toyoya corona

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย nonghin_2, 19 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CK180SS

CK180SS New Member Member

2
    0
    0
    พอดีได้ RT 40 (ไม่แน่ใจนะครับ) ตัวกระบะมาครับ
    แต่เจ้าของเดิมเค้าตีแค็บใส่มาครับ
    อยากทำกลับเดิมๆ ครับ
    ใครมีรูปช่วยลงเป็นแนวทางให้ทีครับ
    มีอะไหล่ก็บอกได้ครับ เผื่อต้องใช้

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    RT 40 ตัวกระบะนี่หายากเลยนะครับเนี่ย จะลองช่วยหาข้อมูลให้นะครับ

3. waranon

waranon New Member Member

11
    0
    0
    มีใครใช้ RT 112 แบบสองประตูมั้ยครับ อยากได้ข้อมูล

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้