เอาไว้โพสต์รูปรถ RT และรถอื่นๆ ที่อยากแบ่งกันชมครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 7 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BO Hlc

BO Hlc New Member Member

14
    0
    0
    อับให้คับ ผมทำสีใหม่ทำเกือบเสร็จครบแล้วคับทำเองทั้งหมดคันเลยคับเดียวเสร็จจาเอามาให้ดูคับ

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0

3. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    :sad: :sad: :sad: :sad: :sad:

อย่าลืมพามาเข้าคลับน่ะคับ :D

4. ไม่ได้เขามาเลยวัดดีคับพี่ทุกคนทำงานไม่ว่างเลย

5. :eek: :eek: ไม่ได้เขามาเลยวัดดีคับพี่ทุกคนทำงานไม่ว่างเลยคับ:rolleyes:

6. ตอนนี้ไปทำงานอยู่ประทุมยังไงว่างจะไปมิทติ้งด้วยน่ะคับสบายดีน่ะคับทุกคนขอให้มีความสุขน่ะคับ

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    หวัดดีครับ :D

8. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    รูป3เหนทีกัวเลย

9. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    อยากโพสๆๆๆๆๆ

:) :) :)

10. jaooh

233
    1
    0
    1.ขายไปแล้ว
    2. retro taxi
    3.ทายซิรุ่นไหน
    4.ใครจะแข่งกะคันนี้มั่ง

11. jaooh

233
    1
    0
    ล้อเดิม แต่ขอบเงานะครับ
    ที่ผมดูเค้าใช้วิธี เอาแผนอลูมิเนียม มาดัดเข้ารูป แล้วทำเป็นขอบล้อ สวยดี

12. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    โอ้........RT เป็นแท็กซี่

13. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ทำมั่งเลยครับวิ่งวิน

14. BO Hlc

BO Hlc New Member Member

14
    0
    0
  15. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
  16. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    แท๊กซี่สีน้ำตาล สภาพดีจัง คิ้วอยู่ครบเลย แถมกระจกมุมอีก ..... แจ่ม

17. MR.Runabout

MR.Runabout Member Member

84
    11
    8

คันแวนสีแดงนี่ RT100 Van ครับ :D

TAXI RT100 อันนี้ผมเจอบ่อยครับ คันนี้สภาพดีมากเลย เดิมๆหมดทุกอย่าง มีกันชนหลังที่เปลี่ยนเป็นแบบ Big Bumper นอกนั้นสวยหมด :) จำได้เมื่อก่อนมี TAXI RT100 สีฟ้า/ขาว อีก 1 คัน ไม่รู้หายไปไหนแล้ว

18. Beer_BMS_Services

Beer_BMS_Services New Member Member

83
    0
    0
    ขอโพสหน่อยครับ เหมือนจะใหม่แต่อาการร่อแร่ รอการชุบชีวิต
    ทีแรกจะขายตอนนี้ไม่ขายแล้วครับ สงสาร+คิดถึง อิๆๆๆ RT100

19. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    อย่าขายเลยครับ รถผมก่อนทำสี ซุ้มล้อหลังไม่มีเลยครับ ผุทุกชินที่เป็นเหล็ก แตกลายทุกชิ้นที่เป็นพลาสติก คิดแล้วเสียดาย อุตส่าทำมาตั้งเยอะแล้ว เก็บเอาไว้มารวม clubกันดีกว่านะครับ

20. Beer_BMS_Services

Beer_BMS_Services New Member Member

83
    0
    0
    ล้างแล้วครับ เปลี่ยนแบต ต่อทะเบียนเรียบร้อย

21. Beer_BMS_Services

83
    0
    0
    รอทำ ช่วงล่าง เบรค เครื่อง กันต่อไป

ไปร้านน้าเหลิมแน่ๆ
    :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กันยายน 2007
  22. audy!

1,075
    2
    0
    เราจะได้เห็นรถรหัสRTวิ่งกันเต็มถนนเลยใช่ไหมครับ น่าสนุกจัง

23. jaooh

233
    1
    0
    อ๊ะแน่นอน

24. golf the zeed

3,808
    7
    38
    แจ่มๆ เหมือนญี่ปุ่นเข้าไปทุกทีแล้ว ถ่ายมุมเดียวกันเลย นึกว่าคันเดียวกันซะอีก แต่ไฟเลี้ยวมุมหน้าเค้าเท่ห์อ่ะ วางตัวตามแนวนอนขนานกับมุมกันชน แถมมีโครเมี่ยมครอบอีก เท่ห์ ๆๆ อิอิ

25. audy!

1,075
    2
    0
    แยกไม่ออกเลยนึกว่าคันเดียวกัน อิอิ

26. sai1755

sai1755 New Member Member

6
    0
    0
  27. sai1755

sai1755 New Member Member

6
    0
    0
    ธันวา1

ธันวา 1

28. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รถสีหวานเลยนะครับ อิอิ สวยดีครับ ยินดีต้อนรับครับ

29. RT 400D

RT 400D New Member Member

2
    0
    0
    RT สวยๆทั้งนั้นเลยนะครับ เอาผมทำสีเรียบร้อยแล้วจะเอามาให้ชม

30. RT 400D

RT 400D New Member Member

2
    0
    0
    RT สวยๆทั้งนั้นเลยนะครับ เอาผมทำสีเรียบร้อยแล้วจะเอามาให้ชม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้