เรื่องทำบุญที่ปราจีน

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย nonghin_2, 5 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    สรุปกระทู้นี้หมดการเชิญชวนแล้วนะ มีอะไรโทรคุยกันกันแล้วกัน

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เดี๋ยวโอนเงินไปให้นะหิน

3. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    พึ่งลาสิกขามาครับ ยังอยู่ในช่วงปรับตัว งานนี้ขอไว้ก่อนนะครับ

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เป็นไงบ้างหิน สำเร็จไปด้วยดีมั้ยครับ มีรูปมาฝากป่าว อิอิ

5. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ถือว่าดีมากเงินบริจาคทั้งหมด ประมาณ 4,000 บาทนิดๆ เราให้เพิ่มไปอีก 2,000 บาท ปาดเหงือเลยแต่ได้บุญก็OK แล้วทุกคนอิ่มบุญกันหรือเปล่า
    ขอบคุณคุณบอยมากที่ไปช่วยกันทำให้งานครั้งนี้สำเร็จ

6. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    อ้าว...ไม่เหนขอบคุนปิ๊กเลยง่า

อุตส่าห์...นอนไปเป็นเพื่อนทั้งไปแล้วกลับเลย ขึ้นรถปุ๊บหลับปั๊บ...อิอิอิ

น่าขอบคุณมั๊ยเนี่ย...55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้