แวะมาป่วน จาก Dindang Zone ค่ะ

การสนทนาใน 'DNA Racing Club' เริ่มโดย ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑, 19 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑ New Member Lady Member

126
    0
    0
    ***_____***__***____***
    __***________****_______***
    _***__________**_________***
    _***______________________***
    _***_____________________***
    __***_____ Happy _____***
    ___***____ new year ___***
    ____***____2007 _____***
    ______***___________***
    ________***_______***
    __________***___***
    ____________*****

2. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    น่ารักอ่ะ เข้าจัยทำอ่ะ เอาไว้ขอเลียนแบบละกันนะจ๊ะ พลอย!!!

3. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑ New Member Lady Member

126
    0
    0
    คริๆ

4. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    อิอิอิ~!!!!

5. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    เพ่โอ๊ต เบื่ออะ ป่ะ กิงเหล้ากกาน สอนกิงด้วยนะ กิงมะเปงอ่ะ

6. oat_dna

2,715
    8
    38
    ได้ๆ ถนัดอยู่แล้น....

7. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    555

8. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    555 เท่หนาย ว่ามา

:eek: :eek: :eek:

9. oat_dna

2,715
    8
    38
    ได้หมดอ่านะ....พลอยว่ามาเลยที่ไหน

10. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    พลอยไม่รู้จักที่อ่ะ เหอๆ แนะนำบ้างสิ

11. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    จังเกิ้ลฟีเวอร์

โปรโมทร้านพี่ฝน ฮิๆ

12. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    อ่านะ ฝนไหนหว่า งิงิม่ายรู้จัก ... 55+

มาววววววววววววววววววววววววววววววววววเว๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

13. อั้มลูกตานันต์

716
    31
    28
    เด๋วก้อรู้จ๊ะนู๋พลอย พี่ฝนแกอยุ่ทั่ว rc อะ

14. oat_dna

2,715
    8
    38
    ไปเลยดีก่า..

15. oat_dna

2,715
    8
    38
    ปมเพิ่งไปทำบัตรประชาชนเมื่อวานนี้เอง

16. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    อ่ะ นะ ฮ่าๆ ม่ายค่อยเยยน๊าๆๆๆ

17. oat_dna

2,715
    8
    38
    เอิ๊กๆๆๆ

18. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    แหม พี่โอ๊ตตตต หน้ามานฟ้องๆ 55+

19. อั้มลูกตานันต์

716
    31
    28
    ทัมแบบ smart card หรือเป่าคับพี่โอ๊ต ฮิๆๆๆ

20. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    คริๆๆๆๆๆ วานนเน๋มาแต่เช้าเยยยยยย คริๆ

21. oat_dna

2,715
    8
    38
    จะบอกว่าหน้าแก่ช่ายป่ะเนี่ย.....

22. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    โหยยยยยย พี่โอ๊ตตตตตต นู๋ล้อเล่นนน่าๆๆๆๆๆๆ ขำๆๆๆ

อย่างอลเค้าน๊าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เด๋วซื้ออมยิ้มไปฝากๆๆๆๆๆๆ ดีกานน๊าๆๆ.

คริๆๆ

ปล. รักหรอกจึงหยอกเล่นนนน

23. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    แม๋ๆๆๆ จิงป่ะละ คนอารายก้อไม่รู้ .. ดีไปหมด55+

คริๆๆๆ ไปหมดเลยนะ ไม่เหลือเลยยยย

ล้อเล่นนะ ฮ่าๆ

24. oat_dna

2,715
    8
    38
    โดนอีกแล้วเรา.....

อย่าหัยเจอนะจ๊ะ...เด๋วปัด

25. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    ไรๆๆๆๆ ชิชิ

26. oat_dna

2,715
    8
    38
    อิอิอิ~!!!

27. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    จาพิมไรดีว๊าเนี่ย ม่ายมีรายจาพิมแระ เซงเป็ด

พี่โอ๊ต ทามโมเดลเปงป่าคะ โมเดลอินทิเรียอ่าค่ะ

เหอๆ

28. oat_dna

2,715
    8
    38
    ไม่เปงอ่ะนะ แล้วมันคือไรอ่า เพื่อถามคนเปงหัย

29. ~~ รอรัก ค่ะ ~~ ๑*๑

126
    0
    0
    อ่อ ก้อ ปามานว่า เปงโมเดลอินทิเรียอ่ะ คล้ายๆก่าที่

เวลาออกบูธขายบ้านแล้วเค้าจาเอามาตั้งโชว์อ่ะ ปามานนั้นอ่ะ

แยกออกมาเปงห้องๆ ว่า ด้านในรายบ้าง แบบ เปิหลังคาอ่ะ จาทำเปงร้านขาย

น้าม ชื่อ Drink me อ่ะ 55 ช่ายหน่อยนะจ๊ะ

แต๊งส์ สุดหล่อ นิสัยดี อารมดีด้วย

30. oat_dna

2,715
    8
    38
    อืมม.....น่าจะมีคนทำได้นะต้องปรึกษาพวกพี่ๆน้าๆก่อน

ถ้าจะหัยดีต้องมาถามด้วยตัวเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้