ใครเป็นสาวกMUGENโชว์รูปที่นี่ได้เลยครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย DeW The Star, 19 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    คันนี้สุด จริงๆครับ

2. DeW The Star

DeW The Star New Member Member

170
    2
    0
    สวยๆครบๆเลยครับคันนี้ รถเพื่อนพี่วุฒิหรือเปล่าครับ วันนั้นที่ไปภูเก็ต ขอโทษด้วยนะครับ ที่ไม่ได้โทรไป เพรารีบไปรีบกลับอ่ะครับ ไว้ไปคราวหน้าเจอกันนะครับ พี่ๆชาวภูเก็ต

3. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    เอามาเพิ่มให้คับเพ่ป้อม อิอิ :D

4. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    คันนี้ของเล่น เค้าเยอะ จิง จิง..................:D:D
    ใช่ครับผม............พี่ น้องชาว ภูเก็ต คร้าบบ
    อ๋อ....ม่ะเป็นรัยครับ ไว้มีโอกาสมาใหม่ เอาไว้ไป ซิ่งด้วยกันได้คร้าบบ
    พี่ น้องชาว ภูเก็ต ยินดีต้อนรับทุก ๆท่านเสมอคร้าบ...........:cool::cool:
    :eek::eek::eek:

5. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    มาตรังบ้างจิ ที่ตรังไม่มี Ferio สักคันเลย มีแต่ OreO อิๆ

6. neung_prc

neung_prc New Member Member

321
    1
    0
    คราวแล้วไปแข่ง รถบังคับที่สนามกีฬา ตรัง มาครับ สวยมากๆ หมู อร่อย แต่ ฝนตกทุกวัน ทั้งวันด้วย

musachi ถูกใจสิ่งนี้
  7. POM CiViC EG

1,125
    27
    48
    สนามแข่งรถบังคับที่ตรังได้มาตรฐานครับ เห็นมีแข่งบ่อยๆ

8. neung_prc

neung_prc New Member Member

321
    1
    0
    แน่นอนครับ ก็ทางจังหวัดเค้า สนับสนุน ครับ อิจฉา :cry:

9. POM CiViC EG

1,125
    27
    48
    แล้วพี่อยู่จังหวัดไหนครับ

10. DeW The Star

DeW The Star New Member Member

170
    2
    0
    หายเงียบกันเลยครับ อาทิตย์หน้าครับ แน่นอน

11. l3a!ancE..~

l3a!ancE..~ New Member Member

184
    19
    0
    รอมานานแสนนาน ยังอยากดูอยู่

12. puy-eg

puy-eg New Member Member

9
    0
    0

รอดูอยู่เหมือนกัน ครับ

13. DeW The Star

170
    2
    0
    ครับๆ ประกอบอยู่ครับ จะเสร็จแว้วครับ อิอิ

14. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    คาดว่าน่าจะถูกใจท่านผู้ชม

ทราบมาว่าซุ่มเก็บของเทพไว้ในมือหลายชิ้นแล้ว :);)

15. POM CiViC EG

1,125
    27
    48
    รอต่อไป

16. วุฒิ eg

800
    15
    0
    อดใจรออีกนิดคร้าบบบ..........เทพ กำลังมาคร้าบบบบบบบ

17. BRITE-BLR

BRITE-BLR New Member Member

350
    21
    0
    รออยู่ๆ

18. DeW The Star

170
    2
    0
    ยังไม่ถึงกับเทพหรอกครับพี่ๆ มีอีกหลายชิ้นเลยครับ ใครมีของเหลือพร้อมแบ่ง จัดมาทางนี้ได้นะครับ อิอิ
    ปล.รอชมรถพี่บอย[EGR]]แปลงร่างนะครับ Mugen ครับ ใส่ไปบ้างแล้วหรือยังครับ อิอิ

19. Tz

Tz New Member VIP

253
    3
    0
    แต่งแบบว่า ออกdc2 ไดเลย

20. นานา

นานา New Member Member

2
    0
    0
    มาแอบดูนะ...^ ^

21. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    วู้ วู้ มาแอบชมครับ

22. sir-MG

sir-MG New Member Member

62
    1
    0
    สาวก Mugen upๆ

23. l3a!ancE..~

l3a!ancE..~ New Member Member

184
    19
    0
    รอจนหลับ ^___^

24. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ดีคร้าบบ....สิ้นเดือนนี้สงสัยจามีโปรแกรมไป ตรัง ครับ
    ถ้าได้ไปจิง จิง เด๋วอาจจาได้เจอกันคร้าบบบบ ผม...............:cool::cool:

25. POM CiViC EG

1,125
    27
    48
    ครับผม ถ้ามาช่วงวันเสาร์ผมจะอยู่แต่วันธรรมดาอยู่รามัน ยะลาครับ เบอร์โทรด้านข้างครับพี่วุธ
    ยินดีต้อนรับล่วงหน้าครับ

26. chehexs

chehexs New Member Member

128
    3
    0
    ไม่รู้จะโชว์ไร เสือกไม่มีของเทพ T_T

บ้าน ๆ ตามงบ

27. PP_Ferio

PP_Ferio New Member Member

9
    0
    0
    ขออนุญาต คุณดิว ด้วยนะครับ พอดีแอบไปเห็น อยู่ใกล้ๆบ้านพอดี

ประกอบของเทพเสร็จเมื่อไหร่ เอามาโชว์หน่อยนะครับ
    :D

http://www.cm-club.com/vb/showthread.php?t=80235

28. วุฒิ eg

800
    15
    0
    สีดำงามแต้ ๆ งามขะหนาด เลยคร้าบบบบ.................:cool::cool:

29. DeW The Star

170
    2
    0
    บ้านพี่ อยู่ไกล้ๆอู่เหรอครับ เดี๋ยววันที่2กลับไปเอารถครับ ตอนนี้ไกล้ละ อยากเห็นเหมือนกันครับ ไว้ยังไงจะไปฝากรูปที่เว็ปcmคลับนะครับ ไว้เจอกันทักทายกันได้ครับ

30. DeW The Star

170
    2
    0
    ขอบคุณมากครับพี่วุฒิ รถพี่ก็สวยมากครับ ขอบอก อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้