เอาไว้โพสต์รูปรถ RT และรถอื่นๆ ที่อยากแบ่งกันชมครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 7 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดีครับ รอชมอยู่นะ RT จงเจริญ 55+

2. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ตอบคำถามคุณโอ๋ที่ถามมา

ตอบข้อ 3 รุ่นนี้คือ TOYOTA RT-100 VAN หน้าเบนซ์ครับผม
    ตอบข้อ 4 ผมกล้าแข่งครับ ต่อให้ไปก่อน 2 เสาไฟฟ้าเลยแหล่ะ :D:D

3. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ผมขอยืนดูอยู่ข้างสนามนะครับ:)

4. BO Hlc

BO Hlc New Member Member

14
    0
    0
    ผมขออยู่ด้วยคนนะคับของผม TT-132 เดิมสนิต

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดีครับ:sad:

6. audy!

1,075
    2
    0
    ดีใจจังมี RTกับTTอยู่รวมกันเยอะๆ ชอบๆ

7. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    สวัสดีครับ ทุกๆๆๆท่าน สบายดีกานป่าวอิอิอิ ลงมั้งดิอิอิอิ

8. the_gamez

751
    1
    0
    ได้มาตอนแรกๆติดฟิล์มเข็มๆๆเอาไว้เพื่อจะได้ไม่เห็นหน้าตาคนขับ ว่าหล่อแค่ไหน

9. the_gamez

751
    1
    0
    แต่งนิดแต่งหน่อย ใส่ล้อ17 เลยอิอิ

10. the_gamez

751
    1
    0
    ไม่พอใจล้อแม็ค สุดท้ายลงที่แม็คนี้(เงินหมดแล้ว)

11. the_gamez

751
    1
    0
    สรุปเงินหมดได้เท่านี้ละครับ รถผมอิอิอิ

12. the_gamez

751
    1
    0
    ไปละ ครับ ว่างๆๆโพส ต่ออิอิอิอิ

13. audy!

1,075
    2
    0
    รถสวยนะครับคุณthe gamez

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ใส่เรียวสวยกว่าเยอะครับ โหลดเตี้ยๆ ด้วยนะ สุดยอด

15. the_gamez

751
    1
    0
    โหลดลำบากครับติดสุ้มล้ออิอิอิแต่จะพยายามโหลดให้ได้มากที่สุดคครับอิอิอิ ตอนนี้กำลังทำช่วงล่างอยู่ฮะ

16. audy!

1,075
    2
    0
    แต่ให้รถใหม่ๆอายไปเลยนะครับ เอาใจช่วยครับ

17. the_gamez

751
    1
    0
    จัดไปครับ

18. audy!

1,075
    2
    0
  19. the_gamez

751
    1
    0
    เดิมดีครับรถ พี่audyนิ

20. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สวยทุกคันเลยครับ ขอโชว์มั่ง อิอิ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กุมภาพันธ์ 2008
  21. the_gamez

751
    1
    0
    รถสวยครับพี่อิอิ

22. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ตีโป่ง....เลยครับโหลดเต็มที่ไม่ต้องกว่าติดสุ้มล้อแล้วเอาสเปย์เซอร์ออกสมัยก่อน
    ล้อแม็กขอบ 17 ผมโหลดลงมาครึ่งล้อเลยครับแต่ข้อเสียมันชอบกินช่วงล่างครับ....

23. the_gamez

751
    1
    0
    อิอิอิ กำลังหาวิธีครับ แต่ข้อเสียนิหน้ากลัวจังเลยหุหุ ขอบคถณครับพี่ๆ

24. the_gamez

751
    1
    0
    ไปทำมานิสเอามาให้ชมครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กุมภาพันธ์ 2008
  25. the_gamez

751
    1
    0
    ไปโหลดมาได้วันเดียวถอยหลัง ใต้กันชนเอาไปงัดฟุตบาทมา อิอิ ซวยจริงๆ อิอิ:cool:

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    โหลดมาแล้วสวยมากครับ ..... แต่ต้องขับระวังหน่อยนะ เดี๋ยวใต้ท้องมันจะเรียบเป็นหน้ากลอง อิอิ

27. ppprom

ppprom New Member Member

43
    0
    0
    มีรูปมาให้ดูไปเจิอในเวปครับ

มีรูปมาให้ดูไปเจิอในเวปครับ

28. the_gamez

751
    1
    0
    ภาพตัดต่อครับดูก็รู้

29. audy!

1,075
    2
    0
    สวยดีนะครับ:)

30. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อิอิ รถผมเองแหละครับ ใช้โฟโต้ช๊อปทำเอาเมื่อตอนยังไม่ได้ทำสี หลายปีก่อน ยังอุตส่าห์ไปเจออีก 55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้