ขอแสดงความเสียใจกับคุณ hung2000

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย joe>2kd@HLc, 14 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    โจ้ งานนี้ต้องเลี้ยงรับขวัญ ฮั่งแล้วนะเนี้ย ออิอิอิอิอิ

1. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    อ่านหน้าแรกก่อนครับเพื่อความเข้าใจนะครับ.................ตลอดดดดดดด

2. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0

เอือมมมมม..............

3. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    อ่านหน้าแรกก่อนครับเพื่อความเข้าใจนะครับ.................ตลอดดดดดดด

ประจำเลย..............................................................:D:D

ขออนุญาตเเซวด้วยคนนะครับพี่

4. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ภาพในเหตุการณ์ คัฟ

5. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ขอบคุณทุกๆคนที่เป็นห่วงครับ

ช่วงนี้ก้อภาวนาให้คู่กรณีจ่ายเงินค่าซ่อมไวๆ

SR5 จะได้ถือกำเนิดเร็วๆ :D:D:D

กลับมาคราวนี้ต้องดีก่าเดิม

สู้ต่อไปนะน้องเขียว (อนาคตจะเป็นน้องดำ)

6. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ความเป็นห่วงนะเพื่อนเบนกัดผมตลอดดดดดดดดอะ

7. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    พี่กานของเราตั้งแต่กินหญ้ามาเป็นไปมากนะเนี๊ย...

8. พึ่งเข้ามาดู.......เสียใจด้วยครับคุณฮั่ง.......ไม่น่าเลย...โชคดีนะครับที่เจ้าตัวไม่เป็นไหร

9. yousakorn

yousakorn New Member Member

190
    3
    0
    เสียใจด้วยนะคับ ขอให้ คู่กรณีจ่าย ใน สามวัน เจ็ดวัน เลยนะคับ

10. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    โห.. ชนคาร้านเหล้าเลยเหรอนี่ ได้เรื่องยังไงรายงานด้วยนะครับ เป็นห่วง กลัวไม่ได้เงิน
    เออ...ถามหน่อยครับ อย่าว่าผมโง่เลยนะ SR5 เป็นยังไงครับ ผมไม่ค่อนรู้เรื่องอะ

11. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เสียใจด้วยนะครับ ไม่น่าเลยหายไวๆนะน้องเขียว

12. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    วันนี้ วันอังคารนัดเคลียร์คู่กรณี แจ้งผลให้สมาชิกทราบด้วยนะครับ ยังไง
    ขอให้จบด้วยดีครับ

13. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ไม่เป็นไรครับพี่ฮั่ง ยังไงวันนี้ก็เป็นวันของอีเขียว ค่าแรงทั้งหมด คู่กรณีจ่ายให้หมด ชัว ฟันธง...!!

14. คอนเฟิร์ม....

15. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    SR5 ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

16. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ยังจะเอามาให้ดูอีกเน้อ อิอิอิอิอิ

เอาใจช่วยนะครับ วันนี้แล้ว

เห้อช่างไม่เข้าใจอะไรบ้างเลยยยยยยยย

หรือเราจะไปเชียยอะครับพี่

วันนี้ขอให้ได้เงินแสนนะครับพี่

17. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    รอผลการเจรจากับคู่กรณีครับ

..สู้ ๆ ๆ..

18. ไม่ใช่มั้งพี่ว่า ก็เห็นเป็นงี้มาตลอดง่ะ :D:D

19. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ขอให้ได้เงินเต็มจำนวนนะครับเพื่อนฮั่ง

20. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ขอให้ได้เงินเต็มๆนะคับ SR5

21. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เสียใจด้วยครับ ฮั่ง ดีแล้วครับที่คนไม่เป็นอะไร
    ขอให้ รถ หายเร็วนะครับ

22. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ฮั่งขอให้ได้ครบทุกบาททุกสตางค์นะครับ

23. JZ_std.

8,075
    74
    0
    พี่ฮั่งเขาไปทำตังหายที่ไหนหรือพี่ครับบบบบบบบบบบบบบ

24. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    นั่นไม่น่าพลาดเรยกรู:D:D:D:D:D

25. โดนตลอด อิอิอิอิ

26. JZ_std.

8,075
    74
    0
    เป็นไงบ้างไม่รู้มารอฟังอยู่นะครับ

สองทุ่มโทรไปยังไม่ได้เรื่องเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

27. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    มารอลุ้น เป็นไงบ้างครับพี่...

28. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    พอได้ข่าวแล้วครับ ตกลงกันไม่ได้จะซ่อมให้แค่3หมื่น แล้วยังพูดกวน......อีกว่ารถเก่าจะมาซ่อมอะไรแพง.........น่ากระทืบแม่งจริงๆ
    มันไม่น่ารอดมาเลย

ไปเลยเดี๋ยวจัดให้.......................ไอ้คนพวกเนี้ยเห็นแก่ตัว ยังมาดูถูกเราอีก พูดแล้วโมโห

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้