STUTTGART Racing Club สัพเพเหระพา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 20 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    คุณไก่บอกว่าวันพฤหัสที่ 8 กับ ศุกร์ที่ 9 มกรา 52
    สนามปิด Dtac private party แล้วพวกเราจะเอาไง
    บอกด้วยครับ.... RCA หรือ Sugar Beet หรือ TRD

ใครท้ามาเหรอเกี๊ยก ... เอาเงินที่จะไปเฉ็ง....
    ไปกินสุกี้ดีกว่า ไม่เหนือย ... พวกเราหน่ะ
    เป็นพวกมือตกหมดแล้ว ... :D

ว่าแต่ว่าวิ่งพร้อมกัน 8 คันเลยเหรอ ถ้านับพวกเรา
    รวมพ่อเลี้ยงก็ 6 คันแล้วน่ะ เดี่ยวก็ต้องมาจับฉลาก
    กันอีก .55555 +

2. WF_Kitti

1,695
    3
    38

สวัสดีปีใหม่น้องคาสาโนว่าบ๊อบ
    ยังสงสัยอยู่เลยว่าเพลงมันมายังไง
    กลัวมันจะเป็น virus อ่ะดิ.....

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    สวัสดีคับพี่ๆน้องๆทั้งหลาย เมื่อไหร่ไป MSL อีกคับ ผมจะไปขอ
    คำแนะนำคับ......อิอิอิ...............:D

4. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    มาก็กัดเลยนะ:cry: แล้วพี่ก็มิอาจสอนไอเข้โดดน้ำหรอก:D:D:D:D:D

5. WF_Kitti

1,695
    3
    38

สวัสดีครับคุณโป้ง
    กลัวว่าคุณโป้งจะต้องเป็นคนแนะนำอ่ะสิครับ
    เห็นในข้อความของคุณป๋าไก่ว่าเวลาขึ้นบอรด์
    เลยนิครับ ...

วันเสาร์หลังลูกเรียนว่ายน้ำเสร็จผมคงไปสนามคับ
    พาลูกไปขับรถฟรี ชอบๆๆๆ ถังกำลังแตกอยู่พอดี ;)

6. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เบื่อเพลงที่ขึ้นมาจังคับพี่น้อง
    จังหว่ะมันหลอนให้ไปอัพยา

7. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :p HBD 2 me.

ปีนี้เบญจเพศพอดี

[media]http://www.youtube.com/watch?v=bYc11odJN3c[/media]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มกราคม 2009
  8. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    โอย...มิบังอาจคับพี่....:)
    เคยเห็นเหล่าพี่ๆน้องๆขับกันแล้ว นิ่งๆกันทั้งนั้น...:cool:
    ยังไงเจอกันนะคับพี่.....:D

9. ya77

408
    1
    0
    ปีนี้ลืมHBDกระทู้ HBD เจ้าของ(เต้ย)แล้วกัน

10. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    Happy Birthday to พ่อเลี้ยง 10 มกรา วันดี เป็นวันที่เทพบุตรแห่งรัตติกาลมาจุติ
    ทำให้เหล่านางโค ต้องตกมาเป็นทาสบำเรอ ...
    ยังไงปีนี้ก็ขออวยพรให้พ่อเลี้ยงแบ่งมาให้พี่บ้าง
    ซักนิดก็แล้วกัน 555 ...

ขอให้เจ้าภาพจงเจริญ.......

11. Toey_PRC

699
    1
    0
    :cool:
    :p
    ไม่มีซะหล่ะ เจ้าพ่งเจ้าภาพอะไร เก็บตังค์ถอยอิมฯอยู่ ไม่มีทั้งสิ้นเจ้าภาพเจ้าแพบอะไรทั้งนั้น...

:p:p:p

12. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    แฮปปี้เบิร์ดเดย์ เบญจเพศแล้ว ก็อย่าลืมไปทำบุญไถ่โคด้วยนะครับ

13. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    happy birthdayนะคับพี่เต้นเล็ก
    ปล อีก3ปีผมก็เบจเพศเหมือนกันคับ

14. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    อีกไม่กี่เดือนก็เลยเบญเพศมา 5 ปีร๊ะ

15. ya77

408
    1
    0
    พี่ๆทีมนี้อายุน้อยๆกันทั้งนั้น:D

16. WF_Kitti

1,695
    3
    38

ถูกต้องแล้วคร๊าบบบ :bathbaby::bathbaby::bathbaby:

17. boytuty

boytuty New Member Member

20
    0
    0
    HBD พี่เต้ยเล็ก....ย้อนหลังด้วย ขอให้ได้อิมเร็วๆ
    เมื่อวานไปขับมา เครื่องสะดุด ผลสุดท้ายนมของหนูตัน

18. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    นมหนูตัน ก็ดูดออกซิบอย
    มันจะไปยากตรงไหน
    ถ้าดูดไม่เป็น เรียกพวกพี่ๆ
    ไปช่วยดูดก็ได้หน่ะ
    โดยเฉพาะพี่เทพ แกดูดระเบิด :D

19. ya77

408
    1
    0
  20. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    หนาวจริงๆ
    หนาวจนอยากแช่น้ำให้หายหนาว

21. ya77

408
    1
    0
    ขอตัวไประนองนะครับ กลับมาจะปแช่น้ำกีพี่ (เอาแบบไม่แช่ได้ป่าวครับ):D

22. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ว่ามาเลย จะแบบแห้ง หรือ แบบเปียก
    ได้ทั้งนั้น ขอแค่ชวน ......

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอขอบคุณพี่ กิตติ มากๆคับที่แนะนำและให้ความรู้กับผม และ
    ยังใจดีให้ผมได้ทดลองขับรถของพี่...เข้าใจแล้วคับ ว่า
    สวรรค์มีจริงอะ เป็นอย่างงี้นี่เอง..........:D:D:D:D:D:D:D:D
    (โอกาสหน้าขอเเอบลองขับอีกนะคับ....ล้อเล่นๆ...อิอิอิ)

24. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ลองได้เลยคับ วันหลังมาลองรถผมด้วยก็ได้คับ

25. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    โห.....ใจดีจัง...ขอบคุณมากๆเลยคับน้องเกี๊ยก...:D:D:D:D

26. ya77

408
    1
    0
    กลับมาแล้วครับ....................รถผมก็ขับได้นะครับถ้ารถพี่กิตติเป็นสวรรค์ รถผมอ่ะสวรรค์ชั้น 7 5555555555

27. Toey_PRC

699
    1
    0
    :mad: :cry:

เครียดโว้ยยยยยยยยยยยยยยย:cry: ซูบารุ หน้าเหยี่ยว S203 สีขาว มันบินหนีผมไปอีกคันแล้วววววว

เครียด

กูจะทนไม่ไหวแล้วววววววววโว้ยยยยยยยยยยยย

ต้องหาเงินดาวน์ให้ได้ อย่างต่ำ9แสนหว่ะ มันจัดได้ประมาณล้าน

เครียด

28. PONG DMAX

17,115
    14
    38

ใจเย็นๆคับพี่...คิดซะว่ามันไม่ใช่ เนื้อคู่ ของเรา....:D

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

30. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ด้วยความยินดีครับโป้ง ลองได้เรื่อยๆนะครับ
    แต่ถ้าได้ลองรถเกี๊ยก กับ เต้ยใหญ่ คงเป็นสวรรค์ชั้น 7 จริงๆ
    ส่วนรถยะ ถ้าได้ลองอาจคิดเลิกขับได้ครับ ศูนย์ล้อไม่เคยตรง
    เลยสำหรับรถอาจารย์ยะ แต่ดันขับเร็วกว่าพวกศูนย์เที่ยงๆ

ป.ล. พ่อเลี้ยง อายุน้อยกว่าโป้งครับ
    ส่วนเรื่องแนะนำ คงไม่กล้าครับ เดี๋ยวนี้ผมขับช้าครับ มือตก...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้