ใครเล่น initiald 3 เกมส์ตู้มั่งครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย kangvios, 20 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มะขึ่ง

มะขึ่ง New Member Member

285
    2
    0
    ค่าการ์ดอะใบละ60บาท เพราะตอนแรกอะเราหยอด20บาทก่อนเพื่อเล่นเกมแลวมันจะถามว่าคุณต้องการ
    การ์ดหรือไม่ถ้าต้องการก็ตอบyesและก็หยอดไปอีก60บาทอะครับ

ตอนนี้ไม่ได้เล่นเลยเพราะตอนนี้เอาตังแต่งแต่รถจริงอะ

2. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
  3. มะขึ่ง

285
    2
    0
    ใช่ๆVersion4ภาพสวยสุดผมก็ใช้s2000อีกตามเคย

4. Tunza!

645
    4
    0
    เหอๆ แล้ว ใครมีการ์ตูนมั่งอะครับ อยากดู อยากดูภาคไทยอะ เอาแบบ Subtitle ไทยก็ได้ อยากดูมากๆ ผมดูถึงแค่ Stage 1 Vol 12 เองอะ กำลังจะแข่งกะ FC สีขาวของ Redsun อะ แล้วจากนั้นก็ไม่เคยดูเลยอะ อยากดูจนจบเลยอะ ใครมีมั่งอะ

5. มะขึ่ง

285
    2
    0
    โด้มีถึงตอนแข่งกับmr2เลยอะกระโดดjumpข้ามเนินโคตรมันอะแต่เคืองเพื่อนอะยืมแผ่นตอนที่
    ทาคุมิแข่งกับวาตารุหายอะสุดเคืองเลยอะ
    และภาคproject D อะทีแค่2แผ่นเองมีแผ่นแข่งกับมืออาชีพแล้วก็แข่งกับบุนตะที่ทาคุมิแพ้อะ
    หายากมั่กๆ

6. Tunza!

645
    4
    0
  7. มะขึ่ง

285
    2
    0
    มะได้อะครับ

นี่แหละที่จะแต่งใน initiald Version4 อะอิอิ

8. Tunza!

645
    4
    0
  9. มะขึ่ง

285
    2
    0
    .............

10. มะขึ่ง

285
    2
    0
    มันลงในนี้มะได้อะครับไม่รู้เป็นอะไรอะครับขอโทษที่ดูไม่ได้นะครับ:cry:

11. Tunza!

645
    4
    0
    มะเปงไรครับ อยากดูอะ เคยโหลดมาจากไหนมะรุ้ โพสถึงแค่ Stage 1 Vol12 เอง 13 แผ่นจบ Stage1 ไม่มีอะ เวงจิงๆ

12. มะขึ่ง

285
    2
    0
    อืม...ครับ

13. Kornza

Kornza New Member Member

168
    1
    0
    หือ...เก่งๆกันทั้งนั้นเลย ผมก็ไปเรื่อยๆบ้าเป็นพักๆ

Akina 3'12'xxx : EG6
    Akagi 2'28'8xx : EG6 ได้แค่เนี๊ยอ่ะ

ผมมีรถ3คัน EG6,AE85,IMตากลม พอดีอยากรู้ว่า ขับหน้า ขับหลัง ขับสี่

นี่มันต่างกันยังไง แต่ผมว่ารถขับหลังนี่ดีสุดแระ แต่มันก็แล้วแต่สนามด้วยอ่ะ

แต่ที่แน่ๆขับหน้าย่ำแย่สุดในสนามเปียก แต่ยังไงถ้าใครมีเทคนิคก็บอกด้วยแระกันเพื่อมีผู้รู้

คือผมลองหลายทีแล้ว มันวิ่งไม่ออกเลยความเร็วตกไปเยอะมากเวลาเข้าโค้ง

14. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    ผมเพิ่งจะเริ่มเล่นเกมส์ตู้ Initial D3 ที่เดอะมอล์ บางกะปิ ไม่นานนี้เองครับ

ผมเล่นแบบธรรมดา คือ ยังไม่ได้ซื้อการ์ดครับ

มีอยู่วันนึงเซ็งมาก... ผมแข่งกับตู้ข้างๆ ผมใช้ IM ตากลม(เดิมๆไม่ได้ใช้การ์ด) ตู้ข้างๆใช้ S2000 แต่ง(มีการ์ด) ... พอแข่งเสร็จเค้าบอกผมว่า "ที่แพ้เพราะรถผมแรงกว่า" งงไปเลยครับ อย่างนี้มันจะมาเล่นทำไม... ก็ไม่อยากคิดอะไรมาก ถือว่าช่างมัน พอดีเห็นกระทู้เลยมาเล่าสู่กันฟัง...

15. มะขึ่ง

285
    2
    0
    อืม.......

16. มะขึ่ง

285
    2
    0
    ตอนนี้โด้ใช้ evo5
    Akina 3'03'xxx
    Akagi 2'24'xxx อะครับ

อ่อนจะตายใช่ไหมครับ

ปล.แต่ผมว่าevo5ดีกว่าs2000อะครับมันกว่าด้วยครับ (ฟันธง)

17. มะขึ่ง

285
    2
    0
    ผมเล่นอยู่ที่เซ็นทั้น บางนาอะครับใช้รถevo5 ชื่อตัวว่าDRFTอะครับ
    ใครเจอผมทักทายได้เลยนะครับ ผมชื่อ โด้ นะครับ

18. Tunza!

645
    4
    0
    อ้าว อยู่แถวๆนั้นเหมือนกันเลย ผมสลับไปมาระหว่าง ซีคอน กะ เซ็นทรัล บางนา อะ แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่นแล้วอะ นานๆครั้ง เริ่มเบื่อๆ พอดีไม่เก่งอะ โดนทิ้งไม่เหลือแม้แต่ฝุ่น เซงอ่า

19. มะขึ่ง

285
    2
    0
    เสาร์นี้โด้ไปเล่นที่เซนทรัลบางนาอะตอนเที่ยงๆอะครับ

20. Tae111

Tae111 Member Member

294
    1
    18
    มีที่ไหนเล่น 10 บาท นอกจาก JJ Mall มั้ยคับ :)

21. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    เพิ่งซื้อ การด์วันนี้เอง โดนไป ร่วมๆ 200 บาท มันเกินไปหน่อย แต่เสียดายโดนตู้ข้างๆ กินซะงั้น แงๆๆๆ ผมไปเลือก R34 อะ เกียร์ MT อีกโอ้ยโดนเลย แต่แพ้ไปเสี้ยววิเองอะ แงๆ รู้งี้เล่นเกียร์ AT ดีกว่าอะ จับพวงมาลัยสบายอะ แงๆๆ :cry: :cry: :cry: :cry:

22. มะขึ่ง

285
    2
    0
    ผมว่าเกียร์ mt เร็วกว่านะครับ

แรกๆก็เป็นอย่างนี้แหละครับเล่นไปเรี่อยๆเดี๋ยวก็เก่งเองครับมันต้องฝึกเยอะๆอะครับ

23. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    วันนี้ก็ไปเล่นมา ดีขึ้นเยอะเริ่มจับทางถูกแย้ว หมดไปอีก 200 แงๆ สู้ๆ:D :D

ขอบคุณครับที่แนะนำไว้ไปเล่นด้วยกันครับ:D :D :D

24. มะขึ่ง

285
    2
    0
    สู้ๆครับ

25. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    โห้ พี่คับ เวลาแบบนั้นไม่อ่อนแล้วนะคับผม

ผมเล่นมาตั้งนาน Akina ได้ 3.09.xx เนี๊ย แทบจะปิดซอยเลี๊ยงแล้ว

และ Evo V ผมขับโครต Under เลย ถ้ามีเปลี่ยนรถนะ ผมว่าเร็วกว่านี้อีกพอสมควรอะครับผม สุดยอดเลยฮะ

แต่ตอนนี้ผมไม่ได้เล่นนานมากๆแล้วเพราะว่า เปลืองเงินอะคับผมเอาตั้งไปทำอย่างอื่นดีกว่า 55+

แต่นานๆ จะไปเล่นสักหน่อย แต่ตอนนี้ที่เล่นเกมส์ไม่เคยดูดตั้งผมได้มากกว่า 60 บาท เล่นแบบพอเพียง ครับ 555

26. มะขึ่ง

285
    2
    0
    ผมว่าพี่ลองเล่น rx-8 ดีไหมครับผมว่าที่ลองมาอะ rx-8 ดีที่สุดที่ขับมา(โดยส่วยตัวนะครับ)
    เพราะว่า rx-8 แรงสม่ำเสมอดีอะครับ

27. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    ผมขับ 6 เกียร์ไม่เป็นฮะ ไม่งั้นใช้ไปนานแระ เพราะ RX-7 ใช้หมดแล้วมั้ง ทั้ง FC / FD

28. มะขึ่ง

285
    2
    0
    ฝึกโลดครับพี่ ฝึกไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็จับจุดได้เองแหละครับ

29. Tunza!

645
    4
    0
    เก่งกันจิง ผมยังขับออโต้อะ เวลาขับแล้วผมชอบลืมเปลี่ยนเกียร์อะ รอบก็จะค้างอยู่งั้นอะ เลยขับออโต้ แล้วเวลาเข้าโค้งก็ปัดเกียร์เอาเอง

30. มะขึ่ง

285
    2
    0
    อืมอะนะ ผมเก่งที่ไหนอ่อนจาตาย ตอนนี้บัตรs2000อยู่ที่รุ่นพี่อ่า คิดถึงs2000จังเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้