[New Update รูป+คลิป] ทุ่งทานตะวัน ขับผ่านเฉยๆ แต่โดนจับซะงั้น โคตรซวยเลย ..?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย oOน้องโอ๋งับOo, 8 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PadZz

PadZz New Member Privilege

786
    4
    0
    แมร่งต้องโดนเข้าสักวัน -*-

พี่คนนั้นถ้าได้เป็นพี่ชายจริงๆ ไปไหนมาไหนก็ไม่กลัวอะไรทั้งนั้น *0*

oOน้องโอ๋งับOo ถูกใจสิ่งนี้
  2. gsxr1127

gsxr1127 New Member VIP

117
    30
    0

ถ้าเป็นรุ่น 17 ตามคุณเจ้าของกระทู้นี่พี่คนนั้นคงจะอายุร้อยกว่า ๆ แล้วครับ

ผมก็คริสเตียน 143 ครับ:D

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ไอ้ตำรวจลูกน้อง 2 คนนั้น มันยังมาบ่นใส่ผมอีกนะบอกว่า ตังค์100-200 ทำเป็นขี้เหนียวไปได้ ให้เขียนใบสั่งตั่งแต่ตอนแรกก็จบแล้ว

(แม่งขอทานป่าววะเนี้ย)

ปล.แล้วตอนโดนจับ ไม่เมาหรอครับ

4. อาจจะเปน 147 ก็ได้ครับ เพราะพี่เค้าก็ออกแนว ไม่ไหวจะเคลียร์ :D

เดาว่าอายุอยู่ราวๆ 30 + - ครับ แต่ได้ยินมาลงท้ายด้วย 7 แน่นอน เพื่อนผมก็ได้ยิน :)

ไม่ได้เมาครับผม ดื่มแก้วสุดท้ายก็ไม่เกินตี1 ครับ
    จริงๆ หายเมาตั้งแต่ได้ยินเสียงปืนล่ะครับ -*-

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กุมภาพันธ์ 2009
  5. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    เยิ่งฟังยิ่งเกลียด เห้อออ

แต่ พระเอกขี่เทียน่า สุดจิงๆ คับนับถือเลย

6. teerapong001

teerapong001 Member Member

214
    20
    18
    เออฟังแล้วหนาวๆเลย เป็นเราก็คงทำไรไม่ถูก ผมเคยเจอเหตุการใกล้เคียงแต่ไม่ลงจากรถอะคับ แต่ผมขับไปโรงพักเลย
    ยังไงก็ถือว่าโชคดีไม่เจอคุณพี่เขายัดยา

7. เกลียดชิบหายพวกขอทานในคราบเครื่องแบบ

ต้องเจอแบบนี้ครับ ตอใหญ่ๆไม่กล้ายุ่ง

PS.พี่เค้าได้ใจมั่กๆ

8. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    แน่ใจว่าจขกท.ไปเจอกับตำรวจ(ผู้พิทักษ์สันติราษฎร์ )
    อ่านไปเรื่อยๆเหมือนเจอโจรดักปล้นเลยอ่ะ

9. kaijin

kaijin New Member Member

234
    4
    0
    โครตใจอ่ะ จริงๆนะครับ ปกติแล้วส่วนมากจอดถามแล้วก็ไป แต่นี้อยู่กะคุณ จขกท จนเคลีย์จบ หาไม่ได้
    ง่ายๆจริงๆ คนแบบนี้

10. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
  11. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    น่าจับตำรวจถอดหมวกออกแล้วตบกาโหลกซะให้เข็ด

12. Turboman

Turboman New Member Member

97
    3
    0
    ช่วงนี้ต้องเพลาๆๆขับรถชมทุ่งทานตะวันกันหน่อยน่ะครับ ทางสถานีเขาเอาจิงเนื่องจากมีชาวบ้านเขาร้องเรียนมาน่ะครับ (ผมยังโดนเหมือนกันเลย)

13. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
  14. TDAutoparts

TDAutoparts New Member Member

191
    3
    0
    พี่ Tiana เค้าใจจริงๆครับ ฝากขอบคุณไปอีกแรงนึง

ถ้าเป็นผมเจอ ตร. xxx แบบนี้ก้อทำไรไม่ถูกเหมือนกัน

15. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    สงสัยมีคนแจ้งไป แล้วจับใครไม่ได้ กลับ สน. ไปก็ไม่ได้ เลยหาแพะซะเลย คงเอาปืนมาขู่หลายคันแล้วไม่เป็นผล รอดทุกคันเลย ปรี๊ดดด

จขกท .โชคดีมักๆที่เจอพี่ใหญ่ท่านนั้น ไม่งั้นคงยาวว

16. Adhi

Adhi Member Member

235
    8
    18
    ตัง 100-200
    .
    .
    .

ค่าอาหารหมาของผม...

ปล. ยูคานูบ้ากะสอบละเป็นพัน อิๆๆ

17. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    ไม่ต้องไปซีเรียสคับ คิดซะว่าเพราะเจอคน เหี้ยๆ ทำให้เราได้เจอคนดีๆอย่างพี่เทียน่าคับ

18. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    รอๆๆต่อไป

19. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    ชอบพี่ชายคนนั้นจริง ๆ ครับ

และนี่แหละ ยิ่งทำให้ผม " เกลียด " ตำรวจ

20. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    เดี๋ยวนี้วันเสาร์กลับดึกต้องยอมอ้อมเลยอ่ะ โคดเสียวโดนยัดมั่วชิปอะ

21. aum&mai

aum&mai New Member Member

10
    1
    0
    ช่วงนี้หรวดแม่มเอาจริงเกือบโดนเหมือนกันดีนะหนีทัน
    พี่TIANAเจ๋งจริง

22. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ซวยเลย

23. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    หาเบอร์ติดต่อกลับพี่ที่แกมาช่วยหน่อยครับ....ถ้าเกิดมีอะไรอีก จะได้โทรตามมาช่วย.....เจ๋งมากเลยคร๊าบ...สุดติงจริงๆ

24. kwaw_69

kwaw_69 New Member Member

211
    12
    0
    ตร.แมร่ง........จริงๆ

ไม่รู้ดูหนังบู้มากไปป่าว

25. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    ดีนะที่ไม่ผ่านไปแถวนั้น

26. oat@colorkey

oat@colorkey New Member Member

356
    18
    0
    คิดซะว่าอย่างน้อย คุณก็ได้พี่ชายที่แสนดีเพิ่มอีกคนแล้วกันครับ:):)

oOน้องโอ๋งับOo และ kwaw_69 ถูกใจสิ่งนี้
  27. GotMan...!!!

GotMan...!!! New Member Member

329
    5
    0
    คนดียังมีอีกเยอะครับ

28. baancrew

baancrew New Member Member

88
    7
    0
    ปกติก้อไม่ชอบตำรวจอยู่แล้ว
    มาอ่านเรื่องนี้แล้วแม่งงงงงง
    เกลียดยิ่งกว่าเก่าอีก 100-200 พูดมาด้ายยย

ไอขวดดดเอ้ยยยยย

29. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ฮ่า..ชอบ ชอบ ชายนิรนามผู้มากับ teana สีดํา เจ๋งโคตรๆ

30. Taseetong

Taseetong New Member Member

283
    7
    0
    พี่ เค้าเป็นคนดีมากคับ นับถือ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้