STUTTGART Racing Club สัพเพเหระพา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Toey_PRC, 20 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    วันนี้นะครับ19 ธ.ค. 2549 ผมได้มีโอกาสติดสอยห้อยตามพี่ยะ และโปรเอ็มไปออกรอบที่สนาม Bangkok Golf Club ทีออฟกันตอนเกือบๆหกโมง เบ็ดเสร็จหลุม18ก็ปาเข้าไปที่สี่ทุ่มห้านาที แต่พี่ยะจะไปออกรอบหลุมสิบเก้าต่อหรือไม่... ไม่มีใครทราบ(แต่ผมว่ามี)
    คิดว่าว่างๆ น่าจะปรับเปลี่ยนกิจกรรมจากโกคาร์ทไปเป็นออกรอบตีกอล์ฟกันบ้างก็น่าจะworkนะครับ
    พี่ยะนี่ฝีไม้ลายมือแพรวพราวจริงๆ ลูกเสริฟก็แน่นอน พัทก็ไว้ใจได้
    ส่วนโปรMเก้าหลุมแรก กล้ามเนื้อยังไม่คลายสกอร์เลยไม่ค่อยสวยเท่าที่ควร แต่เก้าหลุมหลัง มีแต่par par แล้วก็ พาร์ ฝีไม้ลายมือแน่นอนมากๆ เข้าป่าไปท่องไพร แล้วก็ยังนำกลับเข้าที่เข้าทางจบลงที่พาร์ได้อีก
    พี่ยะมีโชว์ ชิบอินเก็บBirdieอีกต่างห่าง
    แต่อย่าถามถึงผมนะครับว่าตีเป็นยังไง ถ้าจะให้ตอบ ก็ต้องบอกว่าพังครับ สกอร์พังกับพัง
    ตีกอล์ฟไปก็คิดถึงแต่แฟนที่ทิ้งผมไป แล้วจะให้ตีดีได้ยังไง ฮือๆๆๆๆ:(
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
    อาบน้ำกินข้าวที่สิบสามเหรีญแล้วก็กลับบ้านพักผ่อนสนุกดีครับ ไม่เบื่อด้วย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กันยายน 2007
  2. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    เอาดิ

ถ้ามีจัดก็ไปคับ ไปสนุกกัน

แต่เต้ย กอล์ฟไม่มีลูกเสริฟนะ มีแต่ทีออฟ:D

3. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ถ้าออกรอบคงไม่ไปครับ ถ้าไปซ้อมเฉยๆนัดมาเลยครับ ไม่ได้เล่นมาสี่ปีแล้วครับ สนิมกินหมดแล้ว
    ปล. ขายชุดเหล็ก taylor made พร้อมถุง รุ่นเดียวกับที่ เออนี่ เอลล์ ใช้ ขายเพื่อนชาวคาร์ท 1หมื่นบาทมาเอาไปเลย

4. Toey_PRC

699
    1
    0
    คำว่าลูกเสริฟมันเป็นเหมือนศัพท์ที่เรียกกันในสนามตอนT-Offหน่ะครับเรียกกันเหมือนศัพท์Slang;)

5. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    อิ อิ ถ้าผมไปด้วยนี่คงต้องซื้อลูกกอล์ฟไปซัก 2 กระสอบเห็นจะได้ (เข้าป่าหมดแน่นอน) :D

6. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    ถ้าผมไป ก็คงหาแคดดี้หน้าตาดี ทรงดี แล้วผมคงพกลูกไปเยอะๆ เพราะเวลาส่วนใหญ่ผมคงอยู่แต่ในป่า เพราะตีกอล์ฟไม่ค่อยเป็น สงสัยโบกี้ตลอดครับ

ป.ล. สงสัยคุณนัทคงอยู่กลุ่ม 2 แบบผม อย่าลืมหาแคดดี้สวยๆซํกคนมานะครับ ผมขอโฮหลุม 19 ก็พอ :D

7. AoF (PWS)

AoF (PWS) New Member Member

9
    0
    0
    ได้ครับพี่ๆ ผมว่าน่าสนุกนะ ตีเอามัน ไม่ได้ตีเอาสกอร์ แต่ถ้าให้มันยิ่งกว่า มีโบนัสหลุม 19 สำหรับผู้ชนะสิพี่ ผมว่าพวกพี่ๆตั้งใจกันใหญ่เลย 555

8. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    รู้สึก อ๊อฟ จะชอบหลุม 19 มากเลยนะครับ ถ้า Bus stop มาอ่านเจอ คงถูกใจ:D

9. AQDONUT

677
    11
    0
    อิ อิ ป๋า บ๊อบนี่รู้จริง :D :D :D

10. AoF (PWS)

AoF (PWS) New Member Member

9
    0
    0
    ผมแค่ชงให้คนอื่นเองพี่ พี่หนุนก็จับผิดผมจัง โธ่......... แล้วรบกวนพี่นัทจัดแคดดี้ไปเยอะนะครับ เดี๋ยวผมจะไปร่วมก๊วนด้วย :D แต่แค่ตีอย่างเดียวนะครับ:D :D

11. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    น่าสนๆ แล้วจาลองกลับไปจับไม้แล้วไปออกรอบด้วยนะ

12. hnun

406
    10
    0
    ไม่ได้จับผิด เค้าเรียกสุมไฟ:D

ว่าแต่......บัตรเมมเบอร์โพไซดอนอ่ะ เก็บไว้ให้ดีนะ อย่าให้ Bus Stop เห็นหล่ะ

13. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
  14. Toey_PRC

699
    1
    0
    อย่าโปรอะมอนต้องต่อให้ผมหลุมละ1Strokeเป็นอย่างน้อย(มาก):eek: :eek: :eek:

15. Toey_PRC

699
    1
    0
    :confused:
    อะไรคือBus Stop เหรอครับเห็นพูดถึงอยู่หลายหน เลยอยากรู้เลย
    ปล. ไอ้บัตรMember Poseidonถ้าไม่ใช้ผมขอนะ คือ.... จะเอาไว้ต้อนรับลูกค้าบริษัทของที่บ้าน ว่าแต่Poseidonนี่มันเป็นร้านอะไรเหรอ ร้านเหล้าหรือป่าว...:confused:

16. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    ทำเป็น ไร้เดียงสา

พ่อคนใจบริสุทธิ์ ไร้เดียงสา
    poseidon เป็นหนัง เรื่องหนึ่ง ที่เรือสำราญผจญกับ คลื่นยักษ์ กลางทะเล เรียกว่า rouge wave ครับ

เฮ่อ

17. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ถ้าไปกันบอกนะ จะเตรียมทรายไว้ 2-3 กระสอบครับ

18. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ฮ๋อ..มันคืออย่างนี้นี่เอง นึกว่าอะไร

19. AQDONUT

677
    11
    0
    โอโฮ BAnk นี่เอาไปกลบไดวอด แต่ถ้าผมเอาไปนี่คงไปกลบรอยยางรถกอล์ฟ อิอิ เผื่อไปแหกไปโดนหญ้าในแฟร์เวย์ :D :D

20. hnun

406
    10
    0
    จะไปจัด กระป๋อง ในสนามกอล์ฟกันเหรอ:confused:

21. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    น่าหนุกไป แถรถกอล์ฟ กัน....:D :D

22. YA 77

YA 77 Guest

0
    0
    0
    ทนไม่ได้

วง toey ดีมากระวัง toey หลอกกินตังนะ ตีออก 37 41 ออก 78พาร์72 เกิน 6 มาบอกว่าตีไม่ดี

23. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    อ้าว

ไหนว่า
    ม๊ะเคยหลอกใคร เจอแต่คนหลอก
    ใจบริสุทธิ์ ไง 55555555

24. Bank blue coupe

758
    3
    0
    55555...อ่ะนะ

25. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    น่าลองดูซักที เดี๋ยวขอไปเริ่มเคาะสนิมวงก่อน

26. AQDONUT

677
    11
    0
    น่าสนใจคับ จาได้ไปแอบเก็บลูกกอล์ฟที่สนามไดร์ไว้เยอะๆ อิอิ วันไปจาได้เตรียมหมวกกันน๊อคเสื้อเกราะ พร้อมถุงมือเอาไว้ขับรถกอล์ฟ :D :D :D

27. Toey_PRC

699
    1
    0
    อย่าไปเชื่อครับ ถ้าผมตี78 พี่ยะก็ตีเท่าTiger Woodsเลยสิ:eek:

28. Toey_PRC

699
    1
    0
    :rolleyes: วันนี้ผมมีโอกาสไปซ้อมไดร์ฟกับตี๋แก๊ป ตีได้ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ จนตี๋มันดูวงให้ บอกว่าขาขวาทรุดตอนback swingพอผมแก้ไขแล้วอาการดีขึ้นมากๆเลยครับ ต้องขอขอบคุณตี๋แก๊ปอย่างมากที่ทำให้วงสวิงของพี่กระชับขึ้น
    ปล. ท่านๆที่สนใจไปออกรอบกับผมและพี่ยะกับเอ็ม ก็ติดต่อเข้ามาได้นะครับ จะได้ไปร่วมสนุกกันแก้เบื่อ;)

29. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ถ้าพี่เต้ยตีไม่ดี ผมก็โคดเลวร้าย ไม่ได้เล่นนานวงพังหมดแล้วคร้าบบบบ

30. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    วู๊ดด

แถวบ้านผม เรียกผมว่า ไทเกอร์ วู๊ด ยศเสคับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้