รายงานตัวครับ 785 ครับ

การสนทนาใน 'Sport Forum' เริ่มโดย Bunta', 28 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bunta'

Bunta' New Member Member

7
    0
    0
    รายงานตัวครับ 785 ปี96 ครับ
    เล่นรถซิ่งมาบ้างครับ ปัจจุบันเติมน้ำมันไม่ไหว กลับใจมาเล่นทางน้ำแทนครับ

ชื่อแจ๊คครับ เล่นอยู่พระนั่งเกล้า (ที่เดียวกะน้าตู่)
    ยินดีได้รู้จักทุกท่านครับ

2. สวัสดีครับ

3. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    สวยครับ...............

4. Bunta'

Bunta' New Member Member

7
    0
    0
    สวัสดีครับทั้งสองท่าน
    ผมหัดเล่นอยู่แถวพระนั่งเกล้านะครับ ยังไม่ค่อยกล้าทิ้งโค้งเท่าไหร่ วันเสาร์อาทิตย์นี้มีแข่งที่ ชุมพร
    ถ้าไปยังไงไว้ไปดริ้งกันครับน้าๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้