STUTTGART Racing Club สัพเพเหระพา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 20 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    สวัสดีบอย...ห่างหายไปเลยนะ ไปซุ่มลดน้ำหนักลงเข่งงาน 24 แน่ๆ[/QUOTE]

ตอนนี้ไม่ซ้อมเลยครับพี่ อ้วนขึ้นเยอะเลย ช่วงนี้ มีแต่งานครับ

เหนื่อยมากเลยครับ แถมไม่มีโอกาสไปซ้อมที่ไหนเลยครับพี่

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    แบบเสื้อ Stuttgart ครับ

แบบเสื้อ Stuttgart ครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ

3. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    เอาลายตรงแขนด้วย......จะเอา จะเอา

4. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    มาทำเป็นเด็กติ๊งต๊องจะเอาลายตรงแขน

แก่แล้วไม่รู้จักแก่

5. Toey_PRC

699
    1
    0
    รู้สึกเซ็งๆยังไงก็ไม่ทราบ แปลกที่รู้สึกว่าสิ่งที่คิดว่าเราอยากจะครอบครองมันนานๆ แต่เหมือนเราชักไม่อยากมีอีกแล้ว ชักรู้สึกว่ายังไม่ใช่ไม่ถึงเวลา หลงเหมือนหลงทางเหมือนรู้สึกเอาเองว่าเดินมาผิดทางทั้งๆที่ก้อฝ่าฟันอุปสรรคมาพอสมควรแต่ก็ไม่รู้ว่าจะเดินต่อไปดีหรือว่าหันหลังกลับไปดี

เหนื่อยภายในใจข้างในลึกๆ เหมือนว่าอะไรๆมันก้อขัดๆมันไม่ราบลื่นมันเหมือนไม่ใช่แต่ฝืนทำหรืออีกทีก้อคิดว่าที่ทำอยู่หน่ะมันถูกต้องแล้ว

มึนๆงงๆ

6. ya77

408
    1
    0
    มันก็เลข3เหมือนกานนนนนนนนนนนนน
    HAPPY BIRTHDAY นะจ๊ะ

7. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    Happy Birthday คับ
    ขอให้พี่ได้ KF2 เป็นคนแรกของทีมแล้วกันคับ
    มีความสุขมากๆคับ สมหวังในทุกๆเรื่องคับ

8. KEAK 7766

458
    1
    0
    สวยมากคับ แต่อยากให้มีคำว่า kart ด้วยคับ ตรงไหนก็ได้คับ

9. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    มีเสื้อสำหรับขายหรือป่าวครับพี่..จะได้อุดหนุนครับ :D

10. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    Happy Birthday เต้ย
    ขอให้มีความเสียวมากๆ (ยืมลูกชาย Danny Chow Chow มา)
    ป.ล. อายุเป็นเพียง...อย่าไปคิดมาก

11. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    Happy Birthday ครับ คุณเต้ย

ขอให้มี Tony+ K f 2 เต็มโร งรถนะครับ

12. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    Happy Birthday พ่อเลี้ยง

Happy Birthday

พี่ก็ขออวยพรให้พบแต่ความสุข สมหวัง นึกถึงเงินก็ได้เงิน นึกถึงทองก็ได้ทอง นึกถึงรักก็ได้รัก
    นึกถึงสุขภาพก็ให้ได้แข็ง+แรง ........ โชคดีๆๆ

13. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    happy birthday คับพี่เต้ย ช่วงโมงนี้ ขอให้เสี่ยเต้ย มี ความสุขเรื่อง สาวๆอย่างเดียวก็พอแล้วมั้งเรื่องอื่นขี้ผง มีความสุขมากๆนะพี่

14. WF_Kitti

1,695
    3
    38

เลขสามเพิ่งจะมาเยือน วัยทองยังอีกตั้งนาน ยังมีอะไรสนุกๆ ในชีวิตให้ทำ และ ค้นหาอีกตั้งเยอะ
    ไหนจะงาน ไหนจะเมีย (สำหรับพ่อเลี้ยงนะ) ไหนจะผู้คน นานาทัศนะ นานาจิตตัง ไหนจะต้องไป
    เปิดหูเปิดตากับโลกกว้างที่ไม่รู้เมื่อไหร่จะมีโอกาสได้เยือนให้มันครบทุกแคว้น เดินต่อไปเหอะ
    เดินไปข้างหน้า อย่าหยุดอยู่กับที่ แล้วไม่ต้องไปคิดถึงมัน ที่ผ่านมามันจะเป็นยังไงก็ช่างมัน
    อย่าไปโกรธ อย่าไปเกลียด แต่เก็บเอาไว้เป็นเครื่องเตือนความจำ (ไม่ใช่บทเรียน) หรือถ้าโกรธ
    ก็ขอสัก 1-2 นาทีก็พอแล้ว ใจมันจะสงบ แล้ว มีสติขึ้นอีกเยอะ ...

พี่ว่ามันก็คล้ายๆ ขับรถคารท์ที่ไม่มีเกียร์ถอยหลังนะ พลาดโค้งนี้ ผิดโค้งนั้น แต่เราก็ยังขับไป
    เรื่อยๆ จะถอยไปแก้ก็ไม่ได้ ผ่านแล้วก็แล้วไป แต่ถ้าวนมาเจอใหม่ เราก็ต้องเตือนสติเราเองทุก
    ทีไป เฮ้อ......ตูเทศอะไรหว่ะนี่ .... ไม่เอาดีกว่า ......อีกนิดก็แล้วกันไอ้เรื่องไม่ราบรื่น...........
    ถึงจะมีความลื่นยังไง ลูกสูบมันก็ยังติดอยู่ดี ขนาดใช้ ky เฮ้ย Mobil 1 พี่ก็เห็นมันติดบ่อยๆ

ป.ล. รู้ว่าเอ็งบ่นไปงั้นเหละ ... พี่ก็เลยขอบ่นตามแบบงั้นๆ เหมือนกัน :D

คิดถึงลูกชายสองคน กับรถที่จอดอยู่ที่บ้านอีกหลายๆ คัน

15. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เดี๋ยวจัดให้ครับ

นั่นนะดิ แก่ไม่รู้จักแก่

เดี๋ยวจัดให้เหมือนกันครับ

16. Toey_PRC

699
    1
    0
    แล้วไม่คิดถึงcherryบ้างเหรอจ๊ะ

17. kittikart

kittikart Guest

0
    0
    0
    Happy Birthday ครับ คุณเต้ย สุขภาพ แข็งๆๆๆๆแรงๆๆๆๆ
    งานนี้ต้องเลี้ยง สุกี้หม้อใหญๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแล้วครับ ต้องเตรียมแรงไว้มากๆหน่อยจะได้กินได้หลายๆๆๆๆจามเหมือนหน่มๆ

พรุง่นี้ บ่าย 3 โมงจะไปขอยืมรถในทีม ขับให้หายอยากหน่อยครับ

18. สาว 18

สาว 18 Guest

0
    0
    0
    สวัสดีคะพี่ที่น่ารัก

หนูต้องบอกพวกพี่ๆว่าหนูไม่งอนมากหรอกคะ ตอนนี้งานที่ ม.ยุ่งมากๆๆ หนูได้แสดงละครเลยต้องซ้อมทุกวันเลย เมื่อวานก้อเป็นหวัดหย่ายด้วย
    อ่านกระทู้ พวกพี่ๆแล้วตลกดีพี่ยะ77 ของหนูเหมือนเด็กเลย แต่ขับพับแขนจะเอาลายที่แขนทำไมคะ หรือว่าแบ่งใส่กับน้องอึ๋มคะ
    จริงๆแล้วหนูอยากทักพี่ๆนะคะแต่หนูเป็น ญ นะมันไม่ดีหรอกคะหนูเขินด้วย และหนูก้อไม่ได้อำๆอะไรพวกพี่ๆนะคะคืออยากเรียนรู้
    กับพี่ยะจริงๆๆคนอะไรขับเก่งจัง เมือวานตอนเช้าตื่นมาเห็นรูปพี่ยะ77 ในกรอบแล้วนังมองจะเกือบไปเรียนสายเลย พี่ยะนะพี่ยะ ที่คนอื่น
    สอนได้สอนดีเห็นว่า ศิษย์เพียบเลย หนูขออวยพรวันเกิด พี่ Toey prc ด้วยนะคะ HAPPY BIRTHDAY คะ ขอให้มีแฟนสวยๆเหมือนหนูนะคะ คิดถึงพวกพี่ๆช่วยลงรูป FULL TEAM STUTTGART ได้ไหมคะ พี่ WF Kitti ช่วยจัดให้หน่อยนะคะ

19. สาว 18

สาว 18 Guest

0
    0
    0
    พี่ยะ77 ขา

ตกลงพี่ยะ77 อายุเท่าไรแน่คะ บอกอยู่ ABAC ปี2อายุเยอะจัง

20. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    HAPPY BIRTHDAY TO >> Toey_PRC

มีความสุขสมหวังทุกประการครับ.......เด๋วสนามปิด..คงได้มีโอกาสไปชวนเต้ย..เที่ยวๆ..ทางเหนือ....

21. ya77

408
    1
    0
    จะถึงรายการ24ชม.แล้ว ผมขอแนะนำให้ไปซ้อมความอึดกานนนนนนนนน:D:D

22. ya77

408
    1
    0
    หายไปเลยนะ:)

23. WF_Kitti

1,695
    3
    38

เป็นหวัดก็ขอให้หายเร็วๆ นะครับ หายไปหลายวันเลย พี่ยะ77 คิดถึงแย่แล้วหล่ะ :D

24. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    รูป รูป จัดปาย...ฮิฮิ

รูป รูป จัดปาย...ฮิฮิ (อย่าโกรธกันนะ สาว18 เค้าอยากได้รูปหน่ะ)

25. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    รูปๆ ต่อครับ

รูปครับรูป (อย่าว่ากันนะครับ)

26. Toey_PRC

699
    1
    0
    ไม่พอใจหว่ะพี่ เอารูปมาลงโดยไม่ได้รับอนุญาต

27. KEAK 7766

458
    1
    0
    อยากได้บ้างอ่ะ

28. ya77

408
    1
    0
    ได้ไรว่ะงง

29. ya77

408
    1
    0
    :Dหายไปอีกแล้วนะ สาว 18 ติดต่อยากจัง สงสัยต้องให้เบอร์โทรซะแว้ว:D

30. Toey_PRC

699
    1
    0
    อ.ปาย กับโค้งเพียง 3 โค้งเท่านั้น

:)

:) สวัสดีครับเราๆชาวSTUTTGART :)

:D :p :eek: ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณสำหรับทุกคำอวยพรวันคล้ายวันเกิดของกระผมนายToey_PRCนะครับ แหม่ ปีนี้ก็อายุมากขึ้นไปอีกหนึ่งปีจาก29ก็กลับมาเป็นอายุ25ปีอีกครั้งมันช่างรู้สึกสดชื่นเหลือเกิน ไอ้ที่พี่ยะบอกว่าเลขสงเลขสามอะไรนั่นหน่ะ พี่ยะก็รับไปคนเดียวเหอะครับ ปีนี้51 ผมอายุ 25 เอง:p:p:p

;) พึ่งกลับลงมาจากอำเภอปาย.............. ปายเป็นยังไงหน่ะเหรอจ๊ะ!!!!!!!!! ........ไปปายเจออยู่สามโค้งนะใครว่าโค้งเยอะ สามโค้งเองแหล่ะพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ก็มีแค่โค้งซ้าย โค้งขวา แล้วก็โค้งอันตราย ฮะๆๆๆ ก็แค่สามโค้งเอง แต่เฮ็ดกระแหม๋ม เลี้ยวกันเป็นพันครั้ง อ้วกจะแตกคาเบาะหลังสุดของรถตู้โตโยต้าหลังคาสูงD4D ที่คนขับฝืมือขั้นเทพ ทำเอาถ่ายของเสียทางปากกันไปครบทั้งขบวน12คัน:p

:) แช่น้ำแร่ที่ส่งจากบ่อน้ำร้อนใกล้ๆโรงแรมที่พัก สนทนากันในหมู่ผู้ร่วมขบวนและก๊วนประชุมทางวิชาการวิเคราะห์หาสารแปลกปลอมก้นขวดRegency ขวดWine และขวดชีวาสรีกัล กันเป็นว่าเล่น และท่ามกลางอากาศแสนสบายแบบทะเลทรายซาฮาร่า
    :eek: บรรยากาศแบบทะเลทรายเป็นยังไงหน่ะเหรอครับ ก็กลางวันร้อนตับจะแตก กลางคืนหนาวสั่นและหดส่วนยื่นลงได้จนยุบแนบสนิทร่างกายสั่นเทาใต้ผ้าห่มไร้คู่เคียงเรียงหมอน(ทำไมต้องเรียงหมอนนะ เรียงผ้าห่มไม่ได้เหรอ)

:) นาทีนี้คำว่าClassic ยังคงใช้ได้อยู่กับอำเภอบนภูสูงอย่างอำเภอปาย
    จังหวัดแม่ฮ่องสอน
    ตลาดคนเดินพลุกพล่านด้วยผู้คนหลากหลาย ขี้ยาไทย ขี้ยาฝรั่ง สาวๆวัยรุ่นผู้ตามหาอะไรก็ไม่ทราบในชีวิตกับอายุระดับเรียนมหาลัยและหน้าตาจิ้มลิ้มสาวๆสวยๆขาวๆ
    และถีบจักรยานเป็นแต่ไม่รู้ว่าเบรคอยู่ตรงไหนต้องใช้เท้าเขย่งเพื่อเบรคระยะกระชั้น(อยากเข้าไปช่วยเบรคจัง และอยากพาไปสอนต่อเรื่องห้ามล้อกันทั้งคืนเหน็บด้วยเครื่องกระทุ้งเพื่อสร้างความจำประจำตัว, ติดRateหรือป่าวเนี่ยะ)
    :sad: รวมถึงไอ้หนุ่มที่มากันกับกลุ่มร่วมปลดปล่อยพลังขับดันที่คิดว่าจะหาที่ลงได้บนอำเภอห่างไกล

:) ไอ้ที่มาเป็นคู่หน่ะเหรอครับ เค้าก็ไป เขียนโปด สะ ก้าด กันที่ร้านดัง ร้านที่ฟิล์ม กับ พอลล่า ประสบพบรักกันนั่นแหล่ะ(ในหนังนะครับ:) แต่เรื่องจริงน้องพอลล่าเค้ารักผมแต่ไม่แสดงออก) คนเยอะ ของแยะ และป้ายบอกว่า"ไม่ต้องต่อแล้ว ราคาโหดยังงี้แหล่ะ ถ้าจะซื้อร้านนี้" แต่ก็ยังขายได้นะครับ คนเต็มร้านเลย :p:):eek:

:eek::eek::eek: เจออีกแล้วครับ ผมเจอเนื้อคู่ คู่แท้อีกแล้ว น้องเค้าเรียนอยู่จุฬา บัญชี ช่างบังเอิญเหลือเกินที่ไปตรงกับภาควิชาการเรียนเดียวกับแฟนเก่าผมด้วย รูปร่างและบุคคลิก คลับคล้ายคลับคราเหลือเกินผอมๆเพียวๆ แบนๆ แต่ดูดี คุณหนู เดินไม่ค่อยสวยหรอกครับออกแนวทอมๆหน่อยๆ คุ้นตามากๆ ที่สำคัญ ขาวชนิดสีรังสรรค์ของจิตกรมืออาชีพคงหาเบอร์เทียบเคียงไม่ได้ ขาวสะดุดสายตาจริงๆ ที่สำคัญ ยังเด็กเพียงปี1 น้องเค้าดูดีนะครับ ตลกๆ ก้อไม่ได้ทำให้ผมร้อนผ่าวอะไรหรอก แต่ดูดีและเหมาะสม:p:p:p:p:p:p:p:p

อีกแล้วเหรอตู

ไม่หรอกจะ พี่ไม่รักคนอื่นหรอกจะ พี่รักน้องคนเดียว รักแฟนคนเดียวจ๊า โอ้ยๆๆๆๆ อย่าดึงหูสิ อย่ากระทืบพี่สิจ๊า มันได้อารมณ์ ซี้ดส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้