STUTTGART Racing Club สัพเพเหระพา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 20 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    แผนทางบ้าน

ที่บ้านเตรียมต้อนรับ

- จัดน้องพริก ไว้แทน กิ๊กในกรุงเทพ
    - เตรียมสุราพื้นบ้าน ไว้แทนไวน์แดง
    - เตรียมอีแต๋น 4 จังหวะไว้แทน โกคาร์ท
    - เตรียมป่า ไว้แทน สนามกอล์ฟ

คิดว่าคงทำงานที่แพร่ได้ อย่างน้อยไม่หนีกลับก่อน 1 อาทิตย์

1. ต้อนรับกลับบ้าน

ทางบ้านเตรียม

- น้องพริก ไว้แทน กิ๊กในกรุงเทพ
    - เหล้าพื้นเมือง ไว้แทนไวน์แดง จาก ฝรั่งเศส ออสเตรเลีย
    - อีแต๋น 4 จังหวะ ไว้แทน โกคาร์ท
    - ป่าใหญ่อุดมสมบูรณ์ ไว้แทน สนามกอล์ฟ

คิดว่าคงไม่หนีงานที่แพร่ ก่อน 1 อาทิตย์

2. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :eek:
    ใครนามสกุลกแพร่รัตนไชยครับ ไม่น่าจะเกี่ยวข้องกับบ้านผมนะ

3. Toey_PRC

699
    1
    0
    :D :D :eek: :D :D :embarassed: -น้องพริกหน่ะไม่มีครับมีแต่น้ำพริกหนุ่ม (เผ็ดจนผมกินไม่ได้)
    :rolleyes: -เหล้าพื้นเมืองนี่มีเยอะเลยครับ เห็นต้มกันจนเป็นเศรษฐกิจในครอบครัว เมื่อก่อนโดนจับกันระนาวตั้งแต่มีสินค้าหนึ่งตำบลหนึ่งผลิตภัณฑ์แล้วก็ดีขึ้น จับยัดขวดติดสลากแล้วก็วางขายได้อีกแต่ผมรู้จักเหล้าขาวก็แต่ "ซาบูก้า" ครับ เมื่อก่อนแจกสาวๆบ่อยๆ ใส่เม็ดกาแฟแล้วจุดไฟเอามือปิดปากแก้วช็อตเขย่ามันจะติดกับมือ แล้วเราก็แกะออกแล้วดื่มจากปากสาวๆ หรือเอาไว้ตามร่องตามร่างกายฉาวๆแล้วมันได้อารมณ์ดีหน๋ออออออ:D
    ปล.ผมดื่มจากมือน๊ะ แต่ที่ว่าร่องๆอะไรหน่ะ มันโต๊ะข้างๆเค้าทำกานนนผมม๊ะเกี่ยว
    :teeth: -อีแต๋นสี่จังหว่ะ เข้าใจว่าปัจจุบันมีชุดTurbo Holset แคมฯHKS ลูกสูบForgedให้เลือกเล่นได้หลากหลายเห็นล่าสุดมีอีแต๋นพันม้าออกมาวิ่งอัดกับรถสิบล้อแล้วเข้าไปอยู่ใต้ท้องรถสิบล้อกันสนุกสนาน.....(ปางตาย)
    ;) -ป่าใหญ่อุดมสมบูรณ์หน่ะเหรอครับที่แพร่หง่ะนะ......มันเตียนโล่งไปหมดเหมาะเลยสำหรับฝึกความแม่นไดร์ฟเวอร์จากยอดเขาหนึ่งไปอีกยอดหนึ่งตีพลาดนิดเดียวเป็นตกเขาแต่เอ๊ะ ตกเขาก็ดีสิได้ระยะเพิ่มตีไกลกว่าไอ้พวกฝรั่งขี้คุยอีก ผมคงตีได้สักพันสองพันหลานะครับ
    ปล.แต่ถ้าตีเขาป่าจริงๆ ผมเจอมาแล้วครับที่คีรีมายา ไปสองวันหมดไปยี่สิบกว่าลูก(กอล์ฟไม่ใช่ลูกอ๊อด)ที่สำคัญที่หายหน่ะ ลูกยี่ห้อไทเทิลลิสโปรวีวันสีดำ(เกรดB)อีกต่างหาก เสียดายเงินครับ ก็ตกลูกละเจ็ดแปดสิบบาท นี่ขนร่วงไปหลายเส้น

:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :sad: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    555555+

นามบ้านที่แพร่ ใครเอ่ย? คิดได้ไง..ช่างครีเอทดีจริงๆ
    เมื่อไหร่เป็นโปรอีแต๋น สอนพี่ด้วยคนนะ

5. Toey_PRC

699
    1
    0
    ;) ;) :eek: ;) ;)
    :D อยู่แพร่แล้วนะครับ วันนี้ทำงานวันแรกก็ต้องไปเชียงรายเลยครับ ไปประชุมนะครับไม่ได้ไปอะไรๆแบบผจก.ทีมSTUTTGART
    :p อีกอย่าง ผมมาถึงแพร่ก็ได้โทรศัพท์ใหม่เครื่อง หน้าตามันสวยดีครับ แต่บอบบาง แต่เทคโนโลยีทำให้ผมเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตได้ง่าย ต่อเข้ากับNotebookได้และรวดเร็ว ผมเลยมีเน็ตใช้แล้วครับ ที่นี่ยังไม่มีHi-speed Internetเหมือนที่กทม.ครับ อดโหลดbitเลย แต่ต่อไปผมว่าจะหามาติดตั้งนะครับ กำลังจะทำ office ส่วนตัวด้วยครับ :cool: มาอยู่นี่ก็อยากให้เหมือนกับอยู่ที่กทม.ครับ
    :rolleyes: แพร่ไม่เงียบอย่างที่คิดครับ เพราะมีBig C มีLotus มีไอติมสเวนเซน มีMK Suki มีKFC Blah Blah Blah แต่ยังหาอะไรที่พี่ผจก.ทีมให้หา:cool: ผมยังหาไม่เจอนะครับ รอไปก่อน
    :eek: วันศุกร์นี้ช่วงค่ำๆน่าจะได้เจอกันนะครับ
    :eek: ปล.กำลังต่อรองเรื่องเงินเดือนอยู่ ถ้าต่อรองสำเร็จha ha ha ผมคงมีเงินไปแข่ง2จังหว่ะได้บ่อยขึ้น
    ปล2. ถึงพี่กิตติผมฝากบอกพี่แจ๊ปด้วยครับว่าเคลียร์เรื่องเงินโดยจ่ายผ่านพี่กิตติไปแล้วกันนะครับ

6. WF_Kitti

1,695
    3
    38

อะไรกันเต้ย วันก่อนได้ยินแว่วๆ ว่าไปถึงเชียงรายตั้ง 4 หน วันนี้ไปอีกแล้ว...มันต้องมีอะไรดีๆแน่
    ไว้ต้องให้พ่อเลี้ยงพาไปหน่อยแล้ว:D

แล้วมือถือที่มันมีอยู่แล้วหลายๆ เครื่องนี่จะเอาไปทิ้งบ้างหรือเปล่า พี่จะช่วยเอาไปทิ้งให้...:D

ไอ้ไก่บ้านที่พี่ให้หา มันคงหาไม่ยากหรอก แต่ต้องเข้าใจคำว่าไก่บ้านก่อนนะ หาเจอเมื่อไหร่พี่จะ
    รีบเอาพ่อพันธ์ไปหาถึงแพร่เลย :D

ส่วนป.ล.แรกก็พังดูเข้าทีอยู่หรอก
    แต่ไอ้ป.ล. ที่สอง อ่านแล้วงงๆ เหมือนกัน :confused:

7. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    วันอาทิตย์นี้ 23-6-50 พี่ + อุทัย + เกี๊ยก เอารขึ้นไปซ้อมที่พีระกัน
    ถ้าไม่ติดตีหลุม จะได้เอารถเต้ยขึ้นไปซ้อมด้วย ยังไง confirm พี่ด้วยนะ
    พี่ต้องแจ้งให้ทางช่างภายในวันพรุ่งนี้ 21-6-50

พี่กะขึ้นเช้าวันอาทิตย์ เพราะต้องไป runin เครื่องก่อน (งานนี้แรงแน่ๆ)

8. Toey_PRC

699
    1
    0
    :(
    :eek: พี่กิตติ ผมหน่ะอยากไปทั้งสองงานเลยแต่ติดที่แบ่งภาคตัวเองไม่ได้ ตอนนี้รอคำตอบจากพี่ยะอยู่ครับว่าตกลงแล้วจะจองก๊วนจองที่พักที่สนามวังจันทร์ได้หรือไม่ เสียดายจริงๆที่ต้องเลือกจริงๆแล้วผมอยากไปทั้งซ้อมสองจังหว่ะ และตีกอล์ฟเลยพี่ แต่ ณ เวลานี้ ณ เงินที่มีอยู่ตอนนี้ ใจของผมค่อนข้างเอนเอียงไปทางกอล์ฟมากกว่าครับพี่ เพราะ ณ ปัจจุบัน ผมก็ต้องจ่ายค่าใช้จ่ายจากการแข่งสองจังหว่ะสนามที่แล้วอีกตั้งสิบเจ็ดแบ็คง์เทา แบบว่าไม่มีตังค์แล้วหง่ะพี่
    :eek: อีกอย่างนะครับ รถFordก็ต้องเอาเข้าซ่อมเปลี่ยนปีกนก เปลี่ยนลูกปืน เปลี่ยนเพลาขวาตัวใน เบ็ดเสร็จอีกหลายตังค์ครับพี่ ผลก็เนื่องมาจาก พี่ๆเพื่อนๆน้องๆคงพอทราบว่าผมชอบปล่อยไหลเข้าโค้งเวลาผมขับโกคาร์ท นี่แหล่ะมันติดมาใช้กับรถฟอร์ด แต่มันไม่ได้ปล่อยไหลในโค้งหน่ะสิครับ ผมปล่อยรูดครูดถนน รูดเนินมากไปหน่อย แม่งกระจายทั้งช่วงล่างเลยครับ ปล่อยไหล ปล่อยไหล พังสิครับอ่วมแน่ๆงานนี้เบ็ดเสร็จไปกว่าเลขสี่ แม่งไม่อยากเอ่ยเลย เสียวสันหลัง:cry:

9. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    หึหึหึ

ปล่อยให้โคบาลขับบ่อยๆก็เป็นเงี้ยแหละ:D

10. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ยังไงก็ได้สำหรับพ่อเลี้ยง ถ้าจะไปขับคาร์ทก็บอกมาแล้วกัน จะได้ให้ช่าง
    เตียมรถพ่อเลี้ยงขึ้นไปด้วย งงมากที่พ่อเลี้ยงโดนอีก 17k เห็นเพิ่งจ่ายค่าทำเครื่อง
    และค่าใช้จ่ายอื่นๆ ตอนแข่งเสร็จ ....สงสัยเปลี่ยนมาเล่น 4 จังหวะดีกว่าไหมพ่อเลี้ยง
    ขับได้บ่อยแถมถูกตังค์อีกต่างหาก ใจเย็นๆนะรอไม่นานพี่จะถอย Briggs 4 จังหวะ
    World Formular 19 hp มาวาง เที่ยวนี้เหละจะขายคัน 2 จังหวะทิ้งให้หมด

พี่ว่าเอา VW ขายทิ้งแล้วไปถอย Vigo ออกมาไว้ใช้ดีกว่า ไม่ต้องมานั่งซ่อมรถบ่อยๆ
    แล้ว พี่ว่ามันเหมาะสำหรับงานอย่างพ่อเลี้ยงเป็นอย่างมาก วิ่งลงมากรุงเทพ ก็ประหยัดน้ำมัน
    ดีด้วย

11. Toey_PRC

699
    1
    0
    :eek:

:sad: เรียกผมพ่อเลี้ยงจริงๆเหรอครับ
    :embarassed: สำรวจมาแล้วครับที่แพร่มีสองสนามกอล์ฟ ที่น่านมีอีกหนึ่งผมไปลองที่น่านแล้ว
    :cool: เส้นทางไปน่านขับรถโครตมันเลย โดยเฉพาะขากลับ ผมขับกลางคืน แทบไม่มีรถเลย ขับกันแบบเลี้ยว เดี๋ยวก็โค้ง เดี๋ยวก็โค้ง มันส์มาก แต่เสียวครับ ขาไปเจอฝนตกหนักชนิดมองแทบไม่เห็นทาง แม่งเสียวเลยเจอลำน้ำที่ไหลผ่านถนน แทบลื่นชนรั้วกั้นข้างๆถนนเลย เสียวเลย

12. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ถ้าไม่เรียกพ่อเลี้ยงก็ไม่รู้จะเรียกยังไงแล้ว ...คนเมืองมีฐานะ ใครๆเขาก็เรียกพ่อเลี้ยงทั้งนั้น

เฮ้ย...ถ้าถนนเป็นแบบที่เอ็งว่า สงสัย Vigo จะเอาไม่อยู่แน่ เดี๋ยวมันจะพาพ่อเลี้ยงไปก่อน
    สงสัยต้องเป็น Subaru Im..WRX แทนแล้ว (พ่อเลี้ยงจะถอยเลยไหม เดี๋ยวโทรไปเอารถ
    ขึ้นไปส่งเลย)

13. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    วันศุกร์ที่ผ่านมา
    ยะธงดำ ก็ได้ฤกษ์ถอย Tony Kart venox ปี 2006 ออกมาเป็นคู่แฝดกับกระผม เป็นที่เรียบร้อยแล้ว
    แถมแรงกว่าอีกต่างหาก

ส่วนเต้ย JPS หรือ เต้ย Energy ก็ได้ออก Energy Kart มาวางเครื่อง 4 จังหวะ เหมือนกัน ซึ่งคาดว่านะจะเป็นหนึ่งเดียวในโลกที่เอาเครื่อง honda 4 จังหวะ มาวางลงบนเฟรมตัวนี้

14. Toey_PRC

699
    1
    0
    Wallet

:eek: :cool: :eek:
    :embarassed: คนเมืองเหนือมีฐานะหน่ะเค้าเรียกว่า"พ่อเลี้ยง"ใช่ครับ!!! แต่อย่างกระผมนะพี่กิตติ ยังต้องทำงานหาเงินเลี้ยงปากเลี้ยงท้องแบบนี้ยังมิอาจใช้คำว่า"พ่อเลี้ยง"ได้หรอกครับแค่มีเงินใช้จ่ายไปวันๆพอรอดเดือนชนเดือนได้ก็เก่งแล้วครับ นี่ไม่รู้จะหาภรรยาดีๆสักคนได้หรือป่าว ก็ฐานะยังไม่มั่นคง:eek: ครับหาเช้ากินค่ำแบบนี้ผู้หญิงดีๆสักคนยังไม่มีปลายชายหางตามามองผมเลย:cry:

:eek: Tonyสี่จังหว่ะก็ได้ฤกษ์คลอดออกมามองดูโลกแสนโหดร้ายไปอีกคันพร้อมๆกับEnergy4จังหว่ะคันแรกๆในโลก พี่Ya77 และพี่Toey_JPSหารู้ไม่ว่า ได้เจาะกระเป๋าWalletของตัวเองให้รั่วอย่างถาวรแล้ว จบข่าว
    :teeth: :teeth: :teeth: ​

15. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ยังๆ ยังไม่จบข่าวแค่เริ่มต้นหนึ่งวัน นายเต้ย energy ของเราก็เอารถเข้าอู่ทำสเตอร์หน้าใหม่แล้ว 555+

อีกข่าวที่ตกไป
    เมื่อวานนี้วันอาทิตย์ที่ 24-6-50 ผมและอุทัยไปซ้อม 2 จังหวะที่พัทยามา
    โดนรันอินแบบสุดโหดไป 100 นาที เล่นเอาหมดแรงข้าวต้ม แต่ที่แน่ๆ โปรอุทัย
    วิ่งช้ากว่าข้าพเจ้าไปแค่ .3 ซึ่งวิ่งเร็วขนาดนี้น่าจะลงแข่งได้แล้ว แต่ในที่สุดคนที่
    บอกว่าไม่เคยต้องซ่อมรถก็โดนจนได้ สืบเนื่องมาจากเวลา .3 ที่ต่างกัน อุทัยเลยขอ
    ลงไปฟาดรอบสุดท้ายกะว่าไม่พลาด ผลสุดท้ายกระเด็นเข้ากองโฟมสุดทางตรง
    ที่แน่ๆ เจอปีกนกไปก่อนหนึ่งข้าง คันส่งอีก 1 ข้าง แล้วดีไม่ดีอาจจะเจอเฟรมคดอีก

ส่วนนายน้องตี๋แก๊ปที่เห็นคร่าวๆ สำหรับ CRG ตัวเก่งก็คงหนีไม่พ้นปีกนกหนึ่งตัว
    และ แกนพวงมาลัยเช่นกัน จุๆๆๆๆๆๆ บอกแล้วว่าอย่าขับเร็วกัน ไม่เชื่อ...........

16. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    55555 ตอนแรกกำลังดูคนอื่นขับกันอย่างสนุกสนาน พร้อมกับ ดูไอ้น้องอั้มไล่ กับ อีกกลุ่มนึงอย่างมันส์เมา
    หันไปคุยกับ พี่เหลง แปรบเดี๋ยว ได้ยินเสียง อาจานเจ๋งบอกว่า กองยางหวะ หันควับไปดู โอ้โห รถกู รถเข้าไปเหน็บอยู่ในกองยางมิดคันเลย
    ซักแปป ไอ้น้องอั้มมันก็สตาดเครื่องขับกลับเข้ามาได้ผมก็นึกว่ารอดแล้วรถคงไม่เป็นไร 55555 สุดท้ายไม่รอด ปีกนก กับแกนพวงมาลัย คดไปเลย อีกไม่นานคงมีบิลส่งไปที่บ้านน้องอ้ำ ดีนะเฟรมไม่คด ถ้าคด น้องอ้ำคงต้องสละ Birel คันเก่งที่จอดอยู่ในตู้โชว์มาให้ผมซะแล้ว

17. ขอภาพสวย ๆ

จากการสอบถามผู้ชมและผู้ที่เกี่ยวข้อง
    ได้ความว่า ช่างภาพต้องการเก็บภาพเด็ด เด็ด
    เลยมีนักแข่งใจดีช่วยโพสให้

อนึ่ง ทางผู้จัดการทีมสามารถร่วมสนับสนุน (ปัจจัยได้)

18. ขอภาพสวย ๆ

จากการสอบถามผู้ชมและผู้ที่เกี่ยวข้อง
    ได้ความว่า ช่างภาพต้องการเก็บภาพเด็ด เด็ด
    เลยมีนักแข่งใจดีช่วยโพสให้

อนึ่ง ทางผู้จัดการทีมสามารถร่วมสนับสนุน (ปัจจัยได้)

19. WF_Kitti

1,695
    3
    38

อ่านไปสิบรอบก็ยังไม่เข้าใจข้อความที่คุณผู้ชมข้างสนามโพสมา :confused: :confused:
    ไม่รู้ว่าสมองยังใช้งานได้ปกติหรือเปล่า เห็นใส่หมวก index ใบละ 600 บาท
    หลุดกระแทกกองยาง ยังดีนะที่รถ intrepid ยังมีอะไหล่ให้เปลี่ยน แต่ได้ลอง
    สอบถามมาหลายโรงหมอแล้ว ยังไม่มีใครมีสมองใหม่ขาย ของมือสองก็หาไม่ได้
    แนะนำให้เอาหมวกดีๆ ออกมาใช้ขับ 2 จังหวะ อย่าเก็บไว้เลย สงสารลูกแฝดสองคน :sad:

20. WF_Kitti

1,695
    3
    38

สงสารนายอั้ม ท่าทางนายตี๋แก็ปจะห่วงว่ารถเป็นอะไรมากกว่า :D
    แต่คิดดูอีกที เอา CRG แลกกับ Birel ไปเลยดีกว่านะแก๊ป :D :D :D

21. Toey_PRC

699
    1
    0
    :D :D :eek: :D :D
    :rolleyes: วันนี้ไปลองรถใหม่ของพี่ยะ,Tony เครื่องHonda สี่จังหว่ะ,ขับไปได้ประมาณสิบรอบสนามสังเกตได้ว่ารถพี่ยะอาการในโค้งดีมากๆครับ การให้ตัวในโค้งนี่ผมว่าดีกว่ารถของพี่กิตติระดับนึงเลยและโดยเฉพาะคันเร่งรุ่นร่าสุดนี่ยิ่งทำให้กำลังที่ถ่ายทอดออกมาต่อเนื่องสามารถยิงออกจากโค้งได้แต่งคันเร่งในโค้งได้อย่างง่ายดาย คิดว่าระบบคลัทช์ชุดใหม่คงช่วยได้เยอะ และสายคันเร่งรุ่นใหม่นี่ทำงานได้ดีจริงๆ

:cool: ทีแรกขับรถสี่จังหว่ะพี่กิตติแล้วก็อยากได้มาขับสักคัน แต่ก็ไม่ค่อยอยากมากเท่าไหร่ แต่พอได้ขับรถพี่Ya-77แล้วใจมันบอกว่า"ต้องถอยสักคันแล้วโว้ยยยยยยย!!!!!":cool:
    :confused: แต่ตอนผมไปลองรถ มันเหมือนลอยๆ พอขับเข้ามาจอด เช็คลมยางปรากฎว่าแรงดันลมยางไปถึง1.5-1.8บาร์ไปเลย ยางแข็งเกินไปเลยไหลๆ

:sad: :sad: :sad: ​

22. Toey_PRC

699
    1
    0
    :D

แอบหนีไปตีกอล์ฟกับพี่ยะ และรุ่นพี่(เพื่อนพี่ยะ)กันมา ที่อุทยานเข้าวังจันทร์ เอารูปมาฝากครับ

23. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    พ่อเลี้ยงต้องรีบถอยแล้ว เฟรม Tony Kart ตัวสุดท้ายปี 2006 โดนเกี๊ยกจองไปแล้ว
    เที่ยวนี้ต้องรออีกนานแน่ๆ แต่ไม่เป็นไร นับได้ตอนนี้แน่ๆ ที่จะต้องจอดไว้ที่ MSL ไว้
    ขับเล่นรวมทั้งหมดกำลังจะเป็น 4 คันแล้ว Tony Kart ปี 2006 = 3 คัน และ Energy
    = 1 คัน

ส่วนเรื่องระบบคันเร่ง กับชุดครัช พี่สั่งลุยไปแล้ว สงสัยตอนเกี๊ยกได้รถ อาจจะมีการพัฒนา
    เพิ่มขึ้นอีก ..........ถ้าพ่อเลี้ยงจะเอาต้องรีบบอกพี่เน้อ จะได้คอยสอดส่องหาเฟรมไว้ให้

ส่วนโปรอุทัยได้ยินมาว่า งานนี้โดนค่าซ่อมไปอีกประมาณ 15k หลังจากที่ต้องการทำลายแก๊ป
    ของ .3 วินาที ....... พี่ว่าพ่อเลี้ยงรอเฟรม intrepid คันนี้ได้เลย คงถอดใจไปแล้ว วันนี้โทรมาบ่นทั้งวัน

24. Toey_PRC

699
    1
    0
    :confused: :confused: :confused:

:cool: พี่อุทัยขายเท่าไหร่ครับ ผมขอราคาพิเศษได้ป่าว ไหนๆก็ไปเจอกองยางมาแล้ว:D เฟรมคงช้ำไปพอสมควร:rolleyes: เพลาอาจคดนิดๆแล้ว:embarassed: ผ้าเบรคก็คงเหลือไม่กี่%:embarassed: ผมได้มาก็ต้องทำอีกหลายตังค์:cry: เอางี้ละกัน ทำราคามาให้ผมสัก50kแล้วกัน :teeth: ถือว่าให้รุ่นน้องที่น่าสงสารสักคนเถอะคร้าบบบบบ:teeth:

25. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    5555555

55kมีคนอยากได้:D

26. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    โดนพี่ยะบังคับออกรถใหม่นะเนี่ย
    ไม่งั้นก็จะขอพี่ๆขับไปเรื่อยๆเหละ

27. Toey_PRC

699
    1
    0
    :D :D :D

ตัดราคากันต่อหน้าต่อตาเลยนะพี่Ya77 เดี๋ยวเสาร์นี้ผมไม่ออมมือกอล์ฟให้น๊ะ

เกี๊ยกโดนพี่ยะบังคับนี่เองถึงได้ซื้อ นี่ถ้าไม่โดนบังคับคงซื้อสองจังหว่ะใหม่อีก1คัน

28. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เรื่องราคาสงสัยต้องขอพี่อุทัยเองหล่ะนะ แต่แน่ๆถ้าเต้ยให้ 50k ยะให้ 55k
    พี่ให้ 65k เลย (แต่ต้องมาพร้อมเครื่อง max และ alfano) ส่วนเรื่องซ่อมอีก
    15k เดี๋ยวข้าพเจ้าจัดการเอง รวมก็ 80k .....เอ้า ลูกค้าสนใจแล้ว โปรอุทัยว่าไงคร๊าย :D :D

ha ha ha โดนบังคับเหรอเกี๊ยก หรือว่าทนไม่ไหวแล้ว :)

พ่อเลี้ยงยังอยู่เมืองกรุงอยู่เหรอ? เที่ยวนี้มีอะไรเด็ดๆ อีกหล่ะ? จัดมาให้บ้างดิ:eek:

กระแทกหนัก

สงสัยกระแทกหนัก จากอุบัติเหตุในสนามสุดท้าย
    เห็น ARAI เป็น INDEX

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้