STUTTGART Racing Club สัพเพเหระพา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 20 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

เรื่องเงินไม่ต้องห่วง โทรหาพี่เทพ เอ่ยปากขอให้พี่เทพ
    ช่วยคำเดียว รับรอง รับรอง ได้ ได้ .........................

นั่งฟังแกเล่านิทานอีกอีกนาน 555555+

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณมากคับที่กรุณาผม ให้ผมได้มีโอกาสได้สัมผัสรถเทพๆของเหล่าเทพ
    ในวงการ.....ยังไงคงต้องรบกวนขอคำปรึกษาอีกเยอะเลยคับ....:D

ส่วนรถของอาจารย์ยะ อะคับ ผมเดาว่าที่รถของอาจารย์ มีอาการ ศูนย์
    ไม่ตรง แต่ทำไมอาจารย์ขับได้เร็วกว่า คนขับรถ ศูนย์ ตรงๆนั้น
    ผมเดาว่า ศูนย์ บางอย่างในตัวอาจารย์ยะ ก็น่าจะ ไม่ตรง พออาจารย์ยะ
    นั่งลงบนรถ เออ มัน สมดุลย์พอดี เลยขับได้เร็วอะค๊าปปปปป
    (ล้อเล่นนะค๊าปปป..... ผมเดาว่าอาจารย์ยะตั้งใจให้เป็นแบบนั้น)
    :p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

3. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ของอาจารย์ยะ ขัดลื่นบ่อยจนเบี้ยวอ่ะครับ

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

5. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ขัดอะไรกันครับไม่เห็นรู้เรื่อง:D:D:D

6. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม....ทางรายการช่วยติดต่อ พี่กิตติ มาตอบปัญหาด้วยคับ......อิอิอิ....:D

7. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    รายการตามไปดู จะพาไปเฉลยในคำคืนวันศุกร์นี้นะครับ
    ใครมีแฟนก็ไม่ต้องพาแฟนมาสนามนะครับ ...

8. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แล้วพบกันครับพี่.....:sad::sad::sad::sad:

9. ya77

408
    1
    0
    ไป เลอ แถวบ้านพี่อ่ะป่าวครับ

10. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ไปได้คับพอดีวีซ่าผ่านพอดี

11. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พบกันเย็นๆนะคับ......

12. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :)

สวัสดีครับทั่นๆทั้งหลาย

ม๊ะวาน ปาย หนาย กาน มาคร้าบบบบบบ อิจฉาวุ้ย

13. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    พริ๊ตตี้น้อง เต้ยใหญ่ติดใจ จะไปอีก

14. ya77

408
    1
    0
    ถ้าวันนี้ผมไปอีกก็3วันติด555555

15. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ซินเจียอยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้ กันทุกๆ ท่านนะครับ

พรุ่งนี้เย็นๆ อาจแว๊ปๆ ไปขับซะหน่อย คันๆๆๆ

16. ya77

408
    1
    0
    ขับ หรือ ขัด ครับพี่:D:D

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อูยๆ.....

18. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ขับเสร็จ ก็ต้องขัด ถูกต้องแล้วคร๊าบบบบ...

มะงั้น...เดี๋ยวรถมันไม่เงาอ่ะ...

19. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ไม่ได้แซวพ่อเลี้ยงนานร๊ะ
    ขอซะหน่อย สายซึ่งไว้ใจได้
    รายงานมาว่ามีพ่อเลี้ยงเมืองแพร่
    เจี้ยวหงุดหงิด ไม่รู้จะทำยังไง
    เลยเมาซะ แล้ว .... เอาเจ้า ranger
    ซึ่งทำกล่องแรงมาวิ่งป่วนมันทั่วเมืองแพร่
    แต่เจ้าตัวไม่รู้ว่าทำอะไรบ้าง...
    555...

ป.ล. อย่าไปซื้อมันเลยอิมหน่ะ.. มันอันตราย..........

20. KEAK 7766

458
    1
    0
    ก่อนอื่นต้องขอโทดพี่ๆทุกคนนะคับที่ทำให้ผิดหวัง อิอิ
    ต้องขอโทดพี่กิต กับพี่ใหญ่ด้วยคับ
    ตอนนี้ไม่มีความมั่นใจเลย สงสัยต้องขับเล่นๆแล้วมั่ง555

21. ya77

408
    1
    0
    ขำขำหน่าดูพี่ดิขึ้นทางด่วนวิ่ง195ยังมีอิมแซงไปแล้วก็รอแซงแล้วก็รอพอจะถึงบ้านก็มีรถมากวนยิงไฟใส่( กท 2500) แต่พี่ก็ยังขับไปเฉยๆ

22. TonkHotto

TonkHotto New Member VIP

131
    4
    0

สู้ๆนะเกี้ยก อย่าคิดมาก

เอาใหม่ๆ วิ่งอีกโทรบอกด้วยนะ :D:D:D

23. WF_Kitti

1,695
    3
    38

คนในทีมไม่มีใครผิดหวังเลยน้อง น้ำหนักมันต่างเยอะ
    ฝ่ายนั้นเบากว่าเกี๊ยกสัก 20 กิโลได้ แต่คงต้องมีแก้
    แล้วต้องคุยกติกาให้แฟร์กว่านี้หน่อย อย่างน้อยต้องถ่วง
    เกี๊ยกอาจต่อให้สัก 10 โลก็ได้ แก้เมื่อไหร่บอกมาเลย
    ประธาน true บอกว่า ต้องการเงินเท่าไหร่เด๋วจัดให้..

เออเห็นด้วยเหมือนกัน Camry สีทองแตนๆ คันนั้น ใส้ในมีลูก ก้าน ข้อ
    หรือ เปล่าไม่รู้ รถมันคงเบามากๆ ทำไมมันวิ่งระเบิดเทิดเทิงอย่างนั้น
    ส่วนอิมคันนั้น เท่าที่ดูก็ไม่แรงอย่างที่เห็นหรอกนะ ตอนหลังโดน
    Fortuner สีดำ แซงแบบเนิบๆ ด้วยซ้ำ

24. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    วันเสาร์นี้มีใครอยากไปขับสองจังหว่ะหรือเปล่า?
    คันสุดๆๆๆ

25. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ทำดีที่สุดแล้วคับเกี๊ยก ผมก็เชียร์อยู่คับ แต่เบอร์ 20 นี่ แปลกๆเนอะ

26. KEAK 7766

458
    1
    0
    ขอบคุณคับต้อง ขอบคุณคับต้น
    และขอบคุณพี่ๆทุกคนคับ รถมันไม่ได้จริงๆ
    ถ้าเมื่อคืนเป็นคันอื่นนะคงต้องมีปิดร้านนวดกันหน่อย555

27. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เรื่องปิดร้านนวด ขอแค่บอกล่วงหน้าสักไม่กี่ชั่วโมง
    เด๋วพี่จัดให้ได้ .. ไหนๆ ก็เข้าเรื่องนี้แล้ว พรุ่งนี้เอาไง
    ว่ามาเลย นกป นนม นผบ หรือ ออน

28. ya77

408
    1
    0
    นกป ดีนะไม่ นปก

29. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เอาไงครับพี่น้อง ขับ ก่อน ขัด
    หรือ ขัด ก่อน ขับ ส่งสัญญานมาหน่อย
    ตอนสักบ่ายสาม พี่จะเอา 456 ไปที่อู่เอียตี๋
    พรุ่งนี้ไปโชว์เดี่ยว...

30. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เอาไงครับพี่น้อง ขับ ก่อน ขัด
    หรือ ขัด ก่อน ขับ ส่งสัญญานมาหน่อย
    ตอนสักบ่ายสาม พี่จะเอา 456 ไปที่อู่เอียตี๋
    พรุ่งนี้ไปโชว์เดี่ยว...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้