เหลี่ยมเหลือง ปะทะ เหลี่ยวขาว ใครจ๊าบกว่า

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย WITSANOWA, 3 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    เห็นมีของ ดีโป้ สีเหลือง กับ สแตนเลย์ สีขาว ยี่ห้อไหนเหนือกว่ากัน
    ครับ ใครว่าแบบไหนสวยกว่ากันครับ โหวตกันหน่อยไหม.;)

WiN_WiN ถูกใจสิ่งนี้
  2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ส่วนตัวว่าเหลี่ยมเหลือง ตาม ชอบครับ

3. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    ขาวก็ไม่เลวนะถ้ารถเป็นสีเข้มๆ แต่ถ้าพิมพ์นิยมก็ต้องเหลืองครับ

4. เหลี่ยมเหลืองคาบบบบบบบบบบบ

5. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ผมว่าหาเหลี่ยมขาวมาดีกว่าครับเพราะเป็นของแท้(ทนกว่า ดีกว่าในการใช้งาน) ถ้าอยากได้สีเหลืองก็เอาไปหุ้มสติกเกอร์ใสสีเหลืองก็เนียนดีราคาไม่แรงเพราะผมก็ทำอย่างนี้อยู่......อิอิ

6. woon_why

woon_why Member Member

274
    20
    18
    เข้ามาเก็บ ข้อมูล...

7. เห็นด้วย...ยังไงก้อยังได้ของแท้

8. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ของแท้ครับ เรื่องสีทำได้

9. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    เหลี่ยมขาวก็แปลกดี ยังอยากหามาใส่เลย

10. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    stanley เหลืองครับ ใสกับซีนอนก็แสบดีนะครับ

11. SPEC Si

SPEC Si New Member Member

20
    1
    0
    เหลืองแท้...อีก1เสียงคับ :)

12. WITSANOWA

953
    23
    0
    สรุป พิมพ์แท้ ต้อง สแตนเลย์ นะครับ แล้ว พิมพ์เหมือนจริง ดีโป้
    เข้าใจถูกไหมครับ

ขอบคุณข้อมูลดี ดี ครับท่าน

13. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    ใช่แล้วครับ ของแท้ต้อง สแตนเลย์
    ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะครับ
    :D

14. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ผมชอบเหลี่ยมเหลืองแท้คับ

15. tonpai

tonpai New Member Member

277
    37
    0
    เหลี่ยมเหลืองแท้ครับ

16. fusion_noy

fusion_noy New Member Member

40
    5
    0
    ...

เหลือง สแตนด์เลย์ ด้วยคนคับ ใช้อยู่คับ แหล่ม เลยยยย.....

17. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    จากการโทรด่วนถาม saori toda.(no condom)
    ที่ญี่ปุ่นอ่ะ ตัดหมอกเหลืองเขาใช้สำหรับรถที่วิ่งบนเขา
    ส่วนเหลี่มขาวใช้ในเมืองครับ ถ้าคนตัดของส่งเชียงกง
    อยากได้เหลี่ยมเหลืองต้องไปหาตัด junk บนเขาครับ
    การใช้งานที่ยุ่นก็มีดังนี้แหละครับ ส่วนความชอบก็แล้วแต่บุคคลครับ

18. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0

ผมชอบตาเหลืองแบบพี่ต้นอ่ะคับ:D

19. bom rb20det

bom rb20det New Member Member

168
    12
    0
    ทำใจลำบากครับ ขาวก็ชอบ เหลืองก็สวย

20. tamazung

1,024
    197
    0
    อันนั้นทำยากครับป๋า ต้องบ๊องจริงๆ คิคิ
    เอามั้ยล่ะเดี๋ยวไปพ่นให้ สีเหลือเพียบกระจกรอบคันด้วยมั้ย

ไม่มีตังซื้อไฟ TYPE R ก็ต้องทำเองงี้แหละ EK ดีซ่าน หุหุ

21. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0

ความหมายผมคือมองขึ้นฟ้าแล้วเห็นฟ้าเหลืองอ่ะคับพี่ต้น(จั่นเจา):p

22. tamazung

1,024
    197
    0
    แหมไอ้เราก็เบี่ยงประเด็น ยังดึงกลับมาอี๊กกกกกก คิคิพี่ต้อม(จะเอา):D

23. a_dang

a_dang New Member Member

33
    6
    0
    เหลืองครับคลาสสิก

24. WITSANOWA

953
    23
    0
    จัดมาเท่าไหร่อะครับ มือหนึ่ง หรือ สองครับขอบคุณครับ

25. TAR_EK

TAR_EK New Member Member

42
    5
    0
    เหลืองคับอมตะนิรันดร์กาล ขาวก็สวยดีคับใส่ซีนอนแล้วแหล่มเลยๆๆๆ

26. pichet62

pichet62 New Member Member

59
    2
    0
    เหลืองแท้
    ไม่ก็
    ขาวแท้พ่นเหลือง คับ

27. WITSANOWA

953
    23
    0
    ดีโป้ คุณภาพ ต่างกันกับ สแตนเลย์ มากไหมครับ ราคาด้วยมือ หนึ่ง

28. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    ขอถามเพิ่มนิดนึงคับ แล้วเหลี่ยมเหลือง กับ ขาว (แท้) ราคามันจะต่างกันมั๊ยคับ

29. WITSANOWA

953
    23
    0
    แล้ว ทั้ง เหลี่ยม ขาว และ เหลือง ยังพอมีเบิกศูนย์
    หรือ เปล่าครับ (คิดว่าคงไม่มีแล้ว กระมั้ง) (สแตนเลย์) อะคับ
    ของศูนย์ ที่สมัยก่อน ขายกัน เท่าไหร่ ใครพอจำได้บ้างครับ

ขอบคุณครับ

30. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    เหลืองด้วยคนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้