STUTTGART Racing Club สัพเพเหระพา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 20 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    ยินดีกับถ้วยรางวัลทั้ง3ท่านนะครับแล้วก็ขอบอกขับช้าช้าเถิด
    เร็วในสนามก็พอแล้วครับฟังแล้วเสียวมากมาก 555
    ปล.ผมทำอู่สีอยู่ตัวถังเวลาซ่อมนะบางเหมือนกระดาษเลยนะ

2. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มีนาคม 2009
  3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ครับผม
    ปกติผมขับช้าที่สุดอยู่แล้วครับ

4. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ลืมแสดงความยินดีกับ อาจารย์ยะ, เกี๊ยก, เต้ยใหญ่, หลานดร๊าฟ ที่ได้ถ้วยสนามแรก
    มานอนกอดกันคนละสองใบ

ส่วนน้องใหม่ในทีม อู กับ รัตน์ อีกไม่นานคงได้รับถ้วยกับเค้าเหมือนกันครับ

5. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    โห พี่กิตติ มีเด็กปั้นด้วยอ่า อยากอยู่ stuttgart บ้างจังคับ อิอิ

6. WF_Kitti

1,695
    3
    38

ต้องไปซื้อรองเท้า Stuttgart มาใส่ก่อนครับ :D:D:D

7. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

8. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ยินดีกับพี่ๆ นะค๊าบบบ

รูป จารย์ยะ...เพียบครับ ตอนบี้กันเองกับพี่เกี๊ยกอีก....เดี๋ยวโดนแซวหลายแน่ๆ 555

มาทำลายสถิติรถเช่าของเค้า นึกว่าสบายตัวซะแล้วเดือนนี้...ต้องแซวหนักๆ อิอิอิอิอิ

9. ya77

408
    1
    0
    :eek::eek::eek::eek:
    ขดโทษไม่ได้ตั้งใจ...แต่ขอบคุณมากที่ถ่ายรูปมีพี่ด้วย รูปสวยมากครับ:eek::eek::eek:

10. ya77

408
    1
    0
    ซะบายตัว5555

11. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    เมื่อไหร่ stuttgart จะผลิตรองเท้าแข่งบ้างอ่าคับพี่ เอาแบบทรง alpinestar เลยอ่าคับ จะได้สอย อิอิ

12. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    เออเน๊อะ

ขอจองด้วยคนคับพี่ อิอิอิอิ

13. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    หุ้มข้อ รุ่น Limited Edition มีลายเซ็นต์พี่กิตติด้วย อิอิอิ....:D:D:D:D:D:D

14. WF_Kitti

1,695
    3
    38

ไม่ซะบายตัว แต่ซะบายกระเป๋าตังค์ 5555+

ป.ล. วันนี้สนามปิด ไป rca หรือ ไปสำนัก คุยกันแล้วโทรมาบอกด้วยน่ะ
    เผอิญบ่ายสองมีนัดกับห้างฯ lotus เสร็จก็คงประมาณไม่เกินสามโมง
    แล้วจะแวะเอาเครื่องไปให้เฮียตี๋ที่อู่ ...

แต่ถ้าใครไม่ไปไหน หาพี่ได้ที่สำนักแน่นอน :eek:

15. WF_Kitti

1,695
    3
    38

Stuttgart ไม่กล้าทำรองเท้าแข่งครับ ตลาดมันเล็กมากๆ
    ทำแต่รองเท้าไม่หุ้มข้อรุ่นเดียว ไว้ใส่ซ้อมพร้อมเดินเล่น
    ถ้าใครสนใจบอกมาได้เลยสำหรับพวกเราคิด 800 บาท
    จากราคาป้าย 2,200

ส่วนหุ้มข้อแนะนำให้ซื้อ OMP ที่เฮียตี๋ขายอยู่ครับ ทนทาน ใช้ดี ราคาไม่แพง

16. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ลืมไป..เมื่อเช้าซิ่งกบไป 0 toyota ว่าจะไปถอย fortuner
    เจอพนักงานขายหน้าตาดี เลยไม่ได้ซื้อเลย คงต้องเจรจากันอีก
    หลายรอบ 5555+

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ;);););););););)

18. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    วันนี้แวะไปสำนัก ปรากฏว่าเปิดตึกใหม่
    ประมาณว่าโรงแรมห้าดาว ตกแต่งแบบ modern contemporary
    ทีวีจอแบนบางๆ ห้องน้ำกว่างใส จากุซซี่ในตัว พร้อมเกลือ และ น้ำมันหอมต่างๆ
    ขัดด้วยสคัปสบายตัวจริงๆๆๆ

19. ya77

408
    1
    0
    สาขาไหนครับจะไปหา แต่เอารถไปซ่อมนะไม่มีตังออกใหม่:eek:

20. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    มีคนอยากมาอยู่ stuttgart หลายคน
    ทีมว่ายังไงครับ จะเก็บค่าแรกเข้าคนละกี่อ่างดี

21. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    แถวๆ บ้านพี่คร๊าบอาจารย์ยะ

22. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ออนกันทั้งจารย์ยะ และ เกี๊ยก เลยน่ะ
    พี่เอาเครื่องตัวญี่ปุ่นที่ฮอลเสร็จไปทิ้งไว้ให้เดชเอาไปพัทยาแล้ว
    ถ้าวันอาทิตย์ไม่ติดอะไร จะไปเซ็ทรถคร่าวไว้รอวันแข่งเลย

ป.ล. คืนนี้กลับบ้านเร็ว เมียงงไปเลย ...

23. ya77

408
    1
    0
    ก็สนามมันปิดเร็วนิครับ55555

24. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    วันนี้กลับไปเจอกิ๊กเก่า มีความสุขมากๆครับ แต่โดนเทพฯ เข้าไปทำร้ายน้องเค้าซะผมหึงเลย แต่ทำไงได้...

เศร้าหว่ะ

25. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    พี่เทพอุทัยเรา เอาอีกแล้ว 555

26. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    คิดค่าสมัครเข้าทีมเป็นอ่าง... อิอิ น่าสนนะพี่

ว่าแต่ ต้องให้เข้าไปดูด้วยนะ เต็มที่เล้ยยยย อิอิ

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ไปดูด้วย....:D

28. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ศ3 ส2
    พี่ก็มีความสุขเกินล้นเลยสำหรับพี่ :cool:
    และ ดีใจกับพ่อเลี้ยงสำหรับเหยี่ยวดำตัวแรงๆ ด้วย
    เจ้ากบน้อยของพี่ไล่ไม่ทัน ครั้งหน้าต้องมาเจอกะ
    fortuner พี่หน่อย 55555+

ป.ล. ขออภัยสำหรับหมูยอของเทพ เด็กที่บ้านซัดไปหมดแล้ว :sad:

29. WF_Kitti

1,695
    3
    38

เข้ามาดูอย่างเดียวไม่ได้หรอกคร๊าบบบบบ
    ต้องเข้ามาเป็นญาติกันถึงจะยอม ...:D:D:D

30. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    พี่ไม่รู้เรื่องเลย ถ้าพ่อเลี้ยงเต้ย sti ไม่บอกว่าเทพมีย่องไปห้องเต้ย

พี่รู้แต่ว่า ตอนพี่ประชุมอยู่ เทพมีปากเสียงกับเด็กที่ห้องรับแขก
    เสียงดังมาก จนพี่กลัวไม่กล้าออกมาที่ห้องรับแขกเลย
    เด็กร้องยังกะถูกเชือด ที่คาดว่าเทพแม่มแทงซะยับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้