ปีหน้าฟ้าใหม่...หวังว่าคงยังอยู่ด้วยกันต่อไปนะ...!!

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Poyee_ZC, 24 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    โอยยยย อย่าไปเชื่อมันโป้ยยย คราวที่แล้วก็พูดแบบนี้ ก็ยังไม่เคยมา
    แล้วคราวนี้มาบอกแบบอีก ก็คงอีกซัก2ปีอ่ะโป้ย กูล่ะเบื่อ อิอิ :D :D

ว่าไงอาจารย์เป้ เท่าไหร่ว่ามา อิอิ:D :D

พี่ก็วิ่งจิมไง แต่ใช้ฮอนด้า อิอิ

กวนตรีนนนนน :mad: :mad: บอกให้มาพาวิ่งหน่อย เจือกไม่ตื่น ดูดิ๊ เต่าเรียกพี่เลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มกราคม 2007
  2. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0

555555:D

3. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    เมื่อไร จะมีแข่งน้า ................... อยากแล้วเนี่ย

4. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    พักบ้างก็ดีนะ สักเดือนหน้าค่อยเริ่มน่ะดีแล้ว
    เป็นช่วงพักร้อนของนักแข่ง
    ha ha ha
    :D
    [email protected]

5. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0
    หวัดดีครับ ผมมือใหม่ ปีนี้ขอไปแข่งด้วยคนนะ ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ

6. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0

มือใหม่มากๆๆๆ:D

7. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ปีนี้สนุกแน่ๆครับ พี่ผมกลับมาแว้ววววว พี่ผมครับพี่ผม!!!! :D :D

8. pomgambino

799
    10
    18
    จานป้อมมาแว้ว
    มาเรยพี่ ชิวๆ ขำๆ มันส์ๆ

9. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    พี่ผมด้วยคน.....ง่ะ

10. COROLLA BOY

507
    1
    0
    หลังจากพี่ pom ไปทำบาปมานานในที่สุดพี่เราก็กลับมา ขอแสดงความยินดีกับปลาตัวน้อยใหย๋ด้วยนะจ้า :gossip:

ปล. แซวมากไปจะโดนถีบไหมเรา :bolt:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มกราคม 2007
  11. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    อยากแข่งอ่ะ แต่รถม่ายให้ ฝีมือก้องั้นๆ อ่ะคับ

ท่านๆ ทั้งหลายช่วยชี้แนะด้วยค้าบบ

12. D.I.Y.

D.I.Y. Member Privilege

44
    1
    8
    กลับไปเล่นปีนี้แหละ เห็นได้ยินว่า COLT ลำแดงมันแรง เลยอยู่เฉยไม่ได้

13. Super Colt

2,980
    11
    0
    อย่าโม้มาก จะมาก็รีบๆมาหน่อย :D เก่งไม่กลัว กลัวช้า อิอิ :D

14. White Fit Spoon

White Fit Spoon New Member Member

34
    0
    0
    ปายๆๆๆ ว่าเเต่จะขับรถใครหล่ะเนี่ย

15. bank2civic

274
    5
    0
    เศร้า รอเครื่องใหม่

16. pomgambino

799
    10
    18
    ใจเย็นๆน้องเอ้ย

17. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    สนใจเครื่องหรือเปล่านะD15Bมีทั้งเกียร์ธรรมดาและออตโต้

18. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    มี เต็ดถูกๆเปล่า...ตาตู่...ซิ่งนะ..อิ.อิ

19. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ไม่ขายคนจนนะ

20. COROLLA BOY

507
    1
    0
    :boxing: แงบๆๆ

21. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    อยู่ซิครับ พี่โป้ยไม่ต้องกลัวเหงาหรอกครับ
    ปีที่แล้วไม่เห็น พี่ใหม่ กะ พี่บีเลย พี่ปอมด้วย หวังว่าปีนี้คงเจอกันนะครับ

22. COROLLA BOY

507
    1
    0

ปีนี้พี่ๆหลายคนคงจะมาเล่นเหมือนเดิม อิอิ ดีจังเลยหนุกๆ :)

23. Super Colt

2,980
    11
    0
    พี่ใหม่อ่ะใช่ครับ แต่พี่ กะปอมนี่แข่งตลอดนะ น้องตาหากที่ไม่มามากกว่านะ อิอิ

24. D.I.Y.

D.I.Y. Member Privilege

44
    1
    8
    กลับไปแน่ แต่ห้ามล้อเรื่องส่วนสูงอีก โดยเฉพาะคนขับ Colt แดง:D

25. bank2civic

274
    5
    0
    พี่ตู่ อยากได้ D15B ฝาขาว เกียร์ ธรรมดา มีเต็ด พร้อมชุดครัช (เพราะของเดิมเป็นออโต้) เท่าไร
    โทรมาเลยพี่ รีบ 0892350550 แบงค์ ครับ

26. Super Colt

2,980
    11
    0
    ไอ้เตี้ยยยยยยยยยยยยยยยยย :D :D

27. COROLLA BOY

507
    1
    0

จะวางทั้งทีทำไมไม่ว่าง DOHC ไปเลยละ :confused:

28. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ไม่เอาฝาดำล่ะแบงค์ ดูดีกว่านะ...:)

29. 3d-top1

767
    3
    0
    วาง...แคมคู่..ดีกว่า:sad: :sad:

30. 3d-top1

767
    3
    0
    ตังค์นะมี...แต่อยากได้ของถูก....:D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้