= = NEW มาแว้ว สติ๊กเกอร์ VERSION II = =

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 19 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    มาแว้วครับ กลับมาแว้ว กลับมาคราวนี้เอาสติกเกอร์ มาฝากกันครับ

เป็นสติกเกอร์ VERSION II ครับ พี่น้อง เรียบง่ายแต่ดูดี..........อิ..........อิ

เห็นบ่นกันจังจากรุ่นที่แล้ว ว่าเล็กบ้าง มองไม่เห็นกันบ้าง มาคราวนี้เลยใหญ่สะใจเลย

แต่คราวนี้มีแค่จำนวนจำกัดนะครับ เพราะเป็นรุ่นพิมพ์ลองบล็อคไม่ช่ายพิมพ์นิยม เลยทำมาน้อย

( ทำยังกับเป็นพระเลยนะ.........อิ......อิ...)

และเห็นรายคนบ่นว่ายังไม่มีสติ๊กเกอร์กัน เลยทำออกมารุ่นนี้ ใครใคร่ติดก็ติดนะครับ ไม่บังคับ...:D

ใหญ่ไม่ใหญ่ดูรูปสุดท้ายเอาล่ะกัน เกือบ2ไม้แขวนเสื้อ ( 55-65 ซม.ได้ )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 สิงหาคม 2009
  2. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    จัดไปครับ อิอิ ราคาเท่าไหร่ครับ

3. paisarn srikaset

paisarn srikaset New Member Member

67
    0
    0
    เบอเริ้มเห้อ เลยทีนี้

คงเหนกานชัดแจ่มแจ้งเลยที่นี้

4. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อิอิ

5. jun1171

jun1171 New Member Member

269
    1
    0
    อยากได้ ทำยังไง ครับ

6. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    *.* หุหุๆ จัดไปคับ

งานนี้มองไม่เหน

ม่ะรุจะว่างัยแร้ว 555+

7. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ลองมาคุยกันก่อนครับ.................:D

8. เสาร์ที่ 28 นี้เข้ามาดูได้ที่สถานที่มิทติ้ง......ปั้ม ปตท. ( เจ็ทเก่า ) กัลปพฤษ

9. gigg_sy

gigg_sy New Member Member

149
    0
    0
    ใหญ่ได้ใจเลย อิอิ

10. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    แจ่มมากๆเลยครับพี่เป้

11. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    อิ...........................อิ

สะใจกันเลยทีนี้.........................!!

12. The TUM

1,261
    8
    0
    สนใจเข้ามาดู อิอิ

13. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ดูอย่างเดี่ยวเหรอพี่หนุ่ม 555++

14. The TUM

1,261
    8
    0
    ดูอย่างเดียวซิวะตรูยังมะมีตังค์ อิอิ

15. Kit@DragonEye

Kit@DragonEye New Member Member

32
    0
    0
    แหล่มเลย......จัดไป...อย่าให้เสีย

16. Kit@DragonEye

Kit@DragonEye New Member Member

32
    0
    0
    เก็บไว้ให้ด้วยนะ

17. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เก็บไว้แล้วครับ.................!!

18. Kit@DragonEye

32
    0
    0
    ขอบเตียงคร๊าบๆๆๆๆ

19. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ติดแล้วเต็มกระจกหลังเลย..555

20. pooma1986

pooma1986 New Member Member

2
    0
    0
    หยากได้ ต้องทำไงมั้งอะคับ ติดต่อที่ไหนหรอคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 เมษายน 2009
  21. zaad

2,669
    7
    0
    ติดต่อที่นายเป้เลยครับ

22. โอหลักสี่

โอหลักสี่ New Member Member

31
    0
    0
    ยากได้ๆ ทำงัยๆ คับพี่เป้ๆ

23. bch389

bch389 New Member Member

308
    1
    0
    อยากได้บ้างจัง....ต้องทำยังไงบ้างคับ..............พี่ !

24. zaad

2,669
    7
    0
    แหมหายเงียบไปเลยนะเจ้าน้อง

25. dekdoy@strada

dekdoy@strada New Member Member

37
    0
    0
    อยากได้คับ ไม่ทราบว่าหมดไปยังคับ
    ถ้ายังไม่หมดขอด้วย 1 แผ่นนะคับ

26. ก่อนอื่นจะเป็นสมาชิกของ Club จะต้องทำยังงัยครับ เพราะถ้าจะขอติดสติกเกอร์เลย ก้อจะดูไม่ดีครับ เพราะยังไม่ได้เป็นสมาชิก กลัวจะถูกกล่าวหาว่าแอบอ้างครับ ยังงัยคุณเป้ ช่วยตอบด้วยนะครับ

27. Pe..Strada

3,417
    8
    0

ปกติ พวกเราจะมิตติ้งที่ ปั๊มเจท แถวถนน กัลปพฤษ์ ครับ

เสาร์แรก ของเดือน

แต่เผอิญว่าผมมาทำงานที่ชลบุรี ร่วม ปีกว่าแล้วครับ

และบวกกับสมาชิก ยุ่งๆกัน

การมิตติ้งก็ได้ห่างหายไป

ต้องขออภัยมา ณ. ที่นี้ด้วยครับ ถ้าอย่างงัยก็ติดตามข่าวสารในนี้เรื่อยๆ ล่ะกันครับ

ขอให้อะไรพร้อมมากกว่านี้ก่อนครับ ผมว่าจะกลับไปทำคลับ ให้สนุกสนาน และอบอุ่น เหมือนกัน

ขอเวลาอีกนิดครับ เราคงได้มาสนุก พูดคุย แลกเปลี่ยนประสบการณ์กันครับ

ขอขอบคุณมา ณ. ที่นี้ด้วยครับ ที่ยังสนใจ คลับเล็กๆ แห่งนี้

ขอขอบคุณจากใจครับ............................:)

28. อยากได้เหมือนกันครับ

29. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ตอนนี้มีเหลือมากมายครับ แต่ยังไม่มีเวลาให้กับสมาชิก

ขอเวลาอีกซักพักครับ เดี๋ยวกลับไปทำคลับแล้วจะให้มาเอาตอนมิตติ้ง ครับ.............ขอบคุณครับ

30. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    สวยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้