เริ่มการเดินทางไปกับ SuperBee : Motor Tracks - 51#

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย 69_CrownZ, 27 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    เหมือนกันคับ อิอิ ไปทุก เช้า-เย็น เลย

ก็งง ปกติ 7-11 ที่ไปประจำ มันก็มาเร็วนี่หว่า อิอิ

2. พุ่งนี้ไปหาซื้อดีกว่า

3. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    ว้าวชอบๆๆ อะไรบนเตียงอ่า อิอิ

4. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    สนุกมากครับ อยากดูต่อ อิอิ
    แต่ว่านางแบบอินเทรนด์ เป็นแปลกๆนะครับ 555 ไม่ค่อยผ่าน อิอิ

5. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    สาวที่นอนบนเตียง น่าสนใจกว่าอะไรอีก

6. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ดูแล้วครับ ชอบมากๆ
    ดูแล้ว สนุกดีครับ

7. ake_mae

ake_mae New Member Member

98
    16
    0
    สอยมา เรียบร้อย ล่ะครับ มันส์ ดีนะ นี่

8. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    ถึงกำแพงเพชรแว้ววว.....รอดูฉบับหน้าคร้าบบบ ตำรวจมา ยังเสียวไม่หาย 555+

9. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... ชอบ โลโก้ อ่ะคับพี่ น่ารักดี ...อิอิ

10. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    สุดยอด แมกกาซีน

11. NeunG BomeX-R

NeunG BomeX-R New Member Member

148
    2
    0
    รัก motor track มากมายครับผม อิอิ

12. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ไปซื้อมาแล้วคับ....

13. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    กำลังดูครับ โดนน ดี กับ KE

แผ่นหน้า นี่สิ ปิดถนน วิ่งกัน แว๊ป ๆ น่าสนุก :D

14. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ดูแล้วอยากเล่นรถRETROอ่ะ

15. สงสัยอยู่อย่างนึงครับ ทำไมล้อที่พี่บีซื้อใหม่ กะล้อ ที่ตอนเดินทางจริงมันคนละชุดอ่ะครับ หรือว่า ชุดที่ตอนเดินทางพึ่งได้มาใหม่หนอ หน้าตื้นหลังลึกซะด้วย สงสัยพี่บีงานนี้หมดไปหลายตังนะเนี่ย เเต่ดีครับ มีไรแปลกๆตื่นเต้นมาให้ชมตลอดเลย ชอบๆครับ

16. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
    ขอบคุณทุกคนเลยครับที่ให้กำลังใจกับการเดินทางของ Super Bee
    ที่มีเหตุตื่นเต้นตลอดเส้นทางการเดินทาง ส่วนของหรืออุปกรณ์ที่ตอน
    ถ่ายทำกับตอนใส่จริงบางชิ้นไม่เหมือนกัน ไม่ต้องตกใจครับ หาไปใส่ไป
    เจอดีกว่าก็เอามาเปลี่ยน ปรับไปเรื่อยๆครับ จริงอย่างว่าหมดไปหลายอย่างไม่น่าเชื่อครับ
    เจอกันฉบับหน้าครับ ขอบคุณมากจริงๆ

17. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    งานนี้ พี่บี เค้าบรรจงสร้าง จริงๆ คับ

ตอนแรก เจ้ากุ๊ดจี่ KE 10 ก่อนถึง มือพี่บี

สาหัส มากคับ

พอ พี่บี เอาไปดริฟ เสร็จที่ลานมันวันนั้น

ตอนบ่ายๆ เมียก้อโทรตามผมให้กลับบ้าน

ผมก้อรีบ ฝนก้อตก รถ กุ๊ดจี่ มันก้อ ไม่มี

ที่ปัดน้ำฝน แถมท่อไอเสียตอนนั้น ชี้ขึ้นฟ้าอีก

แล้วเครื่องยังเป็นสี่ลิ้น อยู่

ตอนนั้นนึกในใจ รถพังไม่กลัว

ยังไง ต้องถึงบ้าน เมียแม่มดุกว่าหมาอีก

โอยย ต้องรีบไป

เพื่อนๆเคยขับ รถ ตอนฝนตก แล้วไม่มีใบปัดมั้ยคับ

ทำไงล่ะ มองไม่เห็น ก้อต้องยื่นหน้า ออกไปนอกรถ

ฝน ตกมาโดนหน้า เจ็มมากๆ ก้อต้อง่ขับไป

โทรศัพท์ ก้อมา เป็นระยะ ถึงไหน แล้ว

เราก้อ เออ ใกล้แล้ว แต่ต้อง จอดดูรถ ก่อน เป็น อะไรไม่รุ

ดัง กุก กุก ใต้ท้อง เมียบอก ไม่ต้องจอด

ถ้าจะตาย ให้มาตาย ที่บ้าน

เอา ตายเป็นตาย กรุ เมียสั่ง

เสียง เริ่มดัง ขึ้นเรื่อยๆ

พวงมาลัย เริ่มส่าย

ล้อเริ่มโบก

แต่หน้ายัง ชา อยู่กับ เม็ดฝน

ถนนสองเลน รถวิ่งสวนกัน

เวลาสิบล้อสวนที

วิ่งกันน้ำบาน

คิดดูกระจกข้างไม่มี

ที่ปัดไม่มี

น้ำก้อสาด เข้ามาเต็มรถ

เวลารถสวนมันก้อท่วมเลยคับ

เปียกไปหมด

พอมาถึงบ้าน

เมียบอก ฝนไม่เห็นตก

ไปทำไร มาเปียก

โห เดือดโมโห ให้รีบมา พูดแค่นี้

ผมเลย กำหมัด แล้วบอก

ไปดูดส้วมมา

นึกในใจ มันเห็นกรุเปียกขนาดนี้ แล้วยังถาม

คือจากบ้านผม ไปสนาม 40 โล

แล้ว พอถึงบ้าน ฝน เจือกไม่ตก

นึกในใจ เมริงไม่รุ้ หรอก เมื่อ่กี้ กรุเจออะไรมา

แทบบ้า

พอถึงบ้าน มาดูล้อ น็อต เหลือ สองตัว อีกสองตัว ขาด

เป็นเหมือนกันทั้งล้อ ซ้ายและ ขวา

ขอบคุณพี่บี นะคับ ที่ทำ ให้ KE10 กลับมา ดริฟ ได้อีกครั้ง

ผมบอกแล้วว่า รถผม ซื้อไป ไม่ต้องทำอะไรแล้ว

ซ่อมอย่างเดียว

18. nick plararacing

nick plararacing New Member Member

205
    2
    0
    ดีครับดี.......ติดตามต่อครับ

19. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    ผมเปิดไห้พ่อผมดู พ่อผมอยากหารถเก่ามาทําเลย ฮ่าๆๆๆ

20. เยี่ยมไปเลย มาตอบเองทั้งเจ้าของใหม่ เจ้าของเก่าเลยครับ อยากดูแผ่นต่อไปใวๆจังเลยค๊าบ

21. ArmKiller

ArmKiller New Member VIP

1,745
    7
    0
    ดูแล้วครับชอบมาก ตอนแรก ก็นึกว่าเอาท่อไรไปใส่เป็นนวดวะ 55+

พอติดเครื่องเท่านั้นแหละ โหหหหห เอากันอย่างนี้เลยเหลอ55+ แหล่มมากครับ

จะติดตามแผ่นต่อไปนะครับ อยากรู้ว่า ตร จับข้อหาไร 55

22. KE ได้ใจมาากๆครับ

ตามติดด้วยผีผ้าห่มใจละลายหมด

23. bomfeedback

bomfeedback New Member Member

56
    0
    0
    มันมากขอบอก ...อิอิ

24. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ต้องหามาดูแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้