บิ้ว Skyline C 10

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย หรั่ง ^Hakosuka^, 6 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TOP_KE25

TOP_KE25 New Member Member

57
    0
    0
    ทำสีที่อู่ไหนอ่าครับ เหนวิ่งอยู่นครชัยศรี พอดีบ้านอยู่สาย4อ่าครับ เลยอยากหาอู่ดีๆใกล้ๆ

2. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18

เบอร์โทรนะ 01-2970269 คอนโซล เบาะ แผงข้าง อยู่ ภปร สามพราน

ทำสีแถวอ้อมใหญ่ แต่งานช้านะ ลุงแกทำคนเดียว

3. Thepexky

Thepexky New Member Member

20
    0
    0
    ขอบอกสั้น ๆ ว่าสุดยอดครับ

4. zrsw

zrsw New Member Member

28
    1
    3
    ยิ่งกว่าปลุกผีซะอีก ... สุดยอดในความพยายาม

5. PM-ROM

PM-ROM New Member Member

33
    0
    0
    เยี่ยมครับ ใจรักจริงๆ ยกนิ้วให้ด้วยความชื่นชมเลยครับ ว่าแต่ของเบิกมาจใหนเหรอครับ ครบดีจัง หายากมั้ยครับ

6. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    โ ห บ อ ก ไ ด้ คำ เ ดี ย ว ว่ า สุ ด ย อ ดจิ ง ๆ . . . . . . .

7. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    สุดยอดแห่งความมานะเลยครับ

8. zeeza

zeeza New Member Member

10
    0
    0
    สุดยอดคับ อึ้งเลย...

9. suaii

suaii New Member Member

66
    2
    0
    ทำทั้งหมดรวมตัวรถด้วยหมดไปเท่าไรอ่ะคับเพื่อจะเก็บตังค์เอามาทำมั่งอ่ะคับ

10. "NUNG_JZ"

"NUNG_JZ" New Member Member

67
    2
    0
    จากใจรับสุดยอดมาก

11. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ยกนิ้วให้เลยคับ สวยๆๆๆ

12. FAIZ

FAIZ New Member Member

37
    2
    0
    นับถือครับ ;)

13. assi

assi Member VIP

212
    3
    18
    สวยมากคับ

14. DotA Allstar

DotA Allstar New Member Member

8
    1
    0
    ฝากไปบอกลุงคนที่ทำสีด้วยนะคับว่า นี่แหละศิลปิน!!!
    ช้างเผือกตัวโตขนาดนี้ ดันไปอยู่ในป่าลึกซะนี่

เรารักพระเจ้าอยู่หัว

15. Bus i-Zings

Bus i-Zings New Member Member

19
    1
    0
    สุดยอดคับ สุดๆ

16. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    เยี่ยมครับ....ผมก้เป็นคนนึงที่ชอบรุ่นนี้มาก

17. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    ขอปรบมือให้กับความพยายามเลยครับ

สุดยอดมากๆ

18. onoiookjz

onoiookjz New Member Member

1
    0
    0
    :) :) งามมากเลยครับ:) :) สุดยอดครับ

19. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    สุดยอดจริงๆครับ

ยอมรับเลยครับว่าเจ๋งมากฮะ ทั้งตัวรถและตัวเจ้าของเลยครับ ^^

20. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
  21. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    อยากทำ TRUENO ผมบ้างจัง ทำที่ไหนอ่ะคับ

22. denchai silapee

denchai silapee Member Member

132
    1
    18
    มันเป็นสิ่งมีชีวิต ไปแล้ว..........สุดยอดสักวันจะไปเจอตัวเป็นๆคับขอบคุณ

23. ปั๊ม-AVBD2

ปั๊ม-AVBD2 New Member Member

107
    1
    0
    ผมอยากรู้ว่าหมดงบไปเท่าไรอะครับทุกอย่างเสร็จสับเพื่อจะลองบาง

24. BirD

BirD New Member Member

12
    0
    0
    ไม่ทราบหมดตังแถว ๆ หลัก2 อายที่ว่าหลักสองอ่ะกว่าเท่าไร? "รถคันนี้มีคุณค่าทางจิตใจ ผู้ชมโปรดใช้วิจารณญาณในการชม ผู้ปกครองควรให้คำแนะนำอย่างใกล้ชิด" เพราะว่าไม่มีแฟนเลยเป็นอย่างนี้ไม่รู้จะใช้ตังอย่างไงให้ถูกวิธีเลยเอาไปลงรถหมด(เงินเหลือเก็บ นี่แค่เศษสตัง) Projectหน้ามันจะเป็นอะไรให้คอยติดตามชมเพื่อนผมต่อไป บอกได้คำเดียวว่าสุดยอดดดดดดด มั่กมาก เพื่อนผมมมมมม

ปล. E30 ที่บ้านยังทำไม่เสร็จเลยแนะนำหน่อยดิว่าจะทำคอนโซนใหม่ที่ไหน (ทัศน์เองนะหรั่ง)

25. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    เต็ด กล่องไม้ขีดตัวเทอร์โบ อัตราทด 3.9

26. chop

chop New Member Member

50
    1
    0
    ซื้อมาเท่าไหร่ครับพี่หรั่ง ผมกำลังหาอยู่พอดี

27. mommam

mommam New Member Lady Member

9
    1
    0
    เป็นการรอคอยที่คุ้มค่าจริงๆ แล้วขับมาอวดด้วยนะ ;)

28. PPR30

PPR30 New Member Member

17
    0
    0
    หรั่งเร็ว จะเสร็จแล้ว หรั่ง....เร็ว.... :D :D :D

29. หรั่ง ^Hakosuka^

593
    3
    18

ถ้าขับไปรับแล้วจะนั่งรึป่าว

30. หรั่ง ^Hakosuka^

593
    3
    18
    หน้า สตรัทปรับเกลียว BALL JOINT โช๊คแกนใหญ่

หลัง GAB ปรับ 8 ระดับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้