแท้ เอ้ย หาคนเข้าคลับ - - :D:D:D

7. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ไม่จอดลงดู หน่อยอ่ะ เผื่อเป็น พวกกัน

8. คลับเราน่ารัก พอมีสาวๆ แทงกั๊กกันใหญ่ อิอิ:p

9. Porrasit

226
    0
    0
    แหม ไม่ขนานนั้นหรอกงับ ว่าแต่ คุณส้มนี่ไม่ค่อยเหนเลยนะคับ รึว่าจะเปง เจ้าของรถที่ผมเจอกันล่ะนี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้