ขอถาม แบบแน้นเลย

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย นายธงชัย โหนแหย็ม, 23 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เป็นทำดาครับ ตัดหางตามคุณแมนกันเยอะแว้ว
    และๆๆแล้วเกียร์ ธรรมดา เก่งเหรอครับ ผมนั่งรถคุณบ่อยเห็น วะๆๆเว้า แค๊กกก ตลอด555+

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    JZZZZZZZ ผมกำเนิดมาพร้อมกับเกียร์ธรรมะ นะครับ

ส่วน ที่บอกว่า เว้า แค๊กกกกกกก

อันนั้นเป็นความสามารถเฉพาะตัวพี่ ไม่มีใครกล้าเรียนแบบหลอก

คนอะไร้ เข้าเกียร์ไม่เหยียบ ครัช เห้อออออออออออ

3. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เหยียบแล้วครับ แต่เท้ามันดันไวกว่ามือ เกียร์ไม่ทันเข้าเลยปล่อยครัชต์ซะงั้น

4. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ตัดสินใจได้รึยังครับพี่ธง

5. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    แล้วชุดหอย Z ขายไหมคับ..ถ้าขายจะขายเท่าไร......Z ของผมมันลาโลกไปแล้ว

6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    นั้นๆๆของใหม่ยังไม่มาของเก่าจะขายได้แล้ว

จะไปเลยครับ 5555555555

7. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    นั้นสิเพิ่งจัดโบZไปเองนี่นา สงสัยแค่ Z ไม่พอ เลยเติม J ไปด้วย สรุปเป็น JZ เลย

ไม่ต้องห่วง ของใหม่มา ของเก่าขายเหมือนให้เลยคับ สำหรับ HLc คับ
    (แต่รอหน่อย ปัจจัยยังขาดอยู่คับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้