STUTTGART Racing Club สัพเพเหระพา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 20 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    วันนี้ไปขับรถพี่เต้ยมา เปลี่ยนอะไรใหม่ไม่รู้ แรงมาก (สั่นนะครับไม่ใช่เครื่อง)เล่นเอาจุก

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    สงสัยดวงรถเต้ยใหญ่ใกล้ตกแล้ว
    สั่นแรงมากๆ บาลาน์ด้านในก็ต้องได้รับผลพวงไปด้วย
    ที่นี้หล่ะฮึ่ม.......:D:D:D

3. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ขอบคุณพี่เกี๊ยกมากเลยนะคร๊าบสำหรับกล่อง B16 [​IMG][​IMG][​IMG]

ทำให้ผมลดค่าใช้จ่ายได้ได้เยอะเลย ขอบคุณครับ [​IMG][​IMG][​IMG]

และขอบคุณพี่ๆ STUTTGART ที่ให้กำลังใจก่อนกลับบ้านด้วยนะคับ [​IMG][​IMG][​IMG]

4. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    แวะมาทักทายค้าบบ

5. ya77

408
    1
    0
    อันดับแรกที่ปัดน้ำฝน ปัดเอง ตามมาด้วยกระจกไฟฟ้าเปิดเอง ต่อมาก็ไฟเลี้ยวเปิดเอง ถ้ามีกระจกมองข้างไฟฟ้าจะพับเอง:D:D:D:D:D

6. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :eek:

อะไรอ่ะเพ่ รถผีสิง หรือไง:eek:

7. veeravich

300
    5
    0
    จ๊ากกกกก [​IMG][​IMG][​IMG]

กัวว่าจะแรงกว่าเดิมนี่สิครับ อิอิ [​IMG][​IMG][​IMG]

ยังไงชาตินี้ขอสัญญากับตัวเองแล้วครับว่าถ้าเจอน้ำท่วมจะไม่ลุยอีกแล้วว [​IMG][​IMG]

8. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณพี่กิตติสำหรับพิซซาหร่อยๆ....อิอิอิ....

9. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    แค่นี้เองเหรอจานยะ
    กลัวว่าใช้กล่องเกี๊ยก
    แล้วจะขับแบบเกี๊ยกอ่ะดิ
    เด๋วเด็กสาวๆ ติดตรึม :D

10. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    โน พอม แพม
    ถ้าไปกินต่อกับพวกพี่อร่อยกว่านี้

11. ya77

408
    1
    0
    ถ้าขับแบบเกี๊ยก:rolleyes:น่ากลัวกว่าที่ผมว่าอีก

12. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    นั้นเอากันใหญ่เลย ผมเห็นนัดกันที่ไหนผมไปถึงช้าสุดทุกที

13. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    :confused: ช้าสุดน่าจะเป็นพี่น่ะ

14. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    ผิดแล้ว ผมตะหากที่ช้าที่สุด ไปถึงทีหลังเป็นวันๆเลย

15. ya77

408
    1
    0
    ผมเป็นคนเดียวที่ขับรถแตนขับสุภาพสุดๆ

16. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แย่งกันช้า อะนะ.....คิคิ..

17. veeravich

300
    5
    0
    ง้านผมขอแค่ครึ่งนึงของพี่เกี๊ยกละกันนะครับพี่กิตติ อิอิอิอิ

โดยเฉพาะเรื่องอะไรมาติดตรึมๆ อะไรเงี้ยอ่ะพี่ 555

18. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    รถยะแตนๆ ของพี่ก็แตนๆ ครับ แถมปลายยังวิ่งตามใครไม่ทันทั้งนั้น :cry:

นายตู่จะเอาครึ่งหนึ่งของเกี๊ยกเลยน่ะ เดี๋ยวพี่ฟ้องน้องสาวที่ไปนั่งที่สนามน่ะ :D

19. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ซ้อม 2 จังหว่ะ ที่พีระ วันศุกร์ หรือ เสาร ดีครับ

วันศุกร์ที่ 1/5 เป็นวันหยุด วันแรงงาน พอดี ก็เลยต้องการถามทีมว่า
    แทนที่จะไปซ้อมวันเสาร์ที่ 2 เอาเป็นวันศุกร์ที่ 1/5 ดีไหม ...
    แต่ทั้งนี้และทั้งนั้น เด๋วพี่คงต้องโทรถามเฮียตี๋ก่อนว่าวันศุกร์
    ok สำหรับทีมช่างหรือเปล่า

ตอนนี้ที่ไปแน่ๆ วันไหนก็ได้มี
    1. กิตติ
    2. เต้ยใหญ่
    3. จานยะ

รอถาม
    4. เกี๊ยก
    5. อุทัย
    6. เต้ยเล็ก จะลงมาวันที่ 28/4 ไม่รู้ว่าวันที่ 1 พ่อเลี้ยงว่างไปขับกันหรือเปล่า?

ป.ล. ยะอย่าลืมเอารถ tony ไปให้เฮียตี๋วาง Rok ด้วยน่ะ

20. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    แย่งกันช้าจริงๆ
    ช้าสุดุ น่ะต้องเป็นท่านเทพ .....
    ปีที่แล้วฮุนไดฮฮลเกียร์ไป 3 ครั้งตั้งแต่ปีใหม่
    ปีนี้ฮอลไปแล้ว 1 ครั้ง แม่มใช้เปลืองยิ่งกว่า
    รถ F1 อีก .......... 5555+

21. KEAK 7766

458
    1
    0
    วันศุกร์ดีเลยคับวันเสาร์ไปสระแก้วคับ

22. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ยืนยัน นอนยัน วันศุกร์ไปซ้อมชัวร์แล้วคร๊าบพี่น้อง
    วันพฤหัสนี้พี่ไม่อยู่นะ ไปเขาใหญ่ กลับเย็นๆ
    แล้วจะออกจากบ้านวันศุกร์เช้าประมาณสัก 8 โมง
    ถ้าจะไปพร้อมกัน เอารถมาจอดบ้านพี่ก็ได้
    จะได้เอา fortuner ไปคันเดียว ...

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 13:35:56 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:35:41 ----------

ยืนยัน นอนยัน วันศุกร์ไปซ้อมชัวร์แล้วคร๊าบพี่น้อง
    วันพฤหัสนี้พี่ไม่อยู่นะ ไปเขาใหญ่ กลับเย็นๆ
    แล้วจะออกจากบ้านวันศุกร์เช้าประมาณสัก 8 โมง
    ถ้าจะไปพร้อมกัน เอารถมาจอดบ้านพี่ก็ได้
    จะได้เอา fortuner ไปคันเดียว ...

23. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    มันส์สุดๆ ครับพี่น้องงงงงงงงงง
    เมื่อไหร่ซ้อมอีก

24. KEAK 7766

458
    1
    0
    มันส์มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับ
    อยากไปขับอีกคับ

25. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ไปอีกเมื่อไหร่โทรบอกด้วยนะคับจะไปขอชม.....อิอิ

26. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    พรุ่งนี้เช้าต้องซิ่งไปด่านอีกร๊ะ กลับอีกวัน
    คอยรายงานหุ้น true ให้ด้วยนะคร๊าบพี่น้อง

27. KEAK 7766

458
    1
    0
    รู้สึกว่าตอนนี้1.71บาทแล้วคับพี่น้อง

28. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    วันพรุ่งนี้ 8-9-10 ไม่อยู่นะครับ พาลูกไปผักผ่อนหัวหิน

29. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    พี่กิตติน่าจะมาวันแข่งนะคับ รถเยอะมาก

30. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    กลับมาแล้ว หมดค่าเครื่อง max ใหม่ๆ ไปเครื่องหนึ่ง
    แถมหมดแรงอีกต่างหาก....

ป.ล. เข่าไม่เจ็บกันบ้างหรือไงคร๊าบบบ รับถ้วยกันถ้วนหน้าอีกร๊ะ... :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้