STUTTGART Racing Club สัพเพเหระพา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 20 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    ภาระกิจหาภรรยา ใหญ่หลวงยิ่งนัก คนนี้คือบทสรุปที่ผมสรุปแล้ว

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    พ่อเลี้ยงยังดีที่มีบทสรุป พี่อ่ะดิหาบทสรุปให้สาวน้อยของพี่ไม่ได้ซะที

ว่าจะเปลี่ยนเป็นสีอะไร และ ล้อ แบบไหน :confused:

3. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เลือกยาก

4. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ต่อสีขาวพรุ่งนี้ วันนั้นม่ายหวายแล้ว
    โหลดนานนนนนนนนนนนนนนนน
    มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

5. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ผมเชียร์รูปแรก สีส้มล้อดำคับ

6. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    สีขาวๆ ก็น่าสน

7. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ขาวเลยพี่ แต่ถ้าเป็นผมฟ้าล้อเหลือง ฟ้าเหลือง555555

8. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ศุกร์-เสาร์-อาทิตย์ (24-26/7) ไม่อยู่
    พาครอบครัวไปผักผ่อนที่สมุยคร๊าบบบบ
    ใครอยากขับรถไปแจมได้นะคร๊าบ........

9. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ส้มรูปแรก กับ ขาวรูปแรก โดนมากๆ...ไม่รู้จะเอาไงดี
    หรือว่าเปลี่ยนเป็น 993 หรือ คาเยน ดี กลุ้มๆๆๆๆๆ

10. KEAK 7766

458
    1
    0
    พรุ่งนี้กระผมขอหยุดซ้อมโกคาส1วันนะคับ เนื่องจากกำลังจะออกเดินทางไปอันดามันใต้
    พอดีนัดกับฉลามวาฬไว้อ่ะคับ จึงเรียนมาเพื่อขออนุมัติกับเถ้าแก่กิตติคับ

11. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เรียน นายระพี พวงสุพาง

เถ้าแก่ได้อ่านบันทึกของท่านแล้ว พร้อมทั้งอนุมัติให้ท่านสามารถหยุดซ้อมโกคารท์ได้ 1 วัน
    เพื่อไปทำธุระกับฉลามวาฬตามที่ท่านได้นัดไว้ อย่างไรก็ตามขับรถขับลาให้ระวังๆ ด้วย...

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

เถ้าแก่

ป.ล. อยากไปด้วยจังหว่ะ...

12. KEAK 7766

458
    1
    0
    กลับมาแล้วคับ เหนื่อยมากๆเลยอยู่ในทะเล4วัน4คืน แถวมีพายุอีก
    เมาเรือเกือบตาย

13. Toey_PRC

699
    1
    0
    เรียน เฒ่าแก่กิตติ

ช่วงนี้ผมตกหลุมรักอย่างจัง อยากถามเฒ่าแก่ว่าความรักครั้งนี้ของผมจะเป็นครั้งสุดท้าย หรือ เป็นเพียงความรักอีกครั้งหนึ่งในชีวิต

ปล. ทราบว่าความใจร้อนเป็นสมบัติของวัยรุ่นที่ดี ว่าแต่ เฒ่าแก่ก็วัยรุ่น ใจร้อนเหมือนผมหรือป่าวฮับ

14. WF_Kitti

1,695
    3
    38

เรียน พ่อเลี้ยงเมืองแพร่

จากข้อมูลที่ได้รับฟังมา ข้าพเจ้าได้ดำเนินการสั่งตัดสูทชุดใหม่สำหรับไปงานท่านเป็นที่เรียบร้อยแล้ว
    เท่านี้ก็คงตอบได้ว่า ข้าพเจ้าหน่ะเย็นยิ่งกว่าตู้เย็นอีกครับผม

เฒ่าแก่

15. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    อ่อ วันนี้จะเข้าไปลองเครื่องใหม่ หลังจากวันศุกร์เครื่องวิ่งไม่ได้...

16. ya77

408
    1
    0
    ไปด้วย

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 15:03:17 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:02:57 ----------

ไปไหน

17. ya77

408
    1
    0
    ไปไหนไปด้วย โสดอ่ะ

18. Toey_PRC

699
    1
    0
    เรียน เฒ่าแก่ และเพื่อนๆพี่ๆสมาชิก

บัดนี้ กระผมอยู่กทม.แล้วครับ

พ่อเลี้ยง(ตัวปลอม)

19. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เรียน พี่น้องชาว stuttgart

สถานะอาจารย์ยะ 77 ได้เปลี่ยนเป็น กัปตันยะ 77 เป็นที่เรียบร้อย
    ขับอยู่คนเดียวในสนาม แต่คว่ำซะ ดีนะไม่เป็นไร เห็นแว๊ปๆ ว่าจะลงไปทำเวลาในสนาม
    เผลอๆ พี่อุทัยช่างถามว่ารถหายไปไหน เลยนึกขึ้นมาได้ว่ายะขับอยู่นี่หว่า
    เลยรีบมองไปเห็นเต่าเบอร์ 77 นอนหงายท้องอยู่ ใกล้ๆ กับกองยาง มองหากัปตันไม่เจอ
    ปรากฏว่านอนอยู่บนสนาม ไอ้เราก็นึกว่ารถทับแน่ๆ รีบวิ่งไปกับเต้ยใหญ่ ปรากฏว่าไม่เป็นไรมาก
    ถลอกปลอกเปลือก กางเกงขาดเกือบโดนไอ้นั่นซะแล้ว รถยับเยิน สรุปผลคะแนน 1 เท่านะยะ

จึงเรียนมาให้ทราบโดยทั่วๆๆๆๆๆ กาน (มีเรื่องอำกันอีกนาน)

นายสนาม

ป.ล. ส่วน 456 คันแรงกำลังมาถูกทางแล้ว แรงจนพัง เสื้อแตกไปอีกตัว

20. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    อยู่กะครายหว่า...

21. ya77

408
    1
    0
    1 เท่า แต่ผมจำได้พี่ไม่มีเลือดนะทำไมผมมีอ่ะ:cry:

22. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เผิอญของพี่มักจะถ่ายเลือดก่อนแข่งหน่ะ ไม่งั้นแรงมันเยอะ

23. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ นี้พี่ไม่อยู่ไปหัวหินอีกแล้วครับท่านๆ
    แต่หลังกลับมา นัดกันไปทำบุญกันบ้างดีกว่า ทำทานให้เด็ก
    มากานเยอะแล้ว เปลียนแนวหน่อย

24. Toey_PRC

699
    1
    0
    วันนี้ศุกร์ที่ 07/08/09 เลขสวยครับ แต่เห็นอะไรไม่ค่อยสวยคือ เป็นจารย์ยะแปดเปื้อนไปด้วยรอยถลอก บ่งบอกว่าประสบอุบัติเหตุมาอย่างโชกโชน เห็นแล้วน่าสงสาร คงเจ็บน่าดู

จารย์ยะ จารย์รีบหาใคร( ญ )สักคนมาดูแลเหอะ ท่าทางจารย์อยู่คนเดียวแบบนี้ คงไม่ไหวแน่ ไม่ต้องลอกเลียนความโสดแบบผมหรอก

ปล.ใกล้จะไม่โสดแล้ว

25. Toey_PRC

699
    1
    0
    วันนี้ศุกร์ที่ 07/08/09 เลขสวยครับ แต่เห็นอะไรไม่ค่อยสวยคือ เป็นจารย์ยะแปดเปื้อนไปด้วยรอยถลอก บ่งบอกว่าประสบอุบัติเหตุมาอย่างโชกโชน เห็นแล้วน่าสงสาร คงเจ็บน่าดู

จารย์ยะ จารย์รีบหาใคร( ญ )สักคนมาดูแลเหอะ ท่าทางจารย์อยู่คนเดียวแบบนี้ คงไม่ไหวแน่ ไม่ต้องลอกเลียนความโสดแบบผมหรอก

ปล.ใกล้จะไม่โสดแล้ว;)

26. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    กลับมาจากเที่ยวแล้วคร๊าบบบบบบ

ได้ยินมาว่านายใหญ่ พาพี่เทพอุทัย ไปเปิดหูเปิดตามาเหรอครับ

27. KEAK 7766

458
    1
    0
    สงสัยไม่ได้เปิดหูเปิดตาอย่างเดียวคับ เห็นมีทั้งเปิดโน้นเปิดนี่ มีทั้งล้วง ทั้งลูบ ทั้งดึง ทั้งดัน ทุกอย่างเลยคับ

28. ya77

408
    1
    0
    พี่เทพตาค้างเลย :eek: แต่ได้ยินว่าเกี๊ยกค้างคืนนะ:D

29. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แวะมา สวัสดี พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านคับ.....อิอิอิ

30. WF_Kitti

1,695
    3
    38

ขอแบบเทพ และ แบบเกี๊ยก ผสมกันด้ายม่ะ...:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้