STUTTGART Racing Club สัพเพเหระพา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 20 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    หาเรื่องทำยามว่าง

:p

หาเรื่องโพสรูปเล่นๆ แบบมีจรรยาบรรณ :cool::D:D:D

2. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    หน้าคุ้นๆ ยังงัยก็ไม่รุ คนทางซ้ายในรุปอ่ะ อิอิอิ

3. ได้เคยเห็นพี่เต้ย PRC ที่สนามคารท์ มีหนวดนิดหน่อยหน้าแข้มๆ เท่ห์จังเลย
    ถ้าหนูแปลงเพศแล้วพี่เต้ยจะชอบไหมค่ะ..

4. Toey_PRC

699
    1
    0
    ว้าว จริงเหรอ!!!?

:p

ฮอร์โมนมันแรงไปหน่อยครับช่วงนี้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มิถุนายน 2008
  5. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ชายฉกรรณ์ ในรูปใครอ่ะ ขนาดเบลอๆ ยังดูดีเลย ......

6. Toey_PRC

699
    1
    0
    รถBenzที่อายุสั้นที่สุด

:(

:p:p:(ได้ไปเห็นรถMercedes Benzมาคันหนึ่ง เจ้าของเป็นคนสุภาพเรียบร้อยสม่ำเสมอ แต่อุบัติเหตุก็คืออุบัติเหตุ เจ้าของรถคันนี้ผมรู้จักดี เค้าว่าวันเกิดเหตุหน่ะเค้าหลับใน:mad::eek::eek:

:mad::mad::mad: ที่สำคัญ รถคันนี้พึ่งได้ป้ายทะเบียนขาวมาหยกๆ และเลขบอกระยะทางที่หน้าคอนโซล บอกไว้เพียง 2000 กว่ากิโลเมตรเท่านั้นเอง:cry::cry::cry:

:cry::cry::cry:สงสารเจ้าของรถคันนี้จริงๆ:cry::cry::cry:

7. WF_Uthai

WF_Uthai New Member Member

113
    0
    0
    gene เดียวกัน

จาก 2 รูปข้างล่าง น่าจะมี gene เดียวกันน่ะ

8. WF_Uthai

113
    0
    0
    แบ่งเวลายังไงเนี่ยะ

พ่อเลี้ยงต้องแบ่งเวลาเพิ่มจากเดิมวันละ 48 ชั่วโมงแล้วล่ะสิ

9. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    รถใหม่มากๆ ซากขายหรือเปล่าสภาพตามรูปนี้
    ช่วยติดต่อเจ้าของให้หน่อยซิ บอกว่าพี่ขอซื้อซาก
    500,000 อะ...

10. WF_Uthai

113
    0
    0
    หลายวัน

ถ้าขายไป เจ้าของก็มีเงินใช้ในกรุงเทพ ได้ตั้งหลายวันสิเนี่ยะ

11. Toey_PRC

699
    1
    0

;)

:) ถามเจ้าของมาแล้วครับ "เค้าว่าขายไม่ลง" มันแพงไปสำหรับซากแบบนี้เกรงใจคนซื้อไปหน่ะครับ ก็เลยตัดสินใจซ่อม เก็บไว้ใช้ดีกว่า

:cool: ส่วนเรื่องGeneอะไรที่ท่านเทพกล่าวมานั้น ผมก็ไม่ทราบได้ เพราะสองคนที่ขับรถต่างกรรมต่างวาระและพาหนะนั้นหาใช่คนเดียวกันไม่ คนนึง เป็นเทพบุตรผู้หลงไหลในอรรถรสแห่งรติกาล อีกคนเป็นเฮอคิวลิสแห่งที่ราบสูง

:eek: ส่วนเรื่องมีเงินใช้ในกทม.ตั้งหลายคืนนั้น ท่านเทพก็ว่าไป๊ เจ้าของรถเป็นคนประหยัดมัธยัสถ์ ใช้จ่ายเงินอย่างระมัดระวัง 500,000 ใช้กันหลายปีทีเดียวแหล่ะครับ:)

ปล. เสี้ยนอยากควบเจ้าIntrepid+Rotax125Maxเหลือเกิน แต่เวลาไม่อำนวย คาดว่าอีกสักปีอาจกลายเป็นToni+อะไรที่แรงๆทนๆคุ้มค่าๆ แบบBrand New ก็เป็นได้

12. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    KF2 ไปเลยพ่อเลี้ยง อึดดี

13. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ผมว่าคนขับเมาใช้มั้ยครับพี่ๆ:D

14. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ถ้าถามคนขับคงได้ยินคำตอบว่า "ม่ายยยย..มาววว" ดืมไปนิดเดียวเอง

คิดว่าคนขับคงเหนื่อยแล้วเผลอหลับมากกว่า รถมันนุ่มสบายไปหน่อย

15. WF_Uthai

113
    0
    0
    เขียนท้ายรถวัยรุ่น + เด็กแว้น

สำหรับเขียนท้ายรถวัยรุ่น และ เด็กแว้นทั้งหลาย

ดีไหมพ่อเลี้ยง

16. Toey_PRC

699
    1
    0
    :confused:

งง ครับ คิดว่าคงเป็นอักษรย่อทางการแพทย์

ยังไงพี่เทพช่วยส่งคำอธิบายมาด้วยครับ เพราะยอมรับว่าผม ไม่รู้จริง???:confused:

17. WF_Kitti

1,695
    3
    38

เด็กแว้นใช้สำหรับพวกขี่มอเตอร์ไซค์อย่างเดียวไม่ใช่เหรอ ท่านจอมยุทธเบี้ยว.

โถๆ พ่อเลี้ยงทำเป็นไม่เข้าใจ..เทพอุตส่าห์ถ่ายรูปมาชัดเจน...ถ้าเป็นเมืองไทย
    ก็คงแนวว่า "ขับรถไม่สุภาพ กรุณาแจ้ง 081-634-2634" พี่ว่าจริงๆก็น่าจะ
    ไปหามาติดให้คนที่ขับฮุนได สักแผ่นนะ...คนนี้ขับรถเฮียที่สุดแล้ว :D:D:D

18. WF_Uthai

113
    0
    0
    ท่านประธาน จริง ๆ

ขอบคุณท่านเจ้าสำนัก สมแล้วที่เป็นประธาน

ให้เขียนไว้ในพาหนะทั้งหมดนั่นแหละค้าบ

แปลว่า "ขับรถดี อย่าลืมชมกันด้วย" !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

19. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ที่สระบุรีเมื่อวานนี้ขาดพ่อเลี้ยง กับ จอมยุทธ เท่านั้นเอง
    ก็ดีไปอย่างครับ ได้อะไหล่ของสองคันนี้เป็นสำรอง
    ประหยัดเงินในกระเป๋าไปเยอะเลย .............................

สนามนี้เฮียตี๋จัดได้ดีมากครับ บรรยากาศโดยรวมดีครับ

งาน Rotax สนามสุดท้ายถ้าใครไม่ติดอะไร พวกเรา
    น่าจะเอาเครื่อง max ไปวิ่งกันครบๆนะ

20. Toey_PRC

699
    1
    0
    ถึงพี่อุทัย(จอมยุทธเบี้ยว)

:)

พี่เทพ ช่วงนี้หายหน้าหายตาไปนะพี่ ไม่ทราบว่าติดธุระอะไรเป็นพิเศษหรือป่าวครับ

:cool::cool::cool::cool::cool::cool:

เมื่อคืนดูรายการวู้ดดี้ เกิดมาคุย แล้วให้อยากไปพักโรงแรม ลัตติ ล้านนา จริงๆ พี่เทพพอทราบราคาห้องพักหรือมีpackageพิเศษๆอะไรไหมครับ เพราะเข้าใจว่า พี่เทพช่วงนี้ไม่ค่อยอยู่กทม. แต่เดินสายไปหลายจังหวัด และหลายประเทศ โดยไม่ได้พกศรีภรรยาและลูกแฝดไปด้วย เข้าใจว่าต้องพาลูกๆอีกบ้านหนึ่งไปเที่ยวแบบสลับครอบครัวสลับชีวิตแหง๋ๆ

หรือไม่อีกที ก็คงพาน้องๆไปสมัครเรียนต่อระดับอุดมศึกษา และ ชำระค่าใช้จ่าย(ค่าเทอม) หลังการปรึกษาหารือกันในแนวราบ:)

ปล.ไวน์ผมหมดแล้ว ยังไงกรุณาเตรียมการสั่งให้ผมด้วยครับ ถ้าเป็นไปได้ ถามหาCognacด้วยก็ดีครับ ช่วงนี้ ดื่มผสมไม่ค่อยได้มันแสบคอ ต้องดื่มon the rock มันอุ่นท้องดี

อ้อ อีกอย่าง พี่เทพพอจะทราบว่า น้ำแข็งผลึกที่ทำจากน้ำแร่ นั้นเค้าทำยังไงให้ผลึกมันสวยๆครับ ผมจะเอามาใส่cognacดีๆดื่มที่บ้านนอกนี่ ช่วงแรกว่าจะลองใช้น้ำแร่Auraของไทยไปก่อน คิดว่าคงจะพอใช้กันได้

วันนี้มันอากาศขมุกขมัวจริงๆ ดูๆไปแล้วง่วงนอน อยากหาอะไรกระแทกปากสักเป๊กสองเป๊กแล้วสิ:D

21. WF_Uthai

113
    0
    0
    พี่อุทัย กลับมาแล้ว (ไม่เบี้ยว)

พี่อุทัยหลังจากไปเป็นทีมแมคคานิคที่เซปัง กลับมา MSL แล้ว
    ไม่ได้เบี้ยว เฉไฉไปไหน พ่อเลี้ยงจะให้ทำรถก็ติดต่อได้เลย
    แต่ถ้าถามเรื่องน้ำแข็ง หรืออะไรแข็ง ๆ ต้องลองถามท่านเจ้าสำนักดู
    ส่วนจะหาปากมากระแทก เอ๊ยหาอะไรมากระแทกปาก ต้องลอง PB Valley ดู
    เห็น Go Inter แถมราคายังแซงรุ่นที่พ่อเลี้ยงดื่มประจำทีละหลายโหลนั่นซะอีก

22. WF_Uthai

113
    0
    0
    รอของใหม่

ต้องสนับสนุนท่านประธาน หรือ แชมป์สนามล่าสุดใช่ไหมพ่อเลี้ยง
    แต่เห็นพ่อเลี้ยงเคยเกริ่นว่าจะถอย Tony Kart + KF2 Brand new
    สงสัยท่านเจ้าสำนักคงตอบแทนเป็นแน่แท้ เพียงแต่หาน้ำมันเติมเท่านั้น
    ใช่ไหมพ่อเลี้ยง

23. Toey_PRC

699
    1
    0

;)

สองQUOTEข้างบนนี้ไม่ใช่พี่อุทัย(เทพ) โพสอย่างแน่นอน คงต้องเป็นใครสักคนแถวๆ ประตูน้ำ กทม. แอบlog inเข้ามาแหง๋ๆ

สำนวนมันม่าย ช่ายยยยยยยยย ม่ายช่ายยย:mad:

24. WF_Uthai

113
    0
    0
    Guest Speaker

พ่อเลี้ยงอยู่ที่แพร่คงจะรู้เรื่องในวงการดี

อยากจะเชิญมาเป็น "Guest Speaker" เรื่อง "การเกษตรชีวภาพ"

จะได้เอาไว้ใส่ใน profile ก่อนขึ้นเป็นนายก ดีไหมพ่อเลี้ยง

25. WF_Kitti

1,695
    3
    38

ไม่ใช่คนแถวประตูน้ำแน่ เพราะคนแถวนี้เขียนแล้วอ่านรู้เรื่อง ...

26. Toey_PRC

699
    1
    0

:) แหม๋ พี่อุทัย ไอ้ปัจจุบันผมก็มีตำแหน่งเป็นนายกอยู่แล้วหน่ะครับ ไม่จำเป็นต้องไป เพิ่มเติมprofileอะไรอีก จริงๆนะ

:cool: ส่วนเรื่องการยืนยันจากแหล่งข่าวคนประตูน้ำ ก็ต้องเข้าใจว่า เบื่องหลังหาใช่คนมีอิทธิพลคนนั้นไม่ แต่เป็นเทพตัวจริงเสียงจริงโพส เพราะ ใช้ทฤษฏีตีความหมายคำภาษาไทยแปลเรื่องราวที่โพสในกระทู้ท่านเทพไม่ออกจริงๆดังว่า ฟังแล้วเหมือนบันไดเวียนวนหาจุดจบไม่ได้ เดินขึ้นไปเหมือนเดินลงมา

ปล. ไอ้ที่ว่าผมเป็นนายกหน่ะ ผมเป็นนายกสมาคมแทะเมล็ดแตงโมแห่งประเทศไทย ครับผม :p:p:p

27. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    โห โห โห
    เต้ยใหญ่ (jps) มี hi5 กะเค้าด้วยครับท่านๆ

28. Toey_PRC

699
    1
    0

;) พี่ หมัยนี้นะ เค้ามีกันท้างน้านนนนน ใครม๊ะมีสิเชย;)

29. Toey_PRC

699
    1
    0
    :eek:

วันนี้อากาศร้อนจริงๆเลยครับ นี่ขนาดเปิดแอร์แล้วนะ เร่งสุดแล้วด้วย

สงสัยเป็นเพราะ มิวสิควีดีโอนี้หรือป่าวนะ
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=V622A9jVriA[/media]

30. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    วันศุกร์ไปซ้อมกีนที่ MSL รถเต้ยใหญ่แรงมากๆครับ
    แต่คาดว่าวันศุกร์หน้าที่จะถึงรถเกี๊ยกก็จะแรงขึ้นอีกคัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้