ใครเล่น initiald 3 เกมส์ตู้มั่งครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย kangvios, 20 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yom_Zing

Yom_Zing New Member Member

104
    1
    0
    เมเจอร์รัชโยธินก็ 10 บาท แล้วนะครับ มีที่ไหน 10 บาทอีกมั่งมั้ย

2. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    รู้สึกว่าที่เซนทรัลบางนาจะ 10 บาทแล้วนะครับ ว่าแต่ค่าการ์ดมานเท่าไรอะครับ จะได้ไปซื้อมาเล่นบ้างอะ

3. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0
    เหลือ 10 บาท แล้วหรอคับ
    ปล.เซ็งเป็ดมากๆ เดือนที่แล้วไปเล่นทำการ์ดหายไปใบนึง

4. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    10 บาททุก ตู้แย้ว อิอิ

เพราะว่า ภาคใหม่ กำลังมา

Initial D 4

ถ้าตู้เป็นแบบในรูป จะดีมากๆๆๆๆๆ

5. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ว้าวววว แหล่มเลย ตู้ภาค 4

6. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0
    แจ่มโคตร แต่ถ้ามาอยู่บ้านเราคงต้องซ่อมกันบ่อยแน่ๆเลย ดูแต่ละคนเล่นแล้ว เกียร์แทบหัก พวงมาลัยแทบหลุด

7. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
  8. PoP_NiK

PoP_NiK New Member Member

74
    19
    0
    Up เดอะมอล บางกะปิ 10 B ครับ ตอนนี้ออกไปไหนไม่ได้เลยตังค์หมดก็เพราะตู้นี้เเหละ:cry::cry::rolleyes::rolleyes::D:D:D:D:D:D

9. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    ผมได้เล่นแล้วครับภาค4 พอดีบินไปเที่ยวสิคโปร10วัน ไปเจอเข้า เล่นทุกวันเลย
    ซื้อกาด 5เหรียญ เล่นตาละ 2เหรียญ ผมว่ามันแพงมากถ้าเทียบกับเมืองไทย
    แต่ก็คุ้มครับลองของใหม่ จบไป3 ภูเขาละ รอเข้าไทยอยู่หิหิ จะได้ไปต่อ
    บัตรที่ได้เป็นบัตรแข็งเหมือนพวกบัตรเครดิตใช้เล่นได้200 ครั้ง มีรถในบัตรได้ 3คัน
    สามารถเปรียนรูปหน้าตา ทรงผม เสือได้ ใส่ ต่างหู สร้อยคอ แล้วมันจะ ปริ้นใส่บัตรเอาให้เลย

ส่วนใครอยากเห็นบัตรรอหน่อย หาวิธีโพสรูปอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้