เตือนสาวๆLRCระวังเป็นแบบนี้นะครับ

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย OSMOJEEZ, 15 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >

:D ...ดีเทคก็ช้วยไงมันม่ายได้แว้ว...อิอิ......แต่มันเป็นคนมีมาดอ่ะน่ะ....มาดเสี่ยพุงโล.................โห่ๆ.ๆๆ.ๆ.ๆๆ.ๆ.ๆๆ.....:D

GiRLeRiNe ถูกใจสิ่งนี้
  1. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    5555555555555555555555555555+

2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ถ้าชอบนี่เดี๋ยวผมลดให้เป็นพิเศษเลยนะช่วงนี้อากาศเริ่มหนาวแล้วรับผมไปอยู่ในอ้อมกอดซักคนรับรองหาย

หนาวแน่ครับ:D :D :D :D

3. GiRLeRiNe

GiRLeRiNe New Member Lady Member

9
    0
    0

~~ ห น้ า ม่ อ ~~

4. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    ยังงี้แว่นเค้าก็ก้มหัวไม่ค่อยได้อ่ะดิ.......เพราะเดี๋ยวฝามันจาหล่น..ใช่ป่ะ..:D

5. GiftshoP

GiftshoP New Member Member

1,744
    6
    0
    ง่า....จิงป่าวเนี่ย มาเลยๆๆๆ 555+

6. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    :mad: เดี๋ยวก่อนเหอะ:mad:

7. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    [email protected]..........................:) :) :) :) :)

8. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    :cool: โปรดสังเกตุตัวตนที่แท้จริงของเค้าที่ ชื่อ e-mail address ได้เรยนะ

กาม-จัง

9. P.Diddy

P.Diddy New Member Member

54
    1
    0
  10. m-a-y

m-a-y New Member Lady Member

100
    1
    0
    กำ !!

เห็นชื่อเมล์ก้อหนาวแล้ว

11. GiftshoP

1,744
    6
    0
    ง่าจะกล้าแอดไม่ล่ะเนี่ย [email protected] : กาม-จัง@hotmail.com

12. เจ-kuruma

เจ-kuruma New Member Member

33
    1
    0
    พี่อาร์มเอาหมีแพนด้ามาติดที่หน้าน้องแว่นทีเถอะ
    พี่ เจ รับม่ายด้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย....

13. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    มันเกิดข้อผิดพลาดตอนสมัครเมลอ่ะครับ.............แต่ก็ทำให้รู้ว่าผมจิงใจไงไม่ปกปิดความกาม

14. GiftshoP

1,744
    6
    0
    อ่ะนะ...หุหุ

15. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ไม่เป็นไรครับถ้ากลัวก็ไม่เป็นไรผมไม่กวนแล้ว:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

16. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    เห้อออออ

17. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    ยอมแล้วเหรอน้องแว่นนนนน :D :D :D :D

18. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อืม...ลูกในท้องยังไม่เกิดเลย ออกลายอีกล่ะ เดี๋ยวก็ได้ลูกแฝดหรอกคร้าบ..... :D :D :D

19. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เหนื่อยเหรอครับ ... :D :D

20. GiftshoP

1,744
    6
    0

ง่า...ม่ายช่ายอย่างนั้นซะหน่อย กวนบ่อยๆก็ได้ กระทู้จะได้ครึกครืน

ว่าแต่...คุงแว่นอยู่ในกลุ่มนนท์โซนด้วยหรอค่ะ

21. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ม่ะช่ายคับผมอยู่โซนนนท์อ่ะครับเป็นโซนของทาง RT CLUB อ่ะครับไม่ใช่นนท์บุรีโซน

ว่าแต่คุณกิฟท์อยู่นนท์บุรีโซนรู้จักหมียักษ์ที่ขับ RT สีทองไหมเอ่ย

22. oxygen_city

oxygen_city New Member Member

232
    2
    0
    อ่านซะตั้งนานโดนซะแล้ว
    ใครเป็นแม่ของเด็กอ่ะ น่าฉงฉานพี่เค้าจัง คริ คริ

23. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0

55++ หมียักษ์ :D :D :D

24. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ยังหาไม่เจอเลยอ่ะครับ.............ช่วยผมตามหาที:( :( :( :( :( :( :(

ลักษณะนะครับ.......สูง-ผอม-บางหุ่นดีๆ-ขาวๆด้วยแล้วก็น่ารักจิตใจงามไม่เรื่องมากประมาณนี้อ่ะครับ

มีรางวัล 20 บาทสำหรับคนที่พาผมไปเจอแม่ของลูกเจอ:D :D :D :D

25. puphe

puphe New Member Lady Member

309
    8
    0
    :D หวาดดีค่ะ อยากเข้าเป็นสมาชิกด้วยคนต้องทำยังงัยบ้างค่ะ:D

26. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สะใจ

27. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    สมาชิกไรเอ่ยถ้าแม่ของลูกก็ไม่ต้องทำไรเลยครับอยู่เฉยๆเดี๋ยวจัดเอง:D :D :D :D :D :D

28. GiftshoP

1,744
    6
    0
    ยังไม่เคยเห็นละค่ะคุณแว่นพอดีก็เพิ่งเข้าคลับไม่นาน แต่หมียักษ์เนี่ยงง ใครหว่าขอชื่อเล่นหน่อยค่ะจะได้รู้ว่าใคร แล้วรู้จักพี่กัม พี่วัต ป่าวค่ะ พอดีเพื่อนถามอ่ะค่ะ

29. JOOK_CORSA

JOOK_CORSA New Member Member

257
    0
    0
    กำลุ้นตั้งนาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้