เตือนสาวๆLRCระวังเป็นแบบนี้นะครับ

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย OSMOJEEZ, 15 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GiftshoP

GiftshoP New Member Member

1,744
    6
    0
    รู้แล้วล่ะคุณแว่น ที่ว่าหมียักษ์...พี่กานต์ใช่ป่าวค่ะ

ถ้าเป็นพี่กานต์นะรู้จักนะ น่ารักดี นิสัยดี

2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    หมีแพนด้าชื่อกานต์ครับเพื่อนผมเอง...........ส่วนพี่ๆนี่เคยคุยกันครับแต่เค้าจำผมไม่ได้หรอก:D :D :D

3. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    น้องเชอรี่เนี่ยเป็นน้องพี่ทอมรึป่าวครับ..พอดีเมื่อวานไปดินเนอร์สุรากับเพื่อนรุ่นพี่..กำลังคุยกันเรื่องท่อไอเสียเค้าถามว่ารู้จักร้านเจริญเฮดเดอร์รึป่าว..ผมก็เลยนึกออก..
    เพื่อนรุ่นพี่ผมชื่อบอยครับ..ที่เปิดอู่อยู่ที่ ซ.ภูมิจิตร น่ะคับ..:rolleyes:
    เห็นเค้าบอกว่าไม่เจอพี่ทอมนานเเล้ว..ยังงัยก็ฝากบอกพี่เค้าด้วยนะครับ:rolleyes: :cool:

ปล.ถ้าไม่ใช่ก็ขอแสดงความหน้าแหกของผมไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ:p

4. GiftshoP

1,744
    6
    0
    อืมหืม...ค่ะไปดริ้งส์กับพวกพี่ๆเค้าบ่อยเด๋วก็จำได้เองล่ะค่ะ 555+

5. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    พอดีผมเป็นคนไม่ทานเหล้าเบียร์อ่ะครับคง......จะยากอ่ะครับ:D :D :D :D :D

6. GiftshoP

1,744
    6
    0
    จะเชื่อดีไหมเนี่ย...555+

ปล. ล้อเล่นนะค่ะ กิ๊ฟท์ก็ไม่ทานเหมือนกัน ลด ละ เลิก แล้ว

7. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ดีแล้วครับทำดีเพื่อถวายแด่ในหลวงของพวกเราชาวไทย

8. อืมมมมมมมมม...หน้าตาแม่เด็กจาเป็นไงน่า.......อืมม..ม.มม.....สงสารแม่เด็กจังเลยย.ย.ย.ย.ย..ย.....โห่ๆๆ.ๆ.ๆๆ.ๆๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ..ๆ.ๆ.ๆ

:D :D :D

9. เออ........สาวๆ..ครับ......มีใครเห็นหมีไหมครับบบบบบบบบบบบบบ...... ^o^

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    คุณหมียักษ์ .....( RT ทอง ๆ ) เค้ารู้จักกับพวกพี่ๆ ที่กล่าวมาทั้งหมดแหละครับ อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ธันวาคม 2006
  11. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    อิอิ ตะลุ๊บตุ๊บป่อง เบนโลอีกราย อิอิ :D:D:D

ขอให้หาแม่ของเด็กให้ได้ไวๆ นะคะ ;)

12. accord69

accord69 New Member Member

4
    0
    0
    ขำท้องแข็งเลย 555++++++++

13. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0

คนที่ว่า ช่ายเด็กธรรมศาสตร์คนนั้นอ๊ะป่ะ........... :D :D :D

14. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0

ขี้โม้......ป่าว

15. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ช่ายครับแต่เค้าไม่ยอมรับในการกระทำของเค้าที่ได้ทิ้งตราบาปอันแสนเจ็บปวดไว้กับผม:cry: :cry: :cry:

16. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0

หาใหม่ก็ได้นะคะ อิอิ :D

17. GiftshoP

1,744
    6
    0
    น่าสงฉานนน จัง

ปล. แม่ของลูกในท้องมาดูแลด่วนนนนน

18. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    ท้องใหญ่ขนาดนี้ แต่เพิ่งจะ 5 เดือน

สงสัยจะเป็นลูกแฝด........ฉับ ฉับ ฉับ ฟันธง!!!!!!

19. ...................................... งิงิงิงิงิงิงิงิงิงิงิงิ

20. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ไม่มีใครเค้าอยากได้พ่อลูกติดหรอกครับ:cry: :cry: :cry: :cry:

21. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ช่ายๆๆๆๆๆช่วยบอกเค้าทีว่าเราให้อภัยแล้ว:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

22. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ถ้าเป็นลูกแฝดจิงผมจะแบ่งให้คุณไปเลี้ยงคนนึง......ตกลงไหม:sad: :sad: :sad: :sad:

23. GiftshoP

1,744
    6
    0
    กร๊ากกกกกกกกกกกกก โดนไป

24. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ช่วยหาทีสิใกล้ถึงกำหนดคลอดแล้วนะ:embarassed: :embarassed: :embarassed: :embarassed:

25. GiftshoP

1,744
    6
    0
    กร๊ากกก แต่ได้ข่าวว่าคลอดอยู่ทุกวันไม่ใช่หรอค่ะคุณแว่น

26. แฟนคุณชายก้อง

แฟนคุณชายก้อง New Member Lady Member

23
    1
    0
    นี่หรือเยาวชนไทย ทำไปได้ 555 ขำอ่ะ

27. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :sad:

28. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    น้องเชอรี่หายไปไหนน๊า..ไม่เห็นมาตอบเรย:horn:
    ใครเจอฝากบอกด้วยนะคับ....
    เห็นว่าบ้านอยู่ใกล้กัน..เผื่อเจอกันจะได้ทักกันมั่ง...:tea:

ขี้เกียจตั้งกระทู้ใหม่อ่ะคับ...ก็ว่าจะใช้กระทู้นี้หากินไปเรื่อยๆน่ะ..อิ..อิ.LOL

29. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    เง้ออออ เสียหลักเลย อิอิ

30. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    กำหนดคลอดวันไหนอ่ะคะ รพ.ไหนด้วย

นู๋จะได้ไปช่วยลุ้น.........เอ้า อึ๊บบบ หายใจเข้าลึกๆค่ะคุณพ่อ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้