STUTTGART Racing Club สัพเพเหระพา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 20 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เฮ้ย....คุณกฤษ เอารูปอะไรเหี่ยวๆ มาลงนี่ หมดกัน หมดกันเลยๆ
    อุตส่าห์เก็บความลับให้ตั้งนานว่าคุณกฤษไม่ได้เป็นพวกเฒ่าลามก
    จบเลย ทำความแตกซะเอง

เปล่าครับ ไม่ได้อยากครับ ที่ว่าเจอกันก่อนวันศุกร์หน่ะ เฮียตี๋จะพาไปเลี้ยงข้างครับ?
    ส่วนวันศุกร์หน่ะ พวกเรามีโปรแกรมอยู่แล้วครับ โปรแกรมเดิมที่ค้างๆ ไว้ตั้งแต่
    ศุกร์ที่ผ่านมาอะครับ.....

ป.ล. กรุณาอย่าโพสอะไรที่มันเหี่ยวๆ นะครับ ขอแบบจรรโลงใจหน่อยนะครับ เอิ๊กๆๆๆ.....

2. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 ธันวาคม 2007
  3. Unregistered

Unregistered Guest

0
    0
    0
    อยากอยู่ทีมนี้จัง

ผมติดตามพวกพี่ๆมานาน อยากอยู๋ทีมSTUTTGARTมากต้องทำอย่างไงครับ ผมเคยเห็นพี่ยะ77ขับแล้วได้อารมณ์ดี
    พี่เข้าเร็วมากๆๆๆผมอยากเรียนการขับกับพี่ยะ77มากไม่ทราบว่ารับสอนหรือเปล่าครับ

4. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    โดนอีกแล้วตู

5. ya77

408
    1
    0
    ท่ายืนเลียนแบบได้นะเต้ย แต่ฝีมืออ่ะยาก555555555

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 ธันวาคม 2007
  6. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    นั้น พี่ยะ ดังอีกแล้วคับพี่ๆ

7. KEAK 7766

458
    1
    0
    เดี๋ยวนี้มักมีคนมาสอดแนมพวกเราอยู่บ่อยๆนะคับ
    ก็ระวังตัวกันด้วยนะคับ ใครอยากรู้ว่าใคร
    สอบถามได้คับ

8. NKT_CASTROL

165
    3
    0
    สวัสดีปีใหม่ เฮี้ยตี้ tony kart คุณกิติ คุณอุทัย คุณเตยใหญ่ 7 ยา เตยเล็ก เกียก ทุกท่านครับ ขอให้ แฮปปี้ ปี้ ปี้ ปี้ นะครับ

[​IMG][/IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 ธันวาคม 2007
  9. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    ห้วยแก้ว MO'C MO'L Blah Blah Blah เชียงใหม่สุขสันต์

:)

Mouton Cadet Reserve Vintage 2005 และครอบครัวจอมยุทธเบี้ยว(เทพสุทา)

:) แลกเปลี่ยน รับ และส่ง ข้อความและความรู้ ประสบการณ์ และการพักผ่อนกัน และกับครอบครัวสมัยใหม่อันประกอบไปด้วย จอมยุทธเบี้ยว(ยาว) ภรรเมีย ลูกแฝด และ โรงนมนำเข้าขนาดใหญ่(จริงๆ)

:) น้ำตกห้วยแก้ว สถานที่พักผ่อน เชิงดอยสุเทพ บรรยากาศกำลังสบาย สายน้ำไหลให้บรรดาเด็กๆได้สนุกสนานกันพอเหนื่อย ให้บรรดาวัยหนุ่มสาวปูเสื่อนอนจู๋จี๋และจี๋จ๋ากันภายใต้เสื้อคลุมดูแล้วน่าอิจฉา นวดหลังนวดไหล่กันไปตามประสาคู่รักหวานชื่น กลุ่มหนุ่มสาวมหาลัยมาจับกลุ่มกันหลังเลิกเรียน ทำกิจกรรมกันต่างๆนาๆอ่านหนังสือ ดื่มเบียร์ และอาจมีจีบกันไปตามบรรยากาศและอากาศจังหวัดเชียงใหม่ในปลายเดือนธันวาคม2550

:) ท่านจอมยุทธดูจะมีความสุขกับการนั่งมองบรรดาสาวๆวัยเจริญพันธุ์ เดินผ่านไปผ่านมาคอยให้รู้สึกซาบซ่าส์ ทั้งๆที่แม่ทัพตัวจริงนั่งเป็นBackอยู่ข้างหลังคอยชำเลืองมองเหตุการณ์อย่างเอือมละอาและไม่รู้จะปราบสายตานั้นอย่างไร

:) วันก่อน ณ จังหวัดเชียงราย ผมเดินทางไปถึงเป็นเวลาเกือบเย็นแล้ว นึกขึ้นได้ว่าเฒ่าแก่มีพี่ชายอยู่คนหนึ่งเป็นถึงแชมป์หมากฮอสระดับประเทศ และ เป็นแชมป์คณิตศาสตร์ระดับประเทศด้วยเช่นกัน ผมเจอ และเสวนา และ ดื่ม และฟังแกเล่นขรุ่ยฝรั่งอย่างชำนาญ และเพราะพริ้ง ที่สำคัญ เฮียแกดูดวงได้ด้วย(ระดับอาจารย์) จบคืนนั้นที่จังหวัดเชียงรายด้วยการรู้ว่า อัญมณี ยังมีอยู่ทั่วๆไป เพียงแต่ว่ายังไม่ถึงเวลาที่อัญมณีเหล่านั้นจะเปร่งแสงระยิบเท่านั้นเอง

:) กลับมาที่เชียงใหม่ ค่ำคืน และอาหารค่ำจบลงที่ ร้าน โมซี โมแอล(Mo'C Mo'L)ร้านนี้เป็นเครือของร้านMonkey ตามที่เห็นในเมณูของร้านท่านว่าไว้ นั่งจิบMouton Cadet Vintage 2005 Reserve ที่หาได้ในตัวเมืองเชียงใหม่นั่นแหล่ะครับ รสชาดใช้ได้เลย ฝรั่งเศสจ๋า เคล้าบรรดาสาวๆเมืองเหนือนวลเนียน ผ่านการถูกข่มขืนทางสายตาของท่านจอมยุทธ ไปหลายคดีความ ส่วนผมหัวใจผมมีดวงเดียว ผมมอบให้เค้าไปแล้ว เลยไม่ค่อยได้สนใจอะไรรอบตัวนักในค่ำคืนนั้น:D:p

:) บรรยากาศร้าน ชวนให้อยากไปทำงานที่จังหวัดเชียงใหม่เหลือเกิน ช่วงขาเรียวยาวในบางนงนาง ผิวนวลชวนสัมผัสในหลายๆนาง บางนางมากับนาย ก็ ยังเป็นนางที่เป็นนางสาวในสายตานายๆ โดยเฉพาะนายจอมยุทธเบี้ยวที่ปกปิดอาการแทบไม่อยู่ พูดแล้วพูดอีกว่า อยากย้ายออกจากกทม. อ้างเหตุผลว่ากทม.หน่ะสภาพแวดล้อมหาดียากขึ้นทุกๆวัน แต่สายตาท่านจอมยุทธ ร่ายมองบรรดานวลอนงค์รายล้อมรอบโต๊ะอย่างไม่เกรงกลัวว่าจะโดนประทุษร้ายใบหู หรือ โดนบ้องกระบอกตา จากภรรเมียที่นั่งประกบติดอยู่ข้างๆและใกล้ชิด

:) ดูแล้วลูกๆ จอมยุทธจะมีความสุขกันดีที่ได้มาRelaxกันที่เชียงใหม่ น่าอิจฉาจอมยุทธจริงๆที่มีเวลาได้เผาผลาญเงิน ที่มีในธนาคารเกือบพันล้านUS Dollars เห็นว่าปีหน้าห้าหนึ่ง มีทริปพาลูกๆและภรรเมียและโรงนม ไปเที่ยวต่างประเทศกันอีกสองทริปใหญ่ๆ น่าอิจฉาเหลือเกิน:D

ปล. รักแฟนจ๊า รักแจงจ้า

10. Toey_PRC

699
    1
    0
    ใครว่าผมเลียนแบบ

มองดีๆพี่ ใครว่าผมเลียนแบบพี่ ดูว่ากอดอกยังไงก็ไม่เหมือน สลับกันคนละข้าง

:mad: มาเลยดีกว่าพี่ ลงรุ่นเดียวกับผมเลยเร็วๆ เครื่องMax125นี่แหล่ะ เร็วๆเลยพี่

11. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    อนาจารยะไม่กล้ารับสอนครับ เพราะได้ยินมาว่าท่านจานยะ เคยไปแนะนำ
    ใครบางคน ว่าต้องอย่างโน้นอย่างนี้ แต่สรุปว่าคนนั้นขับเวลาดีกว่าครับ คริ คริ ..... :D

ป.ล. ก่อนอื่นต้องซื้อรองเท้า Stuttgart หลายๆ คู่ก่อนครับ :) :D (แหย่เล่นนะครับ)
    Stuttgart ไม่ได้ออกค่าใช้จ่ายอะไรให้เลยนะครับ มีแต่จะพาไปผลาญเงิน, กินสุกี้,
    แล้วก็นั่งคุยกันครับ

12. ya77

408
    1
    0
  13. KEAK 7766

458
    1
    0
  14. Toey_PRC

699
    1
    0
    เมื่อคืนเมาหนักเลยครับ

:p

เมื่อคืนเมาหนักจริงๆครับ บทจะเลิกกับแฟนหน่ะไม่มีไร อารมณ์ไม่ค่อยดี

:(:(
    :(

ข้อเสนอผมน่าสนใจไหมครับพี่ ยะ พี่เต้ยjps ถ้าสนใจก็รีบๆเลย ไม่ต้องต่อแล้ว

85000ถ้วน ไม่มีอัลฟาโน่ 90000แถมอัลฟาโน่ เอาไงว่ามา เร็วๆแล้วกัน อารมณ์อยากขาย

ให้เวลาตัดสินใจถึงวันที่15 มกราคม 51แล้วกันนะครับ:D

ปล. เมื่อคืน เอาสุดสวยRangerไปเจิมมาเรียบร้อยแล้วครับ เซ็งเลยตู:cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 ธันวาคม 2007
  15. Toey_PRC

699
    1
    0
    คนเหนืออารมณ์ไม่ดี

ถึง เฮียตี๋

เฮียครับ อยากทราบราคาแบบเบ็ดเสร็จเด็ดขาดของTony Kart รุ่นใหม่ล่าสุด กับเครื่อง KF2หรือเครื่องที่มันลงแข่งได้ทั้งรายการเฮีย และรายการชิงแชมป์ เอาแบบแรงสัดๆหน่ะเฮีย แบบไม่ต้องใช้ฝีมือมากนัก เพราะผมไม่ค่อยมีฝีมือเท่าไหร่ เอาแบบแซงแรงกระฉูดหน่ะเฮีย เบ็ดเสร็จเด็ดขาด พร้อมครบ พร้อมรบ อัลฟาโน่ ทุกๆอย่างพร้อมแข่งหน่ะ ดามเบาะ ดามเวรดามกรรมอะไรก็นั่นแหล่ะครับ อยากทราบว่าราคาเท่าไหร่ครับเฮีย ไม่สะดวกโพสราคาในเวบ ก็ส่งmail มาหาผมก็ได้ครับ
    [email protected]

กำลังตัดสินใจอยู่ครับเงินตอนนี้มี 100Grand฿แล้วครับ อยากขับอะไรใหม่ๆบ้าง เบื่อsecond Hand แต่ Second Wineชอบนะครับ

ขอบคุณครับเฮีย:p

16. Unregistered

0
    0
    0
    แฟนพันธ์แท้ ยะ 77

คือผมที่เคยถามการเข้าทีม STUTTGART เมื่อวาน คือว่าได้ข่าวมาว่าพี่ยะ77 รับสอนจึงมาถามไม่ได้ สอดแนมคับ
    ถ้าพวกพี่ๆ ไม่สะดวกก็ไม่เป็นไร ผมติดตามพี่ยะมานานพี่แกขับดี ขับได้เนียนมากๆๆ ดูยังไงก็เร็วที่สุด
    ถ้าพี่เขารับสอน ช่วยบอกเบอร์โทรผมจะโทรไปหานัดวันเอง ช่าวปีใหม่นี้พี่ยะไปต่างจังหวัดเปล่าคับ ถ้าไม่ไปช่วยบอกด้วย
    คือผมและเพื่อนๆ เรียนอยู่งบน้อยคับ จะไปเรียนทั้งหมด (5-6) คนคับ สนามไหนก็ได้คับสะดวก ขอคุณพี่ยะ77ล่วงหน้า
    และอวยพรปีใหม่ พี่ๆในทีมด้วยคับ

17. kittikart

kittikart Guest

0
    0
    0

ทึ่รู้ๆว่า สู้หนุ่มๆไม่ได้เลย เมื่อคืนนี้ พวกหน่มๆเล่นสลับ ชิมอาหารอร่อยๆ
    อายแทนเลย คราวหน้าจะไปทานอาหารอร่อยเรียกด้วยนะครับ เด็กใหม่555555
    คนบางคนเมื่อคืน เล่นกินอาหาร ตั้ง 3 จาน โหๆๆๆ ลายใครลายมัน5555555
    คราวหน้าต้องมีการแข่ง กินอาหารอร่อยๆแข่งกัน ว่าใครกินได้มากกว่ากัน เหมือนขับรถคาร์ท ใครทำรอบได้มากทุ่สุด

เรื่องรถโทนี่คาร์ท/เครื่อง kf2 ไม่ต้องห่วงเดี๋ยวจัดให้ไม่ต้องกลัวแพง ราคา ทีมแข่งอยู่แล้ว

18. Toey_PRC

699
    1
    0
    เทพยะ มีแฟนๆถามถึงอีกแล้นนนนน

:eek:

ว้าว พี่ยะ ดังจริงๆนะเนี่ยะ พี่ยะจะเปิดสอนเมื่อไหร่เนี่ยะ เห็นเวลาบริหารสาวๆก็แทบไม่หวั่นไม่ไหวแล้ว ไหนจะโรงงานทอพลาสติกอีก

จะแบ่งเวลายังไงเนี่ยะ

19. NKT_CASTROL

165
    3
    0
    อาจาร์ย 7 ยา สงสัยต้องส่ง cost ค่าใช้จ่ายเรียนคาร์ทให้น้องเข้าแล้ว นะอาจาร์ย นะ
    ปล.เห็นจะฝากเบอร์แต่ไม่ฝากไว ฮิฮิ

20. WF_Kitti

1,695
    3
    38

ขอซื้อมาเก็บไว้ก่อนได้ไหม alfano 5,000 บาทหน่ะ

21. WF_Kitti

1,695
    3
    38

ถ้าเจอพวกพี่ๆ ก็แวะมาทักทายกันหน่อยก็แล้วกันนะ....จะได้รู้จักกัน
    ส่วนพี่ยะ 77 แกคงแนะนำให้ฟรีๆ ครับ อย่าเรียกว่าสอนเลย
    มือยังงี้ แต่ถ้ามีสาวๆ ขาวๆ หน้าตาบ่องแบ๊วมาเรียนด้วย
    รับรองได้ว่าแกคงยินดีมาก แต่เรื่องเบอร์โทร
    ยังไงให้พี่ยะ 77 เป็นคนให้เบอร์เองดีกว่านะครับ
    แต่ถ้าพี่ยะ 77 แกไม่ยอมสอนให้ เดี๋ยวให้รุ่นน้องจานยะ นามว่า 7766 สอนแทนนะครับ:D

ป.ล. 1. ที่พี่ยะ 77 เคยขับเร็วหน่ะ เพราะแกตัวเบากว่าคนอื่นๆเค้าเกือบๆ 20 กิโลอะนะ :D

ป.ล. 2. เรื่องสอดแนม ...เกี๊ยกเขียนไม่ละเอียดครับ เห็นเกี๊ยกเล่าว่า ตอนนี้มีกำลังมีสาวน้อย
    วัยกำหนัด พันธ์นม ใส่เหล็กดัดฟัน มาสอดแนม สืบประวัตินักแข่งในทีมอยู่ครับ
    อย่าเข้าใจผิดนะครับ :)

22. WF_Kitti

1,695
    3
    38

รู้สึกเป็นเกียรติอย่างยิ่งที่เฮียตี่ ที่พวกเรานับถือ มาร่วมวงกินสุกี้ด้วย
    เสียดายที่ไม่ได้กินหม้อเดียวกัน ...แต่ก็ยังอร่อยอยู่ดีครับ ขนาดกินอิ่มๆ
    กันแล้ว ยังรู้สึกอยากกินอีกๆ ครั้งหน้ายังมีอีกครับเฮียตี๋ มีเรื่อยๆ ครับ

23. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D ถึง ท่าน อาจารย์ ยะ ครับ......ทางสนามยินดีให้อ.จ ยะ ใช้สนามสอนได้นะครับ.....
    ปล.คิดราคาเป็นกันเองครับ...ท่านอาจารย์...สงสัยอ.จ เจ๋ง จะแย่แน่แล้ว..เมื่อ ท่าน อ.จ ยะจะเปิดสอน...

24. WF_Kitti

1,695
    3
    38

ถ้าเป็นเรื่องรถ ก็นี่เลยรถเต้ย
    ถ้าเป็นเรื่องสอน .......NO COMMENT ...... :D

25. Unregistered

0
    0
    0
    ถามจารยะ เรื่องการขับ

คือผมขอรบกวนพี่ยะ77 เรียกอาจารย์ แล้วกันคับ เพื่อนผมถามมาว่ารถคาร์ท เวลาจะเลี้ยวตามโค้งต่างๆ ต้องเบรคก่อนโค้ง
    โดยมีวิธีกะอย่างไง เข้าแล้วหมุนตลอด แต่ถ้าช้าเวลาขับก็ไม่ดีคับ พวกพี่ๆในทีมรับสอนเหมือนกับหรือคับ แต่ผมว่าจารยะ77
    ยังไงๆ ก็ขับดีที่สุด จารขับมานานกี่ปีแล้วคับ ช่วยเล่าประวัติการขับเพื่อเป็นความร้ด้วยคับ เพื่อนๆผมอยากรู้ แฟนเพื่อนผมเป็นผูหญิง
    ก็อยากเรียนกับ จารยะ77ทุกคน ยังไงขอเบอร์โทรจารยะ 77 ด้วยนะคับ จะได้ไปเรียนด้วย ขอบคุณจารยะ77 ล่วงหน้านะคับ

26. KEAK 7766

458
    1
    0
    อาจาร์ยะ ตอบน้องๆด้วยคับ
    เพื่อผมมีเวลาว่างจะได้ลงเรียนกับอาจาร์ยะบ้างคับ
    ปล เอาเวลาไปลดความอ้วนตัวเองดีกว่าตู5555

27. kittikart

kittikart Guest

0
    0
    0

อ๋อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ช้าจังเราผม นึกออกแล้ว ที่บอกว่าไปกินสุกี้ เป็นอย่างนี้เอง
    เมื่อคืน ผมนั่งกินสุกี้ หม้อใหญ่ คนเดียว หลังจากที่ทุกคน ลงแขกกินกันจน หม้อสุกี้ ฟองเติมไปหมดเลย คราวหน้าไม่พลาด สุกี หม้อใหญ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ( แต่มีหม้อเล็กหลายใบในหมวกสุกี้ใบใหญ่)

28. NKT_CASTROL

165
    3
    0

ใช่แล้วส่วนผมไม่เคยลงเหมือนกัน....เพื่อน...น้องๆชอบลงหม้อ
    สุกี้

29. ya77

408
    1
    0
    ดีเลยกำลังจะหาลูกศิษย์อยู่จะสอนให้ไปอัดไอน้อง7766:D(แต่ถ้าขับไม่ดีระวังไอน้อง7766มันอัดนะ):eek:
    ประวัติหรอ...ตอนนี้เรียนปี2ม.abacเป็นคนเรียนดี:eek:ไม่เคยเที่ยวกลางคืน:eek:ถ้าจะตอบแทนในการสอนเรื่องคาร์ท พาผมไปเปิดหูเปิดตาที่เที่ยวยามราตรีก็พอ:D เอาเบอร์ไปเลย0850994080

ปล.ดีจะได้มีข้ออ้างไปเที่ยวพักนี้คนนี้บอกห้ามผมเที่ยว

30. ya77

408
    1
    0
    ฟรีได้ป่าว:)ถ้าฟรีรับรองศิษย์ผมเพียบ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้